kcmcddb - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Cache Locations
ta: தற்காலிக இடங்கள்

en: Select mirror
ta: கண்ணாடியை தேர்ந்தெடு

en: Select one of these mirrors
ta: இந்த கண்ணாடிகளின் ஒன்றை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, CDDBConfigWidgetBase)
en: CDDB Settings
ta: CDDB அமைத்தல்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabLookup)
en: &Lookup
ta: &தேடுதல்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, kcfg_hostname)
en: Name of CDDB server which will be used to look up CD information.
ta: CDDB சேவையகத்தின் பெயர் குறுந்தகடு தகவல் தேடுவதற்கு தேவைப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2)
en: Port:
ta: முனையம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_port)
en: Port to connect to on CDDB server.
ta: CDDB சேவையகத்தை இணைக்கும் முனையம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel9)
en: &Transport:
ta: &போக்குவரத்து

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_FreedbLookupTransport)
en: Type of lookup which should be tried at the CDDB server.
ta: CDDB சேவையகத்தில் முயற்சி செய்யவேண்டிய தேடுதலின் வகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mirrorListButton)
en: Show &Mirror List
ta: கண்ணாடி பட்டியலைக் காட்டு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabSubmit)
en: &Submit
ta: சமர்ப்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Email address:
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox)
en: Submit Method
ta: சமர்ப்பிக்கும் முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Server:
ta: சேவகன்:

en: CDDB is used to get information like artist, title and song-names in CD's
ta: CDDB குறுந்தகடில் உள்ள கலைஞர்,தலைப்பு மற்றும் பாடல்-பெயர் தகவல்களை பெற பயன்படுகிறது
