libgsf master - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Insufficient memory
ml: മതിയായ മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Compression Level
ml: ചുരുക്കുന്ന തോതു്

en: Name
ml: പേരു്

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: EOF
ml: EOF ലഭ്യമായിരിക്കുന്നു

en: End of file
ml: ഫയലിന്‍റെ അവസാനം

en: Remaining
ml: ബാക്കിയുള്ളതു്

en: Position
ml: സ്ഥാനം

en: Container
ml: കണ്ടെയിനര്‍

en: Content type
ml: ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ തരം

en: Separator
ml: വിടവടയാളം

en: Display program version
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പു് കാണിക്കുക.

en: No property named %s
ml: '%s' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Usage: %s %s
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %s %s
