kmailcvt - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: No directory selected.
cy: Dim cyfeiriadur wedi'i ddewis.

en: Finished importing emails from %1
cy: Gorffennwyd mewnforio ebostau o %1

en: Unable to open %1, skipping
cy: Methwyd agor %1, yn hepgor

en: Importing emails from %1...
cy: Yn mewnforio ebostau o %1

en: Importing emails from %1
cy: Yn mewnforio ebostau o %1

en: Message %1
cy: Neges %1

en: Import mbox Files (UNIX, Evolution)
cy: Mewnforio Ffeiliau mbox (UNIX, Evolution)

en: <p><b>mbox import filter</b></p><p>This filter will import mbox files into KMail. Use this filter if you want to import mails from Ximian Evolution or other mailers that use this traditional UNIX format.</p><p><b>Note:</b> Emails will be imported into folders named after the file they came from, prefixed with MBOX-</p>
cy: <p><b>hidlen mewnforio mbox</b></p><p>Bydd yr hidlen hon yn mewnforio ffeiliau mbox i KMail.  Defnyddiwch yr hidlen yma os hoffech fewnforio o Ximian Evolution neu ebostyddion eraill sy'n defnyddio'r ffromat traddodiadaol UNIX yma.</p><p><b>Noder:</b> Mewnforir ebostau i blygelli wedi'u henwi ar ôl y ffeil y daethont ohoni, â'r rhagddodiad MBOX.</p>

en: Import Outlook Express Emails
cy: Mewnforio Ebostau Outlook Express

en: No Outlook Express mailboxes found in directory %1.
cy: Ni ganfuwyd blychau ebost Outlook Express yn y cyfeiriadur %1

en: Finished importing Outlook Express emails
cy: Gorffennwyd mewnforio ebostau Outlook Express

en: Unable to open mailbox %1
cy: Methwyd agor y blwch ebost %1

en: Importing OE4 Mailbox %1
cy: Yn mewnforio blwch ebost OE4 %1

en: Importing OE5+ Mailbox %1
cy: Yn mewnforio blwch ebost OE5+ %1

en: Importing new mail files...
cy: Yn mewnforio ffeiliau ebost newydd...

en: Counting files...
cy: Yn cyfri ffeiliau...

en: Import Plain Text Emails
cy: Mewnforio Ebostau Testun Plaen

en: <p>Select the directory containing the emails on your system. The emails are placed in a folder with the same name as the directory they were in, prefixed by PLAIN-</p><p>This filter will import all .msg, .eml and .txt emails.</p>
cy: <p>Dewiswch y cyfeiriadur sy'n cynnwys yr ebostau ar eich cysawd. Rhoddir yr ebostau mewn plygell â'r un enw a'r cyfeiriadur roeddent ynddi, â'r rhagddodiad PLAIN-</p><p>Bydd yr hidlen hon yn mewnforio pob ebost .msg, .eml, a .txt.</p>

en: Import Folders From Pegasus-Mail
cy: Mewnforio Plygelli o Pegasus-Mail

en: Importing new mail files ('.cnm')...
cy: Yn mewnforio ffeiliau ebost newydd ('.cnm')...

en: Importing mail folders ('.pmm')...
cy: Yn mewnforio plygelli ebost ('.pmm')...

en: Importing 'UNIX' mail folders ('.mbx')...
cy: Yn mewnforio plygelli ebost 'UNIX' ('.mbx')...

en: Importing %1
cy: Yn mewnforio %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: From:
cy: O:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: To:
cy: I:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Current:
cy: Cyfredol:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textStatus)
en: Importing in progress...
cy: Mewnforio ar waith ...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Total:
cy: Cyfanswm:
