libgnomeui - en to th translation catalogue (322 entries)

en: Child Item 1
th: รายการลูกที่ 1

en: Hint for item 1
th: ข้อแนะนำสำหรับรายการที่ 1

en: Child Item 2
th: รายการลูกที่ 2

en: Hint for item 2
th: ข้อแนะนำสำหรับรายการที่ 2

en: %s is a link to something that is not a folder
th: %s เป็นลิงก์เชื่อมไปยังสิ่งที่ไม่ใช่โฟลเดอร์

en: %s is a link without a destination location
th: %s เป็นลิงก์ที่ไม่ระบุที่อยู่ปลายทาง

en: %s is not a folder
th: %s ไม่ใช่โฟลเดอร์

en: Could not monitor '%s': %s
th: ไม่สามารถติดตาม '%s': %s

en: Could not get info for '%s': %s
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลเกี่ยวกับแฟ้ม '%s': %s

en: Could not create '%s': %s
th: ไม่สามารถสร้าง '%s': %s

en: Network Servers
th: เซิร์ฟเวอร์ในเครือข่าย

en: File System
th: ระบบแฟ้ม

en: Bookmark saving failed (%s)
th: บันทึกที่คั่นหน้าไม่สำเร็จ (%s)

en: Error getting information for '%s'
th: อ่านข้อมูลเกี่ยวกับ '%s' ไม่สำเร็จ

en: Could not get information for file '%s': %s
th: อ่านข้อมูลเกี่ยวกับแฟ้ม '%s' ไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to open file '%s': %s
th: เปิดแฟ้ม '%s' ไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to load image '%s': reason not known, probably a corrupt image file
th: โหลดรูป '%s' ไม่สำเร็จโดยไม่รู้สาเหตุ เป็นไปได้ว่าข้อมูลอาจเสียหาย

en: Credits
th: เครดิต

en: Written by
th: เขียนโดย

en: Documented by
th: เอกสารโดย

en: Translated by
th: แปลโดย

en: C_redits
th: เ_ครดิต

en: Program name
th: ชื่อโปรแกรม

en: The name of the program
th: ชื่อของโปรแกรม

en: Program version
th: รุ่นโปรแกรม

en: The version of the program
th: รุ่นของโปรแกรม

en: Copyright string
th: ข้อความลิขสิทธิ์

en: Copyright information for the program
th: ข้อความเกี่ยวกับลิขสิทธิ์ของโปรแกรม

en: Comments string
th: ข้อความหมายเหตุ

en: Comments about the program
th: ข้อความหมายเหตุเกี่ยวกับโปรแกรม

en: Authors
th: ผู้เขียน

en: List of authors of the programs
th: รายชื่อผู้เขียนโปรแกรมนี้

en: Author entry
th: ผู้เขียนคนหนึ่ง

en: A single author entry
th: ผู้เขียนคนหนึ่ง

en: Documenters
th: ผู้เขียนเอกสาร

en: List of people documenting the program
th: รายชื่อผู้เขียนเอกสารสำหรับโปรแกรมนี้

en: Documenter entry
th: ผู้เขียนเอกสารคนหนึ่ง

en: A single documenter entry
th: ผู้เขียนเอกสารคนหนึ่ง

en: Credits to the translators. This string should be marked as translatable
th: เครดิตสำหรับผู้แปล ควรตั้งให้เป็นข้อความที่แปลได้

en: Logo
th: โลโก้

en: A logo for the about box
th: โลโก้สำหรับหน้าต่างเกี่ยวกับ

en: About %s
th: เกี่ยวกับ %s

note: Some standard menus
en: _File
th: แ_ฟ้ม

en: _File/
th: แ_ฟ้ม/

en: _Edit
th: แ_ก้ไข

en: _Edit/
th: แ_ก้ไข/

en: _View
th: มุ_มมอง

en: _View/
th: มุ_มมอง/

en: _Settings
th: _ตั้งค่า

en: _Settings/
th: _ตั้งค่า/

note: If you have more then one New type, use this tree
en: _New
th: ใ_หม่

en: _New/
th: ใ_หม่/

en: Fi_les
th: แฟ้_มต่างๆ

en: Fi_les/
th: แฟ้_มต่างๆ/

en: _Windows
th: _หน้าต่าง

en: _Game
th: เ_กม

en: _Help
th: _วิธีใช้

en: _Windows/
th: _หน้าต่าง/

note: Open
en: _Open...
th: _เปิด...

