libkcddb - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Success
ta: வெற்றி

en: Server error
ta: சேவகன் பிழை

en: Host not found
ta: புரவன் தென்படவில்லை

en: No response
ta: பதில் இல்லை

en: No record found
ta: பதிவு கிடைக்கவில்லை

en: Multiple records found
ta: பல் ஏடுகள் கிடைக்கவில்லை

en: Cannot save
ta: காப்பு முடியாது

en: Invalid category
ta: செல்லாத வகை

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை
