libkleopatra - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Common name
ta: பொதுப்பெயர்

en: Surname
ta: துணைப்பெயர்

en: Given name
ta: கொடுத்த பெயர்

en: Location
ta: இடம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Organizational unit
ta: அமைப்பு முறையகம்

en: Organization
ta: நிறுவனம்

en: Postal code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Country code
ta: நாட்டின் குறியீடு

en: State or province
ta: மாநிலம் அல்லது மாகாணம்

en: Domain component
ta: களம் பொருள்கூறு

en: Business category
ta: தொழில் வகை

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Mobile phone number
ta: செல்பேசி எண்

en: Telephone number
ta: தொலைபேசி எண்

en: Fax number
ta: தொலைநகலி எண்

en: Street address
ta: தெரு முகவரி

en: Unique ID
ta: தனிப்பட்ட அடையாளம்

en: Inline OpenPGP (deprecated)
ta: உள்ளமை OpenPGP

en: Any
ta: ஏதாவது

en: Never Encrypt
ta: மறையாக்கு செய்யாது

en: Always Encrypt
ta: எப்போதும் மறையாக்கு

en: Always Encrypt If Possible
ta: சாத்தியமானால் எப்போதும் மறையாக்கு

en: Ask
ta: கேள்

en: Ask Whenever Possible
ta: எப்போதெல்லாம் சாத்தியமென்று கேள்

en: Never Sign
ta: குறிக்காது

en: Always Sign
ta: எப்போதும் குறி

en: Always Sign If Possible
ta: சாத்தியமானால் எப்போதும் குறி

[ctx: no specific preference]
en: <none>
ta:  <ஒன்றுமில்லை>

en: User ID
ta: பயனர் அடையாளம்

en: Edit...
ta: தொகு...

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Available attributes:
ta: கிடைக்கும் குணங்கள்:

en: Current attribute order:
ta: நிகழ் குணங்கள் முறை:

en: All others
ta: மற்ற அனைத்தும்

en: Add to current attribute order
ta: நிகழ் குணங்கள் முறையுடன் சேர்

en: Remove from current attribute order
ta: நிகழ் குணங்கள் முறையிலிருந்து நீக்கு

en: Move to top
ta: மேலுக்கு நகர்த்து

en: Move one up
ta: ஒன்றை மேலாக நகர்த்து

en: Move one down
ta: ஒன்றை கீழே நகர்த்து

en: Move to bottom
ta: கீழே நகர்த்து

en: Never Encrypt with This Key
ta: இந்த விசையுடன் மறையாக்கு செய்யாது

en: Always Encrypt with This Key
ta: எப்போதும் இந்த விசையுடன் மறையாக்கு செய்யும்

en: Encrypt Whenever Encryption is Possible
ta: மறையாக்கம் சாத்தியமாகும்போது மறையாக்கு

en: Always Ask
ta: எப்போதும் கேள்

en: Ask Whenever Encryption is Possible
ta: மறையாக்கம் சாத்தியமாகும்போது கேள்

en: The following keys will be used for encryption:
ta: பின்வரும் விசைகள் மறையாக்கதிற்க்கு பயன்படுத்தப்படும்:

en: Your keys:
ta: உங்கள் விசைகள்:

en: Recipient:
ta: பெறுநர்:

en: Encryption keys:
ta: மறையாக்க விசைகள்:

en: Encryption preference:
ta: மறையாக்க விருப்பம்:

en: Change...
ta: மாற்று

en: <qt><p>An error occurred while fetching the keys from the backend:</p><p><b>%1</b></p></qt>
ta: <qt><p>பின்நிலையிலிருந்து விசைகளை கொண்டுவரும் போது பிழை தோன்றியது:</p><p><b>%1</b></p></qt>

en: Key Listing Failed
ta: விசைப்பட்டியலிட இயலவில்லை

en: The OpenPGP backend does not support listing keys. Check your installation.
ta: OpenPGP பின்நிலை பட்டியலிடும் விசைகளுக்கு ஆதரவளிக்காது. நிறுவுதலை சரிபார்க்கவும்.

en: The S/MIME backend does not support listing keys. Check your installation.
ta: S/MIME  பின்நிலை பட்டியலிடும் விசைகளுக்கு ஆதரவளிக்காது. நிறுவுதலை சரிபார்க்கவும்.

en: OpenPGP Key Selection
ta: OpenPGP  விசை தேர்வு செய்தல்

en: Please select an OpenPGP key to use.
ta: பயன்படுத்த OpenPGPயை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: S/MIME Key Selection
ta: S/MIME  விசை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Please select an S/MIME key to use.
ta: பயன்படுத்த S/MIMEயை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Key Selection
ta: விசை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Please select an (OpenPGP or S/MIME) key to use.
ta: பயன்படுத்த (OpenPGP அல்லது S/MIME)யை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Key ID
ta: விசை அடையாளம்

en: unknown
ta: தெரியாத

en: &Search for:
ta: &தேடு:

en: &Remember choice
ta: &நினைவுகொள் விருப்பம்

en: <qt><p>If you check this box your choice will be stored and you will not be asked again.</p></qt>
ta: <qt><p>நீங்கள் இந்த பெட்டியை சரிபார்த்தால் உங்கள் விருப்பம் சேமிக்கப்படும் மற்றும் நீங்கள் மீண்டும் கேட்கமாட்டீர்கள்.</p></qt>

en: &Reread Keys
ta: &மறுபடிப்பு விசைகள்

en: No backends found for listing keys. Check your installation.
ta: விசைப்பட்டியலின் பின்நிலை கிடைக்கவில்லை. உங்கள் நிறுவுதலை சரிபார்க்கவும்.

en: Checking selected keys...
ta: தேர்வு செய்த விசையை சரிபார்த்தல்...

en: Fetching keys...
ta: கொண்டுவரும் விசைகள்...

en: Key List Result
ta: விசை பட்டியல் முடிவு

en: Recheck Key
ta: மீண்டும் சரிபார்த்தல் விசை

en: Signing failed: %1
ta: குறிக்க இயலவில்லை: %1

en: Encryption failed: %1
ta: மறையாக்கம் செய்ய இயலவில்லை: %1

en: OpenPGP
ta: PGPதிற
