libgsf master - en to th translation catalogue (82 entries)

en: Not enough memory to copy %s bytes of data
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะสำเนาข้อมูล %s ไบต์

en: The clip_data is in %s, but it is smaller than at least %s bytes
th: ข้อมูลคลิปบอร์ดอยู่ใน %s แต่มีขนาดเล็กกว่า %s ไบต์ซึ่งเป็นขนาดต่ำสุด

en: The clip_data is in Windows clipboard format, but it is smaller than the required 4 bytes.
th: ข้อมูลคลิปบอร์ดอยู่ในรูปแบบคลิปบอร์ดวินโดวส์ แต่มีขนาดเล็กกว่า 4 ไบต์ที่จำเป็น

en: Windows Metafile format
th: รูปแบบ Windows Metafile

note: CF_BITMAP
en: Windows DIB or BITMAP format
th: รูปแบบ Windows DIB หรือ BITMAP

en: Windows Enhanced Metafile format
th: รูปแบบ Windows Enhanced Metafile

en: Failed to duplicate input stream
th: ทำซ้ำสตรีมขาเข้าไม่สำเร็จ

en: No OLE2 signature
th: ไม่มีลายเซ็น OLE2

en: Unreasonable block sizes
th: ขนาดของบล็อคไม่สมเหตุสมผล

en: Insufficient memory
th: หน่วยความจำไม่พอ

en: Inconsistent block allocation table
th: ตารางการจัดสรรบล็อคไม่สอดคล้องกัน

en: Problems making block allocation table
th: มีปัญหาในการสร้างตารางการจัดสรรบล็อค

en: Problems reading directory
th: มีปัญหาในการอ่านไดเรกทอรี

en: failure reading block
th: อ่านบล็อคไม่สำเร็จ

en: Can't find the VBA directory stream
th: หาสตรีมไดเรกทอรี VBA ไม่พบ

en: vba project header problem
th: มีปัญหากับส่วนหัวของโครงการ vba

en: No VBA signature
th: ไม่มีลายเซ็น VBA

en: Unknown VBA version signature 0x%x%x%x%x
th: ไม่รู้จักลายเซ็นของรุ่น VBA 0x%x%x%x%x

en: Unable to parse VBA header
th: ไม่สามารถแจงส่วนหัวของ VBA ได้

en: Invalid tar header
th: ส่วนหัวของ tar ไม่ถูกต้อง

en: Invalid longname header
th: ส่วนหัวของชื่อยาวไม่ถูกต้อง

en: Failed to read longname
th: อ่านชื่อยาวไม่สำเร็จ

en: Seek failed
th: เลื่อนตำแหน่งอ่านไม่สำเร็จ

en: Truncated archive
th: แฟ้มจัดเก็บถูกตัดท้าย

en: Source
th: แหล่ง

en: The archive being interpreted
th: แฟ้มจัดเก็บที่กำลังตีความ

en: Error reading Zip signature
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านลายเซ็น Zip

en: Error reading zip dirent
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านรายการในไดเรกทอรีของ zip

en: Error seeking to zip header
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเลื่อนตำแหน่งอ่านไปที่ส่วนหัวของ zip

en: Error reading zip header
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านส่วนหัวของ zip

en: Error incorrect zip header
th: ส่วนหัวของ zip ไม่ถูกต้อง

en: problem uncompressing stream
th: เกิดปัญหาขณะคลายการบีบอัดสตรีม

en: Compression Level
th: ระดับการบีบอัด

en: The level of compression used, zero meaning none
th: ระดับการบีบอัดที่ใช้ ค่าศูนย์หมายถึงไม่มีการบีบอัด

en: BZ2 support not enabled
th: ไม่ได้เปิดใช้งานการรองรับ BZ2

en: BZ2 decompress init failed
th: ตั้งต้นการคลายบีบอัด BZ2 ไม่สำเร็จ

en: BZ2 decompress failed
th: คลายบีบอัด BZ2 ไม่สำเร็จ

en: BZ2 decompress end failed
th: จบการคลายบีบอัด BZ2 ไม่สำเร็จ

en: Name
th: ชื่อ

en: The input's name
th: ชื่ออินพุต

en: Size
th: ขนาด

en: The input's size
th: ขนาดของอินพุต

en: End of file
th: จบแฟ้ม

en: Remaining
th: เหลืออยู่

en: Amount of data remaining
th: ปริมาณข้อมูลที่เหลืออยู่

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: The input's current position
th: ตำแหน่งปัจจุบันของอินพุต

