libkdegames - en to ta translation catalogue (68 entries)

en: Retry
ta: மறுபடி முயற்சி செய்

en: Cannot access the highscore file. Another user is probably currently writing to it.
ta: அதிக புள்ளிகள் கோப்பினை இயக்க முடியவில்லை. தற்போது மற்றொரு பயனர் எழுதிக் கொண்டிருக்கலாம்.

en: High Scores
ta: அதிக மதிப்பெண்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Date
ta: தேதி

en: Level
ta: நிலை

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Time
ta: நேரம்

en: Rank
ta: தரவரிசை

en: Excellent!
    You have a new high score!
ta: சிறப்பாக முடித்துள்ளீர்!
    நீங்கள் புதிய அதிக புள்ளிகளை கொண்டுள்ளீர்!

en: Well done!
    You made it to the high score list!
ta: நன்றாக முடித்துள்ளீர்!
    நீங்கள் அதிக புள்ளிகள் பட்டியலில் வந்துவிட்டீர்!

[ctx: new game]
en: &New
ta: &புதிது

en: &Load...
ta: &உள்வாங்கு...

en: Load &Recent
ta: தற்போது &உள்வாங்கு

en: Restart &Game
ta: &விளையாட்டை துவங்கு

en: Save &As...
ta: &என சேமி...

en: &End Game
ta: விளையாட்டை &முடி

en: Pa&use
ta: &தற்காலிக நிறுத்தம்

en: Repeat
ta: திரும்பச் செய்

en: Und&o
ta: &கைவிடு

en: Re&do
ta: &மறுபடி செய்

en: &Roll Dice
ta: தாயக்கட்டையை உருட்டு

en: End Turn
ta: இறுதி முறை

en: &Hint
ta: உதவிக்குறிப்பு

en: &Demo
ta: செய்முறை விளக்கம்

en: &Solve
ta: தீர்வு

en: Choose Game &Type
ta: விளையாட்டையும் வகையையும் தேர்வுசெய்

en: Configure &Carddecks...
ta: உள்ளமை மற்றும்  அட்டைத் தளம்

en: Send to All Players
ta: அனைத்து விளையாட்டாளர்களிடமும் அனுப்பு

en: Send to %1
ta: %1ற்கு அனுப்பு

en: MaxPlayers
ta: அதிக விளையாட்டாளர்கள்

en: MinPlayers
ta: குறைந்த விளையாட்டாளர்கள்

en: GameStatus
ta: விளையாட்டு நிலை

en: Player %1
ta: விளையாட்டாளர் %1

en: Send to My Group ("%1")
ta: என்னுடைய குழுவிற்கு அனுப்பு("%1")

en: Cookie mismatch!
    Expected Cookie: %1
    Received Cookie: %2
ta: குக்கி பொருத்தமில்லை!
    எதிர்ப்பார்த்த குக்கி: %1
    வாங்கிய குக்கி: %2

en: KGame Version mismatch!
    Expected Version: %1
    Received Version: %2
ta: KGame பதிப்பு பொருந்தவில்லை!
    எதிர்பார்த்த பதிப்பு: %1
    வழங்கிய பதிப்பு: %2

en: Unknown error code %1
ta: தெரியாத பிழை குறியீடு %1

en: Setup Game
ta: விளையாட்டை அமை

en: Setup Game Continue
ta: விளையாட்டமைவை தொடர்ந்து செய்

en: Load Game
ta: விளையாட்டை உள்வாங்கு

en: Client game connected
ta: சார்ந்தவரின் விளையாட்டு இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Game setup done
ta: விளையாட்டமைவு முடிந்தது

en: Synchronize Random
ta: குறிப்பில்லா ஒத்திசை

en: Disconnect
ta: துண்டிப்பு

en: Player Property
ta: விளையாட்டாளரின் குணம்

en: Game Property
ta: விளையாட்டின் குணம்

en: Add Player
ta: விளையாட்டாளரை சேர்

en: Remove Player
ta: விளையாட்டாளரை நீக்கு

en: Activate Player
ta: விளையாட்டாளரை செயல்படுத்து

en: Inactivate Player
ta: செயல்படுத்தப்படாத விளையாட்டாளர்

en: Id Turn
ta: Id முறை

en: Error Message
ta: பிழைத் தகவல்

en: Player Input
ta: விளையாட்டாளரை உள்ளிடு

en: An IO was added
ta: ஒரு ஐஒ சேர்க்கப்பட்டது

en: Process Query
ta: கேள்வியை செயலாக்கு

en: Player ID
ta: விளையாட்டாளர் அடையாளம்

en: %1 (%2)
ta:  (%2)ன் %1

en: Unnamed - ID: %1
ta: பெயரிடப்படாத -  அடையாளம்: %1

en: NULL pointer
ta: பூஜ்ய அம்பு

en: True
ta: உண்மை

en: False
ta: பொய்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: UserId
ta: பயன்படுத்துபவரின் அடையாளம்

en: Group
ta: குழு

en: default
ta: முன்னிருப்பு

en: AsyncInput
ta: ஏற்றுமதி

en: myTurn
ta: என் முறை
