libbonoboui - en to cy translation catalogue (113 entries)

en: corba factory
cy: ffatri corba

en: The factory pointer
cy: Y pwyntydd ffatri

en: corba UI container
cy: cynhwysydd rhyngwyneb defnyddiwr corba

en: The User interface container
cy: Y cynhwysydd rhyngwyneb defnyddiwr

en: Dock the toolbar
cy: Docio'r bar offer

en: Undock the toolbar
cy: Dad-ddocio'r bar offer

en: Shadow type
cy: Math cysgod

en: Orientation
cy: Gogwydd

en: Preferred width
cy: Lled dewisol

en: Preferred height
cy: Uchder dewisol

en: Select a file to open
cy: Dewiswch ffeil i'w agor

en: Select files to open
cy: Dewiswch ffeiliau i'w agor

en: Select a filename to save
cy: Dewiswch enw ffeil i'w gadw

en: Event Forwarding
cy: Anfon Digwyddiadau Ymlaen

en: Whether X events should be forwarded
cy: Dylid anfon digwyddiadau X ymlaen

en: Name
cy: Enw

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Interfaces required
cy: Rhyngwynebau sydd angen

en: A NULL-terminated array of interfaces which a server must support in order to be listed in the selector. Defaults to "IDL:Bonobo/Embeddable:1.0" if no interfaces are listed
cy: Arae, terfynedig â NULL, o ryngwynebau mae gweinydd yn gorfod eu cynnal er mwyn cael ei restri yn y dewiswr. Y rhagosodiad yw "IDL:Bonobo/EMbeddable:1.0" os nad oes unrhyw ryngwynebau wedi eu rhestri.

en: Interface required entry
cy: Cofnod rhyngwyneb sydd angen

en: One of the interfaces that's required
cy: Un o'r rhyngwynebau sydd angen

en: Visible
cy: Gweladwy

en: _Show
cy: _Dangos

en: _Hide
cy: _Cuddio

en: _View tooltips
cy: _Gweld awgrymiadau

en: Toolbars
cy: Barrau Offer

en: toolbars
cy: barrau offer

en: Look
cy: Edrych

en: _Icon
cy: _Eicon

en: _Text and Icon
cy: _Testun ac Eicon

en: Text only
cy: Testun yn unig

en: _Priority text only
cy: Testun _pwysig yn unig

en: Debug
cy: Datnamu

en: _Dump XML
cy: _Dadlwytho XML

en: Dump the entire UI's XML description to the console
cy: Dadlwytho holl ddisgrifiad XML y rhyngwyneb defnyddiwr i'r consol

en: Configure UI
cy: Cyflunio'r Rhyngwyneb Defnyddiwr

en: Gdk debugging flags to set
cy: Baneri datnamu Gdk i'w gosod

en: FLAGS
cy: BANERI

en: Gdk debugging flags to unset
cy: Baneri datnamu Gdk i'w dadosod

en: X display to use
cy: Y dangosydd X i'w ddefnyddio

en: DISPLAY
cy: DANGOSYDD

en: X screen to use
cy: Y sgrin X i'w ddefnyddio

en: SCREEN
cy: SGRIN

en: Make X calls synchronous
cy: Gwneud galwadau X yn gydamseredig

en: Don't use X shared memory extension
cy: Peidio defnyddio estyniad cof rhanedig X

en: Program name as used by the window manager
cy: Enw'r rhaglen fel y defnyddiwyd gan y rheolwr ffenestri

en: NAME
cy: ENW

en: Program class as used by the window manager
cy: Dosbarth y rhaglen fel y defnyddiwyd gan y rheolwr ffenestri