en: Open a file
th: เปิดแฟ้ม

note: Save
en: _Save
th: _บันทึก

en: Save the current file
th: บันทึกแฟ้มปัจจุบัน

note: Save As
en: Save _As...
th: บันทึกเป็_น...

en: Save the current file with a different name
th: บันทึกแฟ้มปัจจุบันลงในชื่อใหม่

note: Revert
en: _Revert
th: คืน_กลับ

en: Revert to a saved version of the file
th: กลับไปใช้ข้อมูลที่บันทึกไว้

note: Print
en: _Print...
th: _พิมพ์...

en: Print the current file
th: พิมพ์แฟ้มปัจจุบัน

note: Print Setup
en: Print S_etup...
th: ตั้ง_ค่าการพิมพ์...

en: Setup the page settings for your current printer
th: ตั้งค่าเกี่ยวกับการพิมพ์สำหรับเครื่องพิมพ์ปัจจุบัน

note: Close
en: _Close
th: ปิ_ด

en: Close the current file
th: ปิดแฟ้มปัจจุบัน

note: Exit
en: _Quit
th: _ออก

en: Quit the application
th: ออกจากโปรแกรม

note: * The "Edit" menu Cut
en: Cu_t
th: _ตัด

en: Cut the selection
th: ตัดส่วนที่เลือก

note: 10 Copy
en: _Copy
th: _คัดลอก

en: Copy the selection
th: คัดลอกส่วนที่เลือก

note: Paste
en: _Paste
th: _แปะ

en: Paste the clipboard
th: แปะจากคลิปบอร์ด

note: Clear
en: C_lear
th: _ล้าง

en: Clear the selection
th: ลบล้างส่วนที่เลือก

note: Undo
en: _Undo
th: เรี_ยกคืน

en: Undo the last action
th: เรียกคืนการกระทำสุดท้าย

note: Redo
en: _Redo
th: _ทำซ้ำ

en: Redo the undone action
th: ซ้ำการกระทำที่เรียกคืน

note: Find
en: _Find...
th: _หา...

en: Search for a string
th: หาข้อความ

note: Find Again
en: Find Ne_xt
th: ห_าอันถัดไป

en: Search again for the same string
th: หาอันถัดไปของข้อความเดิม

note: Replace
en: R_eplace...
th: แ_ทนที่...

