libadwaita main - en to fil translation catalogue (113 entries)

en: GNU General Public License, version 2 or later
fil: GNU General Public License, bersyon 2 o mas bago

en: GNU General Public License, version 3 or later
fil: GNU General Public License, bersyon 3 o mas bago

en: GNU Lesser General Public License, version 2.1 or later
fil: GNU Lesser General Public License, bersyon 2.1 o mas bago

en: GNU Lesser General Public License, version 3 or later
fil: GNU Lesser General Public License, bersyon 3 o mas bago

en: The MIT License (MIT)
fil: Ang MIT License (MIT)

en: GNU General Public License, version 2 only
fil: GNU General Public License, bersyon 2 lamang

en: GNU General Public License, version 3 only
fil: GNU General Public License, bersyon 3 lamang

en: GNU Lesser General Public License, version 2.1 only
fil: GNU Lesser General Public License, bersyon 2.1 lamang

en: GNU Lesser General Public License, version 3 only
fil: GNU Lesser General Public License, bersyon 3 lamang

en: GNU Affero General Public License, version 3 or later
fil: GNU Affero General Public License, bersyon 3 o mas bago

en: GNU Affero General Public License, version 3 only
fil: GNU Affero General Public License, bersyon 3 lamang

en: Apache License, Version 2.0
fil: Apache License, Bersyon 2.0

en: Code by
fil: Code ni(na)/ng

en: Design by
fil: Disenyo ni(na)/ng

en: Artwork by
fil: Guhit ni(na)/ng

en: Documentation by
fil: Dokumentasyon ni(na)/ng

en: Translated by
fil: Isinalin ni(na)/ng

note: Translators: this is the license preamble; the string at the end * contains the name of the license as link text.
en: This application comes with absolutely no warranty. See the <a href="%s">%s</a> for details.
fil: Walang anumang warranty na kasama sa aplikasyong ito. Sumangguni sa <a href="%s">%s</a> para sa higit pang detalye.

en: This Application
fil: Aplikasyong Ito

en: Version %s
fil: Bersyon %s

en: Unable to parse release notes:
fil: Hindi maproseso ang mga tala sa release:

en: Line: %d, character: %d
fil: Linya: %d, karakter: %d

en: Copied to clipboard
fil: Kinopya sa clipboard

en: Unable to save debugging information
fil: Hindi ma-save ang impormasyon sa pag-debug

en: Close
fil: Isara

en: Save debugging information
fil: I-save ang impormasyon sa pag-debug

en: Other Apps by %s
fil: Iba pang App ni(na)/ng %s

en: Other Apps
fil: Iba pang App

en: About
fil: Tungkol

en: _What’s New
fil: Ano'ng _Bago

en: _Details
fil: Mga _Detalye

en: _Support Questions
fil: Mga Tanong Pang_suporta

en: _Report an Issue
fil: Mag-_ulat ng Problema

en: _Troubleshooting
fil: Pag-_troubleshoot

en: _Legal
fil: _Ligal

en: _Acknowledgements
fil: Pasa_salamat

en: What’s New
fil: Ano'ng Bago

en: Details
fil: Mga Detalye

en: Troubleshooting
fil: Pag-troubleshoot

en: To assist in troubleshooting, you can view your debugging information. Providing this information to the application developers can help diagnose any problems you encounter when you report an issue.
fil: Para makatulong sa pag-troubleshoot, pwede mong makita ang impormasyon pang-debug. Nakatutulong ang impormasyong ito para masuri ng mga developer ang anumang problemang naranasan mo kapag nag-ulat ka ng problema.

