libkcompactdisc - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Playing
ta: இசைக்கப்படுகிறது

en: Paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Ejected
ta: வெளியேற்றப்பட்டுள்ளது

en: No Disc
ta: வட்டு இல்லை

en: Not Ready
ta: தயாராயில்லை

en: Error
ta: சிக்கல்

en: Unknown Artist
ta: தெரியாத பாடகர்

en: Unknown Title
ta: தெரியாத தலைப்பு

en: Track %1
ta: பாடல் %1