en: Replace a string
th: แทนที่ข้อความ

note: Properties
en: _Properties
th: คุณ_สมบัติ

en: Modify the file's properties
th: แก้ไขคุณสมบัติของแฟ้ม

note: * The Settings menu Settings
en: Prefere_nces
th: ปรับแ_ต่ง

en: Configure the application
th: ปรับแต่งโปรแกรม

note: 20 * And the "Help" menu About
en: _About
th: เ_กี่ยวกับ

en: About this application
th: เกี่ยวกับโปรแกรมนี้

en: Select _All
th: เลือก_ทั้งหมด

en: Select everything
th: เลือกทุกอย่าง

note: * Window menu
en: Create New _Window
th: สร้าง_หน้าต่างใหม่

en: Create a new window
th: สร้างหน้าต่างใหม่

en: _Close This Window
th: ปิ_ดหน้าต่างนี้

en: Close the current window
th: ปิดหน้าต่างปัจจุบัน

note: * The "Game" menu
en: _New Game
th: เกมใ_หม่

en: Start a new game
th: เปิดเกมใหม่

en: _Pause Game
th: _พักเกม

en: Pause the game
th: พักเกมชั่วคราว

en: _Restart Game
th: เ_ริ่มเล่นใหม่

en: Restart the game
th: ตั้งต้นเกมใหม่

en: _Undo Move
th: _ย้อนตากลับ

en: Undo the last move
th: ย้อนกลับไปตาที่แล้ว

en: _Redo Move
th: เ_ล่นตาซ้ำ

en: Redo the undone move
th: เล่นซ้ำตาที่ย้อนกลับไป

en: _Hint
th: ใ_บ้

en: Get a hint for your next move
th: ขอคำใบ้สำหรับตานี้

note: 30
en: _Scores...
th: _คะแนน...

en: View the scores
th: ดูคะแนน

en: _End Game
th: _จบเกม

en: End the current game
th: จบเกมปัจจุบัน

en: _Contents
th: เ_นื้อหา

en: View help for this application
th: แสดงวิธีใช้โปรแกรมนี้

en: Text Below Icons
th: ข้อความใต้ไอคอน

en: Priority Text Beside Icons
th: ข้อความสำคัญข้างไอคอน

en: Icons Only
th: ไอคอนเท่านั้น

en: Text Only
th: ข้อความเท่านั้น

en: Use Desktop Default (%s)
th: ใช้ค่าปริยายของพื้นโต๊ะ (%s)

en:  (press return)
th:  (กด return)

en: ERROR:
th: ผิดพลาด:

en: Warning:
th: คำเตือน:

en: y
th: ช

en: yes
th: ใช่

en: n
th: ม

en: no
th: ไม่

en:  (yes or no)
th: (ใช่ หรือ ไม่)

en:   - OK? (yes or no)
th:  - ตกลงใช่หรือไม่? (ใช่ หรือ ไม่)

en: Progress
th: ความคืบหน้า

en: The application ID string
th: สตริงบ่งชี้โปรแกรม

en: Has Progress
th: มีแถบความคืบหน้า

en: Create a progress widget.
th: สร้างวิดเจ็ตแสดงความคืบหน้า

en: Has Status
th: มีแถบสถานะ

en: Create a status widget.
th: สร้างวิดเจ็ตแสดงสถานะ

en: Interactivity
th: การโต้ตอบ

en: Level of user activity required.
th: ระดับการโต้ตอบกับผู้ใช้ที่ต้องใช้

en: Your HTTP Proxy requires you to log in.
th: พร็อกซี HTTP ของคุณบังคับว่าคุณต้องเข้าระบบ

en: You must log in to access "%s".
    %s
th: คุณต้องเข้าระบบถึงจะสามารถอ่าน "%s".
    %s

en: Your password will be transmitted unencrypted.
th: รหัสผ่านของคุณจะถูกส่งออกไปโดยถูกไม่เข้ารหัส

en: Your password will be transmitted encrypted.
th: รหัสผ่านของคุณจะถูกเข้ารหัสก่อนส่งออกไป

en: Authentication Required
th: ต้องผ่านการตรวจสอบสิทธิ์ก่อน

note: Translators: "You must log in to acces user@server.com/share domain MYWINDOWSDOMAIN."
en: You must log in to access %s domain %s
th: คุณต้องเข้าระบบถึงจะสามารถใช้ %s ที่โดเมน %s ได้

en: You must log in to access %s
th: คุณต้องเข้าระบบถึงจะสามารถใช้ %s ได้

en: Specify session management ID
th: บอก ID สำหรับการจัดการวาระ

en: Specify prefix of saved configuration
th: บอกพาธไปแฟ้มปรับแต่ง

en: Disable connection to session manager
th: ห้ามเชื่อมต่อไปยังโปรแกรมจัดการวาระ

en: Session management:
th: การจัดการวาระ:

en: Show session management options
th: แสดงตัวเลือกของการจัดการวาระ

en: Session management
th: การจัดการวาระ

en: Cancel Logout
th: เลิกออกจากระบบ

en: Received invalid color data
th: ได้รับข้อมูลสีที่ใช้ไม่ได้

en: Open a dialog to specify the color
th: เปิดหน้าต่างเลือกสี

en: Pick a color
th: เลือกสี

en: Time
th: เวลา

en: The time currently selected
th: เวลาที่เลือก

en: DateEdit Flags
th: แฟล็กของ DateEdit

en: Flags for how DateEdit looks
th: ตัวบ่งชี้ว่า DateEdit ควรจะหน้าตาอย่างไร

en: Lower Hour
th: ชั่วโมงเริ่ม

en: Lower hour in the time popup selector
th: ชั่วโมงเริ่มต้นของเมนูเลือกเวลา

en: Upper Hour
th: ชั่วโมงสุดท้าย

en: Upper hour in the time popup selector
th: ชั่วโมงสุดท้ายของเมนูเลือกเวลา

en: Initial Time
th: เวลาเริ่มต้น

en: The initial time
th: เวลาเริ่มต้น

en: Date
th: วันที่

en: Select Date
th: เลือกวัน

en: Select the date from a calendar
th: เลือกวันจากปฏิทิน

note: Calendar label, only shown if the date editor has a time field
en: Calendar
th: ปฏิทิน

en: Select Time
th: เลือกเวลา

en: Select the time from a list
th: เลือกเวลาจากลิสต์

en: gnome_date_edit_get_date deprecated, use gnome_date_edit_get_time
th: ควรเลิกใช้ gnome_date_edit_get_date แล้วใช้ gnome_date_edit_get_time แทน

en: Title
th: หัวเรื่อง

en: Title of the druid
th: หัวเรื่องของเครื่องมือวิเศษ

en: Logo image
th: รูปโลโก้

en: Top Watermark
th: รูปหัวหน้าต่าง

en: Watermark image for the top
th: รูปสำหรับแสดงที่หัวหน้าต่าง

en: Title Foreground
th: สีอักษรของหัวเรื่อง

en: Foreground color of the title
th: สีตัวอักษรสำหรับหัวเรื่อง

en: Title Foreground Color
th: สีอักษรของหัวเรื่อง

en: Foreground color of the title as a GdkColor
th: สีอักษรของหัวเรื่อง ในรูป GdkColor

en: Title Foreground color set
th: สีอักษรของหัวเรื่องถูกตั้ง

en: Foreground color of the title is set
th: สีอักษรของหัวเรื่องถูกตั้งแล้ว

en: Background Color
th: สีพื้นหลัง

en: Background color
th: สีพื้นหลัง

en: Background color as a GdkColor
th: สีพื้นหลัง ในรูป GdkColor

en: Background color set
th: สีพื้นหลังถูกตั้ง

en: Background color is set
th: สีพื้นหลังถูกตั้งแล้ว

en: Contents Background Color
th: สีพื้นหลังของเนื้อหา

en: Contents Background color
th: สีพื้นหลังของเนื้อหา

en: Contents Background color as a GdkColor
th: สีพื้นหลังของเนื้อหา ในรูป GdkColor

en: Contents Background color set
th: สีพื้นหลังเนื้อหาถูกตั้ง

en: Contents Background color is set
th: สีพื้นหลังเนื้อหาถูกตั้งแล้ว

en: Logo Background Color
th: สีพื้นหลังของโลโก้

en: Logo Background color
th: สีพื้นหลังของโลโก้

en: Logo Background color as a GdkColor
th: สีพื้นหลังของโลโก้ ในรูป GdkColor

en: Logo Background color set
th: สีพื้นหลังของโลโก้ถูกตั้ง

en: Logo Background color is set
th: สีพื้นหลังของโลโก้ถูกตั้งแล้ว

en: Show Finish
th: แสดงเสร็จเรียบร้อย

en: Show the 'Finish' button instead of the 'Next' button
th: แสดงปุ่ม 'เสร็จเรียบร้อย' แทนปุ่ม 'ถัดไป'

