libkdegames - en to th translation catalogue (89 entries)

en: Cannot access the highscore file. Another user is probably currently writing to it.
th: ไม่สามารถเข้าถึงแฟ้มคะแนนสูงสุดได้ อาจจะเนื่องจากมีผู้ใช้คนอื่น ๆ กำลังทำการเขียนมันอยู่ก็ได้

en: Excellent!
    You have a new high score!
th: ยอดเยี่ยมมาก !
    ตอนนี้คุณได้ทำคะแนนสูงสุดใหม่แล้ว !

en: Well done!
    You made it to the high score list!
th: ทำได้ดีมาก !
    คุณได้ทำมันจนได้เข้าอันดับคะแนนสูงสุดแล้ว !

[ctx: Game difficulty level 1 out of 8]
en: Ridiculously Easy
th: ง่ายแบบไม่ต้องใช้ความคิด

[ctx: Game difficulty level 2 out of 8]
en: Very Easy
th: ง่ายมาก

[ctx: Game difficulty level 3 out of 8]
en: Easy
th: ง่าย

[ctx: Game difficulty level 4 out of 8]
en: Medium
th: ปานกลาง

[ctx: Game difficulty level 5 out of 8]
en: Hard
th: ยาก

[ctx: Game difficulty level 6 out of 8]
en: Very Hard
th: ยากมาก

[ctx: Game difficulty level 7 out of 8]
en: Extremely Hard
th: ยากสุด ๆ

[ctx: Game difficulty level 8 out of 8]
en: Impossible
th: เป็นไปไม่ได้ที่จะชนะ

en: Changing the difficulty level will end the current game!
th: การเปลี่ยนระดับความยากของเกมจะทำให้เกมปัจจุบันต้องจบลง !

[ctx: new game]
en: &New
th: เกมใ&หม่

en: Start a new game.
th: เริ่มเกมใหม่

en: Start a new game
th: เริ่มเกมใหม่

en: Load &Recent
th: โหลดที่เคยเ&รียกใช้ไม่นานนี้

en: Restart &Game
th: เริ่มเ&กมใหม่

en: Restart the game
th: เริ่มเกมใหม่

en: &Save
th: &บันทึก

en: Save the current game
th: บันทึกเกมปัจจุบัน

en: Save the current game to another file
th: บันทึกเกมปัจจุบันไปยังแฟ้มอื่น ๆ

en: &End Game
th: &จบเกม

en: End the current game
th: จบเกมปัจจุบัน

en: Pa&use
th: หยุดชั่&วคราว

en: Pause the game
th: หยุดเกมชั่วคราว

en: Show &High Scores
th: แสดงคะแ&นนสูงสุด

en: Show high scores
th: แสดงคะแนนสูงสุด

en: &Clear High Scores
th: &ล้างคะแนนสูงสุด

en: Clear high scores
th: ล้างคะแนนสูงสุด

en: Show Statistics
th: แสดงสถิติ

en: Show statistics
th: แสดงสถิติ

en: &Clear Statistics
th: &ล้างสถิติ

en: Delete all-time statistics.
th: ล้างสถิติทุกช่วงเวลา

en: &Quit
th: &ออก

en: Quit the program
th: ออกจากโปรแกรม

en: Repeat
th: ทำซ้ำ

en: Repeat the last move
th: ทำซ้ำการเลื่อนครั้งท้ายสุด

en: Und&o
th: เ&ลิกทำ

en: Undo the last move
th: เลิกทำการเลื่อนครั้งท้ายสุด

en: Re&do
th: &ทำซ้ำ

en: Redo the latest move
th: ทำซ้ำการเลื่อนครั้งล่าสุด

en: &Roll Dice
th: โ&ยนลูกเต๋า

en: Roll the dice
th: โยนลูกเต๋า

en: End Turn
th: จบการเดินตานี้

en: &Hint
th: แ&นะนำ

en: Give a hint
th: ขอให้ช่วยแก้ปัญหาหนึ่งครั้ง

en: &Demo
th: &สาธิต

en: Play a demo
th: สาธิตการเล่น

en: &Solve
th: แ&ก้ปัญหา

en: Solve the game
th: ช่วยแก้ปัญหาของเกม

en: Send to All Players
th: ส่งไปยังผู้เล่นทั้งหมด

en: Send to %1
th: ส่งไปยัง %1

en: MaxPlayers
th: ผู้เล่นสูงสุด

en: MinPlayers
th: ผู้เล่นต่ำสุด

en: GameStatus
th: สถานะเกม

en: Player %1
th: ผู้เล่น %1

[ctx: Unknown player]
en: Unknown
th: ไม่รู้จัก

en: Send to My Group ("%1")
th: ส่งไปยังกลุ่มของฉัน ("%1")

en: Cookie mismatch!
    Expected Cookie: %1
    Received Cookie: %2
th: คุกกี้ไม่เข้ากัน !
    คุกกี้ที่ต้องการ: %1
    คุกกี้ที่ได้รับ: %2

en: KGame Version mismatch!
    Expected Version: %1
    Received Version: %2
th: รุ่นของ KGame ไม่เข้ากัน !
    รุ่นที่ต้องการ: %1
    รุ่นที่ได้รับ: %2

en: Unknown error code %1
th: ไม่รู้จักความผิดพลาด %1

en: Setup Game
th: ตั้งค่าเกม

en: Setup Game Continue
th: ตั้งค่าเกมต่อไป

en: Load Game
th: โหลดเกม

en: Client game connected
th: เกมไคลเอนต์เชื่อมต่อแล้ว

en: Game setup done
th: ตั้งค่าเกมเรียบร้อยแล้ว

en: Synchronize Random
th: แลกเปลี่ยนแบบสุ่ม

en: Disconnect
th: เลิกการเชื่อมต่อ

en: Player Property
th: คุณสมบัติของผู้เล่น

en: Game Property
th: คุณสมบัติของเกม

en: Add Player
th: เพิ่มผู้เล่น

en: Remove Player
th: ลบผู้เล่น

en: Activate Player
th: ผู้เล่นที่แอคทีฟอยู่

en: Inactivate Player
th: ผู้เล่นที่ไม่แอคทีฟ

en: Id Turn
th: ตาของหมายเลข

en: Error Message
th: ข้อความผิดพลาด

en: Player Input
th: อินพุทจากผู้เล่น

en: Process Query
th: ร้องขอโปรเซส

en: Player ID
th: หมายเลขผู้เล่น

en: Unnamed - ID: %1
th: ยังไม่มีชื่อ - หมายเลข: %1

en: NULL pointer
th: พอยเตอร์ชี้ไปที่ NULL

en: True
th: จริง

en: False
th: เท็จ

en: Unknown
th: ไม่รู้จัก

en: UserId
th: หมายเลขผู้ใช้

en: Group
th: กลุ่ม

en: default
th: ค่าปริยาย

en: Name
th: ชื่อ

en: myTurn
th: ตาของฉัน
