libkdepim - en to th translation catalogue (9 entries)

en: Cancel this operation.
th: ยกเลิกปฏิบัติการนี้

en: Aborting...
th: กำลังยกเลิก...

en: Connection is encrypted
th: การเชื่อมต่อมีการเข้ารหัสข้อมูล

en: Connection is unencrypted
th: การเชื่อมต่อไม่มีการเข้ารหัสข้อมูล

en: Open detailed progress dialog
th: เปิดกล่องแสดงรายละเอียดความคืบหน้า

en: Show detailed progress window
th: แสดงกล่องแสดงรายละเอียดความคืบหน้า

en: Hide detailed progress window
th: ซ่อนกล่องแสดงรายละเอียดความคืบหน้า

[ctx: more widgets]
en: More
th: ตัวเลือกเพิ่มเติม

[ctx: fewer widgets]
en: Fewer
th: ตัวเลือกน้อย