en: Show Help
th: แสดงวิธีใช้

en: Show the 'Help' button
th: แสดงปุ่ม 'วิธีใช้'

en: History ID
th: ชื่อประจำแฟ้มเก่า

en: The GTK entry
th: วิดเจ็ต GTK entry

en: Unique identifier for the file entry.  This will be used to save the history list.
th: ชื่อประจำรายการแฟ้ม ใช้สำหรับบันทึกรายชื่อแฟ้มเก่าที่เคยเลือก

en: Browse Dialog Title
th: ชื่อหน้าต่างเรียกดูแฟ้ม

en: Title for the Browse file dialog.
th: ชื่อสำหรับหน้าต่างเรียกดูแฟ้ม

en: Directory Entry
th: เอาโฟลเดอร์

en: Whether the file entry is being used to enter directory names or complete filenames.
th: ว่าใช้หน้าต่างเรียกดูแฟ้ม สำหรับเลือกแฟ้มหรือโฟลเดอร์

en: Modal
th: โมดัล

en: Whether the Browse file window should be modal.
th: กำหนดว่าหน้าต่างเรียกดูแฟ้มควรเป็นหน้าต่างโมดัลหรือไม่

en: Filename
th: ชื่อแฟ้ม

en: Filename that should be displayed in the file entry.
th: ชื่อแฟ้มสำหรับแสดงในที่รับชื่อแฟ้ม

en: Default Path
th: พาธปริยาย

en: Default path for the Browse file window.
th: พาธปริยายสำหรับหน้าต่างเลือกแฟ้ม

en: GnomeEntry that the file entry uses for entering filenames.  You can use this property to get the GnomeEntry if you need to modify or query any of its parameters.
th: วิดเจ็ต GnomeEntry ที่วิดเจ็ตเลือกแฟ้มใช้รับชื่อแฟ้ม คุณสามารถใช้คุณสมบัตินี้เพื่อเข้าใช้ GnomeEntry ในกรณีที่ต้องการแก้ไขหรืออ่านพารามิเตอร์ต่างๆ

en: GtkEntry that the file entry uses for entering filenames.  You can use this property to get the GtkEntry if you need to modify or query any of its parameters.
th: วิดเจ็ต GtkEntry ที่วิดเจ็ตเลือกแฟ้มใช้รับชื่อแฟ้ม คุณสามารถใช้คุณสมบัตินี้เพื่อเข้าใช้ GtkEntry ในกรณีที่ต้องการแก้ไขหรืออ่านพารามิเตอร์ต่างๆ

en: Use GtkFileChooser
th: ใช้ GtkFileChooser

en: Whether to use the new GtkFileChooser widget or the GtkFileSelection widget to select files.
th: จะใช้วิดเจ็ต GtkFileChooser (ใหม่กว่า) หรือ GtkFileSelection สำหรับเลือกแฟ้ม.

en: GtkFileChooser Action
th: การกระทำของ GtkFileChooser

en: The type of operation that the file selector is performing.
th: ชนิดของการกระทำที่จะให้ตัวเลือกแฟ้มทำ

en: Select file
th: เลือกแฟ้ม

en: Path
th: พาธ

en: Path to file
th: พาธไปยังแฟ้ม

en: _Browse...
th: เ_รียกดู...

en: Pop up a file selector to choose a file
th: แสดงหน้าต่างสำหรับเลือกแฟ้ม

en: AaBbCcDdEeFfGgHhIiJjKkLlMmNnOoPpQqRrSsTtUuVvWwXxYyZz
th: พรสิทธิ์ศรัญญูนั้นอยู่ฎีกาเศรษฐๆฯ ๑๒๓ AbCdEfGhIjKlMnOpQrStUvWxYz