en: Modification time
th: เวลาที่ถูกแก้ไข

en: An optional GDateTime representing the time the input was last changed
th: ตัวเลือกเสริมชนิด GDateTime แสดงเวลาล่าสุดที่อินพุตมีการเปลี่ยนแปลง

en: Unable to initialize zlib
th: ไม่สามารถเริ่มต้น zlib ได้

en: Invalid gzip header
th: ส่วนหัวของ gzip ไม่ถูกต้อง

en: Failed to read from source
th: อ่านจากแหล่งไม่สำเร็จ

en: Size after decompression
th: ขนาดหลังจากคลายบีบอัดแล้ว

en: The source's uncompressed size
th: ขนาดของต้นฉบับที่ยังไม่ได้บีบอัด

en: %s: Is not a regular file
th: %s: ไม่ใช่แฟ้มปกติ

en: %s: File too large to be memory mapped
th: %s: แฟ้มใหญ่เกินกว่าจะทำผังกับหน่วยความจำ

en: mmap not supported
th: ไม่รองรับ mmap

en: Pretty print
th: จัดย่อหน้า

en: Should the output auto-indent elements to make reading easier?
th: จะให้ร่นย่อหน้าข้อมูลออกโดยอัตโนมัติเพื่อให้อ่านง่ายขึ้นหรือไม่?

en: Sink
th: ปลายทาง

en: The destination for writes
th: ปลายทางที่จะเขียน

en: Missing data when reading the %s property; got %s bytes, but %s bytes at least are needed.
th: อ่านข้อมูลคุณสมบัติ %s ได้ไม่ครบ; อ่านได้ %s ไบต์, แต่ต้องการอย่างน้อย %s ไบต์

en: Corrupt data in the VT_CF property; clipboard data length must be at least 4 bytes, but the data says it only has %s bytes available.
th: ข้อมูลคุณสมบัติ VT_CF เสียหาย ข้อมูลในคลิปบอร์ดจะต้องมีอย่างน้อย 4 ไบต์ แต่ในข้อมูลระบุว่ามีอยู่เพียง %s ไบต์

en: Unable to read MS property stream header
th: ไม่สามารถอ่านส่วนหัวสตรีมของคุณสมบัติ MS ได้

en: Invalid MS property stream header
th: ส่วนหัวสตรีมของคุณสมบัติ MS ไม่ถูกต้อง

en: Invalid MS property section
th: หัวข้อของคุณสมบัติ MS ไม่ถูกต้อง

en: Invalid MS property stream header or file truncated
th: ส่วนหัวสตรีมของคุณสมบัติ MS ไม่ถูกต้องหรือแฟ้มถูกตัดท้าย

en: ODF version
th: รุ่น ODF

en: The ODF version this object is targeting as an integer like 100
th: รุ่น ODF ที่เป็นเป้าหมายของออบเจกต์นี้ ระบุเป็นจำนวนเต็ม เช่น 100

en: Unable to find part id='%s' for '%s'
th: หาส่วน id='%s' สำหรับ '%s' ไม่พบ

en: Unable to find part with type='%s' for '%s'
th: หาส่วนที่ type='%s' สำหรับ '%s' ไม่พบ

en: Missing id for part in '%s'
th: id ของส่วนใน '%s' ขาดหายไป

en: Part '%s' in '%s' from '%s' is corrupt!
th: ส่วน '%s' ใน '%s' จาก '%s' เสียหาย!

en: The GsfOutput that stores the Open Package content
th: ออบเจกต์ GsfOutput ซึ่งเก็บเนื้อหา Open Package

en: Content type
th: ชนิดของเนื้อหา

en: The content type stored in the root [Content_Types].xml file
th: ชนิดของเนื้อหาที่เก็บอยู่ในแฟ้มราก [Content_Types].xml

en: Is Directory
th: เป็นไดเรกทอรี

en: Can the outfile have children
th: แฟ้มขาออกสามารถมีแฟ้มลูกได้หรือไม่

en: Small block size
th: ขนาดของบล็อคเล็ก

en: The size of the OLE's small blocks
th: ขนาดของบล็อคเล็กของ OLE

en: Big block size
th: ขนาดของบล็อคใหญ่

en: The size of the OLE's big blocks
th: ขนาดของบล็อคใหญ่ของ OLE
