libkdegames - en to cy translation catalogue (68 entries)

en: Retry
cy: Ailgeisio

en: Cannot access the highscore file. Another user is probably currently writing to it.
cy: Methu cyrchu'r ffeil sgorau gorau.  Mwy na thebyg, mae defnyddiwr arall yn ysgrifennu iddo ar hyn o bryd.

en: High Scores
cy: Sgorau Gorau

en: Name
cy: Enw

en: Date
cy: Dyddiad

en: Level
cy: Lefel

en: Score
cy: Sgôr

en: Time
cy: Amser

en: Rank
cy: Gradd

en: Excellent!
    You have a new high score!
cy: Ardderchog!
     Mae gennych sgôr gorau newydd!

en: Well done!
    You made it to the high score list!
cy: Da iawn!
    Rydych wedi cyrraedd y rhestr sgorau gorau!

[ctx: new game]
en: &New
cy: &Newydd

en: &Load...
cy: &Llwytho...

en: Load &Recent
cy: Llwytho &Diweddar

en: Restart &Game
cy: &Ailddechrau Gêm

en: Save &As...
cy: Cadw &Fel...

en: &End Game
cy: &Gorffen Gêm

en: Pa&use
cy: Se&ibio

en: Repeat
cy: Ailadrodd

en: Und&o
cy: &Dadwneud

en: Re&do
cy: Ail&wneud

en: &Roll Dice
cy: &Taflu Dis

en: End Turn
cy: Gorffen Tro

en: &Hint
cy: Cyng&horyn

en: &Demo
cy: &Arddangos

en: &Solve
cy: &Datrys

en: Choose Game &Type
cy: Dewis &Math o Gêm

en: Configure &Carddecks...
cy: Ffurfweddu &Pecynnau Cerdiau...

en: Send to All Players
cy: Anfon i bob chwaraewr

en: Send to %1
cy: Anfon i %1

en: MaxPlayers
cy: Uchafswm Chwaraewyr

en: MinPlayers
cy: Isafswm Chwaraewyr

en: GameStatus
cy: Cyflwr Gêm

en: Player %1
cy: Chwaraewr %1

en: Send to My Group ("%1")
cy: Anfon i Fy Ngrwp ("%1")

en: Cookie mismatch!
    Expected Cookie: %1
    Received Cookie: %2
cy: Cwci anghydnaws!
    Wedi disgwyl cwci: %1
    Wedi derbyn cwci: %2

en: KGame Version mismatch!
    Expected Version: %1
    Received Version: %2
cy: Fersiwn KGame anghydnaws!
    Wedi disgwyl fersiwn: %1
    Wedi derbyn fersiwn: %2

en: Unknown error code %1
cy: Côd gwall anhysbys %1

en: Setup Game
cy: Ffurfweddu Gêm

en: Setup Game Continue
cy: Ffurfweddu Gêm (Parhau)

en: Load Game
cy: Llwytho Gêm

en: Client game connected
cy: Gêm dibynnydd wedi cysylltu

en: Game setup done
cy: Cwblhawyd ffurfweddu'r gêm

en: Synchronize Random
cy: Cydamseru Hap

en: Disconnect
cy: Datgysylltu

en: Player Property
cy: Priodwedd Chwaraewr

en: Game Property
cy: Priodwedd Gêm

en: Add Player
cy: Ychwanegu Chwaraewr

en: Remove Player
cy: Gwaredu Chwaraewr

en: Activate Player
cy: Gweithredoli Chwaraewr

en: Inactivate Player
cy: Anweithredoli Chwaraewr

en: Id Turn
cy: Tro Dynodiad

en: Error Message
cy: Neges Wall

en: Player Input
cy: Mewnbwn Chwaraewr

en: An IO was added
cy: Ychwanegwyd IO

en: Process Query
cy: Ymholiad Proses

en: Player ID
cy: Dynodiad Chwaraewr

en: %1 (%2)
cy: %1(%2)

en: Unnamed - ID: %1
cy: Dienw - Dynodiad: %1

en: NULL pointer
cy: Pwyntydd nwl

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Ffug

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: UserId
cy: Dynodiad Defnyddiwr

en: Group
cy: Grŵp

en: default
cy: rhagosodiad

en: AsyncInput
cy: Mewnbwn Anghydamserol

en: myTurn
cy: fyNhro