en: Pick a Font
th: เลือกแบบอักษร

en: The title of the selection dialog box
th: ชื่อหน้าต่างเลือก

en: Mode
th: โหมด

en: The mode of operation of the font picker
th: โหมดการทำงานของตัวเลือกแบบอักษร

en: Font name
th: ชื่ออักษร

en: Name of the selected font
th: ชื่ออักษรที่เลือก

en: Font
th: แบบอักษร

en: The selected GtkFont
th: GtkFont ที่เลือก

en: Preview text
th: ข้อความตัวอย่าง

en: Preview text shown in the dialog
th: ข้อความตัวอย่างที่จะแสดงในหน้าต่างเลือก

en: Use font in label
th: ใช้แบบอักษรในฉลาก

en: Use font in the label in font info mode
th: ใช้แบบอักษรในฉลากในโหมดข้อมูลอักษร

en: Font size for label
th: ขนาดอักษรสำหรับฉลาก

en: Font size for label in font info mode
th: ขนาดอักษรสำหรับฉลากในโหมดข้อมูลอักษร

en: Show size
th: แสดงขนาด

en: Show size in font info mode
th: แสดงขนาดในโหมดข้อมูลอักษร

en: GNOME GConf UI Support
th: ส่วนติดต่อผู้ใช้สำหรับ GConf ของ GNOME

en: _Details
th: _รายละเอียด

en: The application "%s" attempted to change an aspect of your configuration that your system administrator or operating system vendor does not allow you to change. Some of the settings you have selected may not take effect, or may not be restored next time you use the application.
th: โปรแกรม "%s" พยายามจะแก้ไขค่าตั้ง ที่ผู้ดูแลระบบ หรือผู้จัดแจกลีนุกซ์ของคุณ ไม่ยอมให้แก้ไข
    ค่าตั้งบางค่าที่เลือก อาจจะไม่มีผลบังคับใช้ หรือถูกลืมเมื่อคุณ ออกจากโปรแกรม

en: An error occurred while loading or saving configuration information for %s. Some of your configuration settings may not work properly.
th: เกิดข้อผิดพลาด ขณะอ่านหรือบันทึกค่าปรับแต่งสำหรับ %s  ค่าปรับแต่งบางค่า อาจจะทำงานไม่ถูกต้อง

en: The URL that GnomeHRef activates
th: URL ที่ GnomeHRef เรียกดู

en: Text
th: ข้อความ

en: The text on the button
th: ข้อความในปุ่ม

en: End World Hunger
th: ขจัดความอดอยาก

en: Link color
th: สีลิงก์

en: Color used to draw the link
th: สีสำหรับแสดงลิงก์

en: This button will take you to the URI that it displays.
th: ปุ่มนี้จะนำคุณไปยัง URI ที่แสดง

en: An error has occurred while trying to launch the default web browser.
    Please check your settings in the 'Preferred Applications' preference tool.
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเรียกใช้เว็บเบราว์เซอร์ปริยาย
    กรุณาตรวจสอบค่าตั้งของคุณในเครื่อมือปรับแต่ง 'โปรแกรมที่ชอบ'

en: Unique identifier for the icon entry.  This will be used to save the history list.
th: ชื่อประจำรายการไอคอน ใช้สำหรับบันทึกรายชื่อไอคอนเก่าที่เคยเลือก

en: Title for the Browse icon dialog.
th: ชื่อหน้าต่างเลือกไอคอน

en: Pixmap Directory
th: โฟลเดอร์พิกซ์แมป

en: Directory that will be searched for icons.
th: โฟลเดอร์เก็บรูปไอคอน

en: Filename that should be displayed in the icon entry.
th: ชื่อแฟ้มที่จะแสดงในรายการไอคอน

en: Picker dialog
th: หน้าต่างเลือก

en: Icon picker dialog.  You can use this property to get the GtkDialog if you need to modify or query any of its properties.
th: กล่องโต้ตอบสำหรับเลือกไอคอน คุณสามารถใช้คุณสมบัตินี้เพื่อเข้าใช้ GtkDialog ในกรณีที่ต้องการแก้ไขหรืออ่านพารามิเตอร์ต่างๆ