en: _Debugging Information
fil: Impormasyon sa Pag-_debug

en: Debugging Information
fil: Impormasyon sa Pag-debug

en: _Copy Text
fil: _Kopyahin ang Teksto

en: _Save As…
fil: I-_save Bilang…

en: Legal
fil: Ligal

en: Acknowledgements
fil: Pasasalamat

en: Screenshot Copied to Clipboard
fil: Kinopya sa Clipboard ang Screenshot

en: Adaptive Preview
fil: Adaptive na Pasilip

en: Width
fil: Lapad

en: Height
fil: Taas

en: Rotate
fil: Ikutin

en: Rotate Left
fil: Ikutin Pakaliwa

en: Rotate Right
fil: Ikutin Pakanan

en: Top Bar
fil: Bar sa Itaas

en: Bottom Bar
fil: Bar sa Ibaba

en: Window Controls
fil: Kontrol sa Window

en: View
fil: Tingin

en: Scale to Fit
fil: I-scale para Magkasya

note: Translators: screen bezel, e.g. on a phone
en: Highlight Bezel
fil: I-highlight ang Bezel

en: Toggle Sidebar
fil: I-toggle ang Sidebar

en: Exit
fil: Umalis

en: Desktop Shell
fil: Shell Pang-Desktop

en: Mobile Shell
fil: Shell Pang-Mobile

en: Fullscreen
fil: Buong Screen

en: Custom
fil: Pasadya

en: Generic Phone
fil: Generikong Cellphone

en: Generic Tablet
fil: Generikong Tablet

en: Avatar of %s
fil: Avatar ni/ng %s

en: Back
fil: Bumalik

note: Translators: This is a placeholder text of the search entry from AdwComboRow. It should be phrased as a verb.
en: Search
fil: Maghanap

en: Apply
fil: I-apply

en: No Preference
fil: Walang Kagustuhan

en: Prefer Dark
fil: Mas Gustuhin ang Madilim

en: Prefer Light
fil: Mas Gustuhin ang Maliwanag

en: Blue
fil: Asul

en: Green
fil: Berde

en: Yellow
fil: Dilaw

en: Orange
fil: Kahel

en: Red
fil: Pula

en: Purple
fil: Lila

en: System Appearance
fil: Hitsura ng System

en: Override settings for this application. They will be reset upon closing the inspector.
fil: I-override ang mga setting para sa aplikasyong ito. Mare-reset sila pagka-close ng inspektor.

en: System Supports Color Schemes
fil: Sinusuportahan ng System ang mga Color Scheme

en: Preferred Color Scheme
fil: Gustong Color Sheme

en: Accent Color
fil: Kulay ng Accent

en: System Supports Accent Colors
fil: Sinusuportahan ng System ang Kulay ng Accent

en: Preferred Accent Color
fil: Gustong Kulay ng Accent

en: High Contrast
fil: Mataas na Contrast

en: Test the app at specific screen sizes to simulate a mobile environment. Open the preview directly on any supported window using Shift+Ctrl+M
fil: Subukan ang app sa mga nakatakdang laki ng screen para ma-simulate ang isang cellphone. Diretsong buksan ang pasilip sa anumang suportadong window gamit ang Shift+Ctrl+M

en: Hide Password
fil: Itago ang Password

en: Show Password
fil: Ipakita ang Password

en: Caps Lock is on
fil: Naka-on ang Caps Lock

en: _Show Password
fil: Ipa_kita ang Password

en: Untitled page
fil: Pahinang walang pangalan

en: Preferences
fil: Mga kagustuhan

en: Search preferences
fil: Mga kagustuhan sa paghahanap

en: No Results Found
fil: Walang Nahanap na Resulta

en: Try a different search
fil: Subukang maghanap ng iba

en: Try a different search.
fil: Subukang maghanap ng iba.

en: Close the window
fil: Isarado ang window

en: More Options
fil: Higit pang Opsyon

en: View Open Tabs
fil: Ipakita ang mga Bukas na Tab

en: Search Tabs
fil: Maghanap ng Tab

en: Search tabs
fil: Maghanap ng tab

en: No Open Tabs
fil: Walang Bukas na Tab

en: No Tabs Found
fil: Walang Nahanap na Tab

en: New _Tab
fil: Bagong _Tab

en: Close Tab
fil: Isara ang Tab

en: A toast appeared: %s, has a button: %s
fil: May lumabas na toast: %s, may pindutan: %s

en: A toast appeared: %s
fil: May lumabas na toast: %s

en: A toast appeared, has a button: %s
fil: May lumabas na toast, may pindutan: %s

en: A toast appeared
fil: May lumabas na toast

en: Dismiss
fil: Alisin
