lxterminal 0.1.9 - en to lg translation catalogue (64 entries)

note: 0
en: _File
lg: _Fayiro

note: 1
en: _Edit
lg: _Kyusa

note: 2
en: _Tabs
lg: Olu_dda

note: 3
en: _Help
lg: _Nyamba

note: 4
en: _New Window
lg: _Leeta ddirisa ppya

note: 5
en: New T_ab
lg: Yongerawo k_atimbe

note: 6 7
en: _Close Tab
lg: _Gyawo oludda

note: 8
en: Close _Window
lg: Gala _ddirisa

note: 9
en: Cop_y
lg: _Koppa

note: 10
en: _Paste
lg: _Paatiika

note: 11
en: Clear scr_ollback
lg: Gyawo ebiri mu ggwanika ly'ekiwandikiro

note: 16 17
en: Preference_s
lg: _Enteekateeka

note: 18
en: Na_me Tab
lg: Oludda lu_w'erinnya

note: 19
en: Pre_vious Tab
lg: _Dda ku ludda olukulembera

note: 20
en: Ne_xt Tab
lg: Dd_a ku ludda oluddako

note: 21
en: Move Tab _Left
lg: Omukonda gusembeze ku _kkono

note: 22
en: Move Tab _Right
lg: Omukonda gusembeze ku _ddyo

note: 23
en: _About
lg: Ebifa ku _puloguramu eno

en: New _Window
lg: _Leeta ddirisa eddala

en: New _Tab
lg: _Yongerawo oludda

en: Copy _URL
lg: Kwata koppi ya _URL

en: Cl_ear scrollback
lg: _Gyawo ebiri mu ggwanika ly'ekiwandikiro

en: Name Tab
lg: Oludda luw'erinnya

en: Terminal emulator for LXDE project
lg: Puloguramu eya LXDE egeegeenya ekiwandikiro

en: Top
lg: Waggulu

en: Bottom
lg: Wansi

en: Left
lg: Kono

en: Right
lg: Ddyo

en: LXTerminal Preferences
lg: Enteekateeka ya LXTerminal

en: Terminal font
lg: Enkula y'ennukuta ezinaalabikira mu kiwandikiro

en: Background
lg: Bwaliriro

en: Foreground
lg: Obwanjo

en: Allow bold font
lg: Kkiriza ennukuta enziggumivu

en: Cursor blink
lg: Akalagakifo katemye

en: Cursor style
lg: Musono gw'akalagakifo

en: Block
lg: Omulimu gukwatenga kimukimu

en: Underline
lg: Teekangawo olukoloboze wansi w'ebiwandikibwa

en: Audible bell
lg: Ekide kiwulirike

en: Style
lg: Musono

en: Tab panel position
lg: Akakonda ak'okuludda gye kanaalabikira

en: Scrollback lines
lg: Obungi bw'ennyiriri ezisobola okuseesebwa

en: Hide scroll bar
lg: Kisa akaseesa

en: Hide menu bar
lg: Kisa olubaawo lwa menyu

en: Hide Close buttons
lg: Kisa amapeesa agaggala ddirisa

en: Hide mouse pointer
lg: Kisa kasonga

en: Display
lg: Eby'olutimbe

en: Select-by-word characters
lg: Obubonero obubalibwa ng'ekitundu ky'ekigambo

en: Disable menu shortcut key (F10 by default)
lg: Eppeesa erya F10 lireme okuleeta menyu

en: Disable using Alt-n for tabs and menu
lg: Okunyigir'okumu eppeesa erya Alt n'erya namba kireme okukyusanga oludda n'okukola ku menyu

en: Advanced
lg: Ebyetaagisa bumanyirivu

en: New Window
lg: Leeta ddirisa ppya

en: New Tab
lg: _Yongerawo katimbe

en: Close Tab
lg: _Gyawo katimbe

en: Close Window
lg: Gala ddirisa

en: Copy
lg: Koppa

en: Paste
lg: Paatiika

en: Previous Tab
lg: Dda ku katimbe akakulembera

en: Next Tab
lg: Dda ku katimbe akaddako

en: Move Tab Left
lg: Akatimbe kasembeze ku kkono

en: Move Tab Right
lg: Akatimbe kasembeze ku ddyo

en: Shortcuts
lg: Busaliikiriza

en: Terminal
lg: Kiwandikiro

en: Use the command line
lg: Kolera mu kiwandikiro

en: console;command line;execute;
lg: kiwandikiro;kiragiro;tandika mulimu;