en: Choose Icon
th: เลือกไอคอน

en: Icon selection dialog
th: หน้าต่างเลือกไอคอน

en: This dialog box lets you select an icon.
th: สามารถใช้หน้าต่างนี้เลือกไอคอน

en: Icon Selector
th: ตัวเลือกไอคอน

en: Please pick the icon you want.
th: กรุณาเลือกไอคอนที่ต้องการ

en: This button will open a window to let you select an icon.
th: ปุ่มนี้ใช้เปิดหน้าต่างสำหรับใช้เลือกไอคอน

en: Browse
th: เรียกดู

en: Icon path
th: พาธของไอคอน

en: Here you should enter the name of the directory where icon images are located.
th: ใส่ชื่อโฟลเดอร์ที่มีรูปสำหรับไอคอนอยู่

en: GnomeIconSelection: '%s' does not exist or is not a directory
th: GnomeIconSelection: '%s' ไม่มีอยู่จริงหรือไม่ใช่โฟลเดอร์

en: GnomeIconSelection: couldn't open directory '%s'
th: GnomeIconSelection: ไม่สามารถเปิดโฟลเดอร์ '%s'

en: Loading Icons...
th: กำลังอ่านไอคอน...

en: Information
th: โปรดทราบ

en: Warning
th: คำเตือน

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Question
th: คำถาม

en: Message
th: ข้อความ

en: _Username:
th: _ชื่อบัญชีผู้ใช้:

en: _Domain:
th: โ_ดเมน

en: _Password:
th: _รหัสผ่าน

en: _New password:
th: รหัสผ่านใ_หม่:

en: Con_firm password:
th: _ยืนยันรหัสผ่าน:

en: Password quality:
th: คุณภาพรหัสผ่าน:

en: Co_nnect
th: เ_ชื่อมต่อ

en: Connect _anonymously
th: เชื่อมต่อแบบ_นิรนาม

en: Connect as u_ser:
th: เชื่อมต่อด้วยชื่อ_ผู้ใช้:

en: _Forget password immediately
th: _ทิ้งรหัสผ่านทันที

en: _Remember password until you logout
th: _จำรหัสผ่านไว้จนกว่าจะออกจากระบบ

en: _Remember forever
th: จำรหัสผ่าน_ตลอดไป

en: Do Preview
th: แสดงตัวอย่าง

en: Whether the pixmap entry should have a preview.
th: กำหนดว่าวิดเจ็ตเลือกภาพควรแสดงภาพตัวอย่างด้วยหรือไม่

en: No Image
th: ไม่มีรูป

en: Image Preview
th: ตัวอย่างรูป

en: A preview of the image currently specified
th: แสดงตัวอย่างรูปของรูปที่เลือก

en: Can't find an hbox, using a normal file selection
th: ไม่พบ hbox และจะใช้วิธีเลือกแฟ้มธรรมดา

en: Preview
th: ตัวอย่าง

en: Top Ten
th: สิบอันดับแรก

en: User
th: ผู้ใช้

en: Score
th: คะแนน

note: TRANSLATORS NOTE: Date format used when showing scores in games. * Please refer to manpage of strftime(3) for complete reference.
en: %a %b %d %T %Y
th: %c

en: Table Borders
th: ขอบตาราง

en: Table Fill
th: สีพื้นตาราง

en: Bulleted List
th: รายการไม่เรียงเลข

en: Numbered List
th: รายการเรียงเลข

en: Indent
th: ย่อหน้า

en: Un-Indent
th: ลดย่อหน้า

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Disable Crash Dialog
th: ปิดใช้หน้าต่างแจ้งข้อขัดข้อง

en: GNOME GUI Library:
th: ไลบรารี GUI ของ GNOME:

en: Show GNOME GUI options
th: แสดงตัวเลือก GUI ของ GNOME

en: X display to use
th: X display ที่จะใช้

en: GNOME GUI Library
th: ไลบรารี GUI ของ GNOME

en: Could not open link
th: เปิดลิงก์ไม่สำเร็จ

en: Exit the test
th: ออกจากการทดสอบ