en: CLASS
cy: DOSBARTH

en: Gtk+ debugging flags to set
cy: Baneri datnamu Gtk+ i'w gosod

en: Gtk+ debugging flags to unset
cy: Baneri datnamu Gtk+ i'w dadosod

en: Make all warnings fatal
cy: Gwneud pob rhybudd yn farwol

en: Load an additional Gtk module
cy: Llwytho modiwl Gtk ychwanegol

en: MODULE
cy: MODIWL

en: Bonobo GUI support
cy: cynhaliaeth Rhyngwyneb Defnyddiwr Graffigol Bonobo

en: B_oth
cy: Y _ddau

en: T_ext
cy: _Testun

en: Hide t_ips
cy: _Cuddio awgrymiadau

en: Show t_ips
cy: _Dangos awgrymiadau

en: _Hide toolbar
cy: _Cuddio'r bar offer

en: Customi_ze
cy: _Addasu

en: Customize the toolbar
cy: Addasu’r bar offer

en: is floating
cy: yn arnofio

en: whether the toolbar is floating
cy: a ydy'r bar offer yn arnofio

en: Style of bevel around the toolbar
cy: Arddull y befel o amgylch y bar offer

en: Could not display help for this application
cy: Methu dangos cymorth ar gyfer y rhaglen hon

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: View help for this application
cy: Dangos cymorth ar gyfer y rhaglen hon

en: Name of the window - used for configuration serialization.
cy: Enw'r ffenest - defnyddir ar gyfer cyfresoli cyfluniad.

en: Zoom level
cy: Lefel chwyddo

en: The degree of enlargment
cy: Y lefel o chwyddo

en: Minimum Zoom level
cy: Lefel Chwyddo Isaf

en: The minimum degree of enlargment
cy: Y lefel lleiaf o chwyddo

en: Maximum Zoom level
cy: Lefel Chwyddo Mwyaf

en: The maximum degree of enlargment
cy: Y lefel mwyaf o chwyddo

en: Has a minimum Zoom level
cy: Mae ganddo lefel chwyddo lleiaf

en: Whether we have a valid minimum zoom level
cy: A oes lefel chwyddo lleiaf dilys gennym

en: Has a maximum Zoom level
cy: Mae ganddo lefel chwyddo mwyaf

en: Whether we have a valid maximum zoom level
cy: A oes lefel chwyddo mwyaf dilys gennym

en: Is continuous
cy: Yn barhaus

en: Whether we zoom continuously (as opposed to jumps)
cy: Ydym ni'n chwyddo'n barhaus (yn lle neidio)

en: About this application
cy: Ynghylch y rhaglen hon

en: Select
cy: Dewis

en: _About...
cy: _Ynghylch...

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _File
cy: _Ffeil

en: _Select
cy: _Dewis

en: This does nothing; it is only a demonstration.
cy: Mae hyn yn gwneud dim byd; dim ond arddangosiad ydyw

en: BonoboUI-Hello.
cy: Helo-BonoboUI

en: Gnome Hello
cy: Helo Gnome

note: Create Label and put it in the Button:
en: Hello, World!
cy: Helo, Fyd!

en: Cannot init libbonoboui code
cy: Methu cychwyn cod libbonoboui

en: Could not initialize Bonobo UI
cy: Methu cychwyn Rhyngwyneb Defnyddiwr Bonobo

en: Bonobo Component Browser
cy: Porwr Cydrannau Bonobo

en: Shows available Bonobo components
cy: Dangos y cydrannau Bonobo sydd ar gael

en: About this program...
cy: Ynglŷn â'r rhaglen...

en: Close the current window
cy: Cau'r ffenest bresennol

en: Open a new window
cy: Agor ffenest newydd

en: _Help
cy: _Cymorth

note: Build the general tab
en: General
cy: Cyffredinol

en: IID
cy: Rhif ID

en: Location
cy: Lleoliad

note: Build the details tab
en: Details
cy: Manylion

en: Detailed Information
cy: Manylion Manwl

en: Active
cy: Yn Weithredol

en: Type
cy: Math

en: Component Details
cy: Manylion Cydran

en: Bonobo Browser
cy: Porwr Bonobo

en: Copyright 2001, The GNOME Foundation
cy: Hawlfraint 2001, The GNOME Foundation

en: Bonobo component browser
cy: Porwr cydrannau Bonobo

note: create the window
en: Component Browser
cy: Porwr Cydrannau

note: Fill out the tool bar
en: All
cy: Popeth

en: Inactive
cy: Anweithredol
