libgsf master - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Not enough memory to copy %s bytes of data
ta: %s பைட் தரவுகளை நகலெடுக்கும் அளவிற்கு இடமில்லை

en: The clip_data is in %s, but it is smaller than at least %s bytes
ta: clip_data %s இல் உள்ளது, ஆயினும் குறைந்தபட்சம் %s பைட்கள் குறைவானதாக உள்ளது

en: The clip_data is in Windows clipboard format, but it is smaller than the required 4 bytes.
ta: clip_data விண்டோஸ் கிளிப்போர்டு முறையில் உள்ளது, ஆயினும் தேவைப்படும் 4 பைட்களைக் காட்டிலும் குறைவாக உள்ளது.

en: Windows Metafile format
ta: விண்டோஸ் மெடாபைல் முறை

note: CF_BITMAP
en: Windows DIB or BITMAP format
ta: விண்டோஸ் DIB அல்லது BITMAP முறை

en: Windows Enhanced Metafile format
ta: விண்டோஸ் Enhanced Metafile முறை

en: Pretty print
ta: சீரான அச்சு

en: Should the output auto-indent elements to make reading easier?
ta: auto-indent உறுப்புகளின் வெளிப்பாடு வாசித்தலை எளிதாக்க வேண்டுமா?

en: Sink
ta: மூழ்கடி

en: The destination for writes
ta: இயற்றுதல்களுக்கான இலக்கு

en: Missing data when reading the %s property; got %s bytes, but %s bytes at least are needed.
ta: %s பண்பை வாசிக்கும் போமு தரவைக் காணவில்லை; %s பைட்கள் பெறப்பட்டன, குறைந்தது %s பைட்களாவது தேவைப்படுகிறது.

en: Corrupt data in the VT_CF property; clipboard data length must be at least 4 bytes, but the data says it only has %s bytes available.
ta: VT_CF பண்பில் சிதைந்த தரவு; கிலிப்போரட் தரவின் அளவு குறைந்தது 4 பைட்டாவது இருக்கவேண்டும், ஆயுனும் தரவு %s பைட்கள் மட்டுமே இருப்பதாகச் சொல்கிறது.

en: Unable to find part id='%s' for '%s'
ta: '%s' க்கான part id='%s' யினை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to find part with type='%s' for '%s'
ta: '%s' க்கான வகை='%s' க்கான பகுதியை கண்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Missing id for part in '%s'
ta: '%s' பகுதிக்கு id காணவில்லை

en: Part '%s' in '%s' from '%s' is corrupt!
ta: '%s' லிருந்திருக்கும் '%s' இன் பகுதி '%s' சிதைந்துள்ளது!

en: ODF version
ta: ODF வகை

en: The ODF version this object is targeting as an integer like 100
ta: இப்பொருள் இலக்காகக் கொள்ளும் ODF வெளியீடு 100 போன்றதொரு எண் போன்றுள்ளது

en: Display program version
ta: நிரல் வெளியீட்டை காட்டவும்

en: %s: Failed to open %s: %s
ta: %s: திறக்க முடியவில்லை %s: %s

en: %s: Failed to recognize %s as an archive
ta: %s: %s இனை களஞ்சியமாக இனங்காண முடியவில்லை

en: Available subcommands are...
ta: கிடைக்கக்கூடிய துணை ஆணைகளாவன...

en: * cat        output one or more files in archive
ta: * cat        களஞ்சியத்திலுள்ள ஒன்றுக்கும் மேற்கட்ட கோப்புகளை வெளியிடவும்

en: * dump       dump one or more files in archive as hex
ta: * dump       களஞ்சியத்திலுள்ள ஒன்றோ அதற்கு மேற்பட்ட கோப்புகளையோ hex ஆக போடவும்

en: * help       list subcommands
ta: * help       துணை ஆணைகளை பட்டியலிடவும்

en: * list       list files in archive
ta: * list       களஞ்சியத்திலுள்ள கோப்புகளைப் பட்டியலிடவும்

en: * listprops  list document properties in archive
ta: * listprops  களஞ்சியத்தில் ஆவணப் பண்பை பட்டியலிடவும்

en: * props      print specified document properties
ta: * props      குறிப்பிட்ட ஆவணப் பண்பை அச்சிடவும்

en: No property named %s
ta: %s எந்தப் பண்பும் பெயரிடப்படவில்லை

en: SUBCOMMAND ARCHIVE...
ta: துணைஆணை களஞ்சியம்...

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ta: %s
    '%s --help' இட்டு முனையத்திற்கான அனைத்து தேர்வுகளையும் காணலாம்.

en: Usage: %s %s
ta: பயன்முறை: %s %s

en: Run '%s help' to see a list subcommands.
ta: '%s help' இட்டு துணை ஆணைகளின் பட்டியலைக் காணவும்.
