libgnomecanvas - en to is translation catalogue (90 entries)

en: Antialiased
is: Afstallað

en: The antialiasing mode of the canvas.
is: Afstöllunarhamur canvas.

en: Text
is: Texti

en: Text to render
is: Texti til framreiðslu

en: Markup
is: Merking

en: Marked up text to render
is: Merktur texti til að teikna

en: Font
is: Letur

en: Font description as a string
is: Lýsing leturs í strengjaformi

en: Font description
is: Lýsing leturs

en: Font description as a PangoFontDescription struct
is: Lýsing leturs sem PangoFontDescription strúktúr

en: Font family
is: Leturfjölskylda

en: Name of the font family, e.g. Sans, Helvetica, Times, Monospace
is: Heiti leturfjölskyldu, dæmi: Sans, Helvetica, Times, Monospace

en: Font style
is: Stíll leturs

en: Font variant
is: Leturafbrigði

en: Font weight
is: Þyngd leturs

en: Font stretch
is: Teygja letur

en: Font size
is: Stærð leturs

en: Font points
is: Punktar leturs

en: Font size in points
is: Stærð leturs í punktum

en: Rise
is: Ris

en: Offset of text above the baseline (below the baseline if rise is negative)
is: Lyfta textanum yfir grunnlínu (eða undir grunnlínu ef ris er beikvætt)

en: Strikethrough
is: Yfirstrikun

en: Whether to strike through the text
is: Hvort það eigi að yfirstrika textan

en: Underline
is: Undirstrika

en: Style of underline for this text
is: Stíll undirstrikunar fyrir þennan texta

en: Scale
is: Skala

en: Size of font, relative to default size
is: Stærð leturs í hlutfalli við sjálfgefna stærð

en: Color
is: Litur

en: Text color, as string
is: Litur texta í strengjaformi

en: Text color, as a GdkColor
is: Litur texta sem GdkColor

en: Text color, as an R/G/B/A combined integer
is: litur texta sem R/G/B/A samfléttuð breyta

en: Text width
is: Breidd texta

en: Width of the rendered text
is: Breidd framreidds texta

en: Text height
is: Hæð texta

en: Height of the rendered text
is: Hæð framreidds texta

en: Font family set
is: Sett leturfjölskyldu

en: Whether this tag affects the font family
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á leturfjölskylduna

en: Font style set
is: Stíll letursetts

en: Whether this tag affects the font style
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á leturstílinn

en: Font variant set
is: Leturtilbrigðasett

en: Whether this tag affects the font variant
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á leturtilbrigðið

en: Font weight set
is: Leturþyngdarsett

en: Whether this tag affects the font weight
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á þyngd leturs

en: Font stretch set
is: Leturteygingasett

en: Whether this tag affects the font stretch
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á teygingu leturs

en: Font size set
is: Leturstærðarsett

en: Whether this tag affects the font size
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á stærð leturs

en: Rise set
is: Rissett

en: Whether this tag affects the rise
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á ris leturs

en: Strikethrough set
is: Yfirstrikunarsett

en: Whether this tag affects strikethrough
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á yfirstrikun

en: Underline set
is: Undirstrikunarsett

en: Whether this tag affects underlining
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á undirstrikun

en: Scale set
is: Skalasett

en: Whether this tag affects font scaling
is: Hvort þetta tag hafi áhrif á skölun leturs

en: Text to display
is: Texti til sýningar

en: X position
is: X staðsetning

en: Y position
is: Y staðsetning

en: Width
is: Breidd

en: Width for text box
is: Breidd fyrir textabox

en: Height
is: Hæð

en: Height for text box
is: Hæð fyrir textabox

en: Editable
is: Ritanlegt

en: Is this rich text item editable?
is: Er þessi ríki texti ritanlegur?

en: Visible
is: Sýnilegt

en: Is this rich text item visible?
is: Er þessi ríki texti sýnilegur?

en: Cursor Visible
is: Bendill sýnilegur

en: Cursor Blink
is: Bendill blikkar

en: Grow Height
is: Vaxa á hæðina

en: Should the text box height grow if the text does not fit?
is: Hvort að textabox eigi að stækka ef texti kemst ekki fyrir?

en: Wrap Mode
is: Flettihamur

en: Wrap mode for multiline text
is: Flettihamur fyrir texta í mörgum línum

en: Justification
is: Jöfnun

en: Justification mode
is: Jöfnunarhamur

en: Direction
is: Átt

en: Text direction
is: Átt texta

en: Anchor
is: Ankeri

en: Anchor point for text
is: Ankerispunktur texta

en: Pixels Above Lines
is: Punktar fyrir ofan línu

en: Number of pixels to put above lines
is: Fjöldi punkta til uppsetningar fyrir ofan línur

en: Pixels Below Lines
is: Punktar fyrir neðan línur

en: Number of pixels to put below lines
is: Fjöldi punkta til uppsetingar fyrir neðan línur

en: Pixels Inside Wrap
is: Myndeiningar í flettingu

en: Number of pixels to put inside the wrap
is: Fjöldi myndeininga í flettingunni

en: Left Margin
is: Vinstri spássía

en: Number of pixels in the left margin
is: Fjöldi punkta í vinstri spássíu

en: Right Margin
is: Hægri spássía

en: Number of pixels in the right margin
is: Fjöldi punkta í hægri spássíu

en: Indentation
is: Innstöllun

en: Number of pixels for indentation
is: Fjöldi myndeininga í instölluninni
