kmailcvt - en to is translation catalogue (54 entries)

en: No directory selected.
is: Engin mappa valin.

en: No files found for import.
is: Engar skrár fundust til innflutnings.

en: Finished importing emails from %1
is: Innflutningi pósts frá %1 lokið

en: Finished import, canceled by user.
is: Innflutningi lokið, notandi hætti við.

en: Import folder %1...
is: Flytja inn möppu %1...

en: Could not import %1
is: Gat ekki flutt inn %1

en: Import Evolution 1.x Local Mails and Folder Structure
is: Flytja inn Evolution 1.x bréf og möppuskipulag

en: <p><b>Evolution 1.x import filter</b></p><p>Select the base directory of Evolution's mails (usually ~/evolution/local).</p><p>Since it is possible to recreate the folder structure, the folders will be stored under: "Evolution-Import".</p>
is: <p><b>Evolution 1.x innflutningssía</b></p><p>Veldu grunnmöppu Evolution póstsins þín (vanalega ~/evolution/local).</p> <p>Þar sem það er mögulegt að halda möppuskipulaginu, verður það sett undir: "Evolution-Import".</p>

en: Unable to open %1, skipping
is: Get ekki opnað %1, sleppi

en: Importing emails from %1...
is: Flyt inn póst frá %1...

en: Import Evolution 2.x Local Mails and Folder Structure
is: Flytja inn Evolution 2.x bréf og möppuskipulag

en: <p><b>Evolution 2.x import filter</b></p><p>Select the base directory of your local Evolution mailfolder (usually ~/.evolution/mail/local/).</p><p><b>Note:</b> Never choose a Folder which <u>does not</u> contain mbox-files (for example a maildir): if you do, you will get many new folders.</p><p>Since it is possible to recreate the folder structure, the folders will be stored under: "Evolution-Import".</p>
is: <p><b>Evolution 2.x innflutningssía</b></p><p>Veldu grunnmöppu Evolution póstsins þín (vanalega ~/.evolution/mail/local/).</p><p><b>Athugaðu:</b> Aldrei velja möppu sem <u>inniheldur ekki</u> mbox skrár (t.d. maildir). Ef þú gerir það mun haug af nýjum möppum verða bætt við.</p><p>Þar sem það er mögulegt að halda möppuskipulaginu, verður það sett undir: "Evolution-Import".</p>

en: Start import file %1...
is: Hef innflutning á %1...

en: Import KMail Maildirs and Folder Structure
is: Flytja inn KMail bréf og möppuskipulag

en: Import Lotus Notes Emails
is: Flytja inn Lotus Notes póst

en: All Files (*)
is: Allar skrár (*)

en: Importing emails from %1
is: Flyt inn póst frá %1

en: Message %1
is: Bréf %1

en: Import From OS X Mail
is: Flytja inn OS X póst

en: <p><b>OS X Mail Import Filter</b></p><p>This filter imports e-mails from the Mail client in Apple Mac OS X.</p>
is: <p><b>OS X póst innflutningssía</b></p><p>Þessi sía flytur inn póst frá Apple Mac OS X póstforritinu.</p>

en: Import mbox Files (UNIX, Evolution)
is: Flytja inn mbox skrár (UNIX, Evolution)

en: <p><b>mbox import filter</b></p><p>This filter will import mbox files into KMail. Use this filter if you want to import mails from Ximian Evolution or other mailers that use this traditional UNIX format.</p><p><b>Note:</b> Emails will be imported into folders named after the file they came from, prefixed with MBOX-</p>
is: <p><b>mbox innflutningssía</b></p><p>Þessi sía flytur inn mbox skrár í KMail.  Notaðu þessa síu ef þú vilt flytja inn póst frá Ximian Evolution eða öðrum póstforritum sem nota þetta hefðbundna UNIX snið.</p><p><b>Athugið:</b> Pósturinn verðu fluttur inn í möppur sem heita eftir skránum sem þær komu úr, með forskeytinu MBOX-</p>

en: Import Outlook Express Emails
is: Flytja inn Outlook Express póst

en: No Outlook Express mailboxes found in directory %1.
is: Fann engin Outlook Express pósthólf í möppunni %1.

en: Import folder structure...
is: Flytja inn möppuskipulag...

en: Finished importing Outlook Express emails
is: Innflutningi á pósti úr Outlook Express lokið

en: Unable to open mailbox %1
is: Get ekki opnað pósthólfið %1

en: Importing OE4 Mailbox %1
is: Flyt inn OE4 pósthólf %1

en: Importing OE5+ Mailbox %1
is: Flyt inn OE5+ pósthólf %1

en: Importing OE5+ Folder file %1
is: Flyt inn OE5+ möppuskrá %1

en: Import Opera Emails
is: Flytja inn Opera póst

en: <p><b>Opera email import filter</b></p><p>This filter will import mails from Opera mail folder. Use this filter if you want to import all mails within a account in the Opera maildir.</p><p>Select the directory of the account (usually ~/.opera/mail/store/account*).</p><p><b>Note:</b> Emails will be imported into a folder named after the account they came from, prefixed with OPERA-</p>
is: <p><b>Opera póst innflutningssía</b></p><p>Þessi sía flytur inn póst frá Opera. Notaðu þessa síu ef þú vilt flytja inn póst frá Opera póstmöppu.</p> <p>Veldu möppuna þar sem pósturinn er geymdur (vanalega ~/.opera/mail/store/account*).</p><p><b>Athugaðu:</b> Pósturinn verðu fluttur inn í möppur sem heita eftir auðkenninu sem þær koma frá, með forskeytinu OPERA-</p>

en: Importing new mail files...
is: Flyt inn nýjar póstskrár...

en: Counting files...
is: Tel skrár ...

en: Import Plain Text Emails
is: Flytja inn einfaldan textapóst

en: <p>Select the directory containing the emails on your system. The emails are placed in a folder with the same name as the directory they were in, prefixed by PLAIN-</p><p>This filter will import all .msg, .eml and .txt emails.</p>
is: <p>Veldu möppuna sem geymir póst á þínu kerfi.  Pósturinn verður geymdur í möppu með sama nafni og mappan sem hann var í, með forskeytinu PLAIN-</p><p>Þessi sía flytur inn allan .msg, .eml og .txt póst.</p>

en: Import Folders From Pegasus-Mail
is: Flytja inn möppur úr Pegasus-Mail

en: <p>Select the Pegasus-Mail directory on your system (containing *.CNM, *.PMM and *.MBX files). On many systems this is stored in C:\pmail\mail or C:\pmail\mail\admin</p><p><b>Note:</b> Since it is possible to recreate the folder structure, the folders will be stored under: "PegasusMail-Import".</p>
is: <p> Veldu Pegasus-Mail möppuna á tölvunni þinni (sem inniheldur *.CNM, *.PMM og *.MBX skrár). Á mörgum kerfum er þetta í C:\PMail\mail eða C:\pmail\mail\admin</p><p><b>Athugaðu:</b> Þar sem það er mögulegt að halda möppuskipulaginu, verður það sett undir: "PegasusMail-Import".</p>

en: Cannot parse the folder structure; continuing import without subfolder support.
is: Get ekki þáttað möppuskipulagið; held áfram án stuðnings við undirmöppur.

en: Importing new mail files ('.cnm')...
is: Flyt inn nýjar póstskrár ('.cnm') ...

en: Importing mail folders ('.pmm')...
is: Flyt inn póstmöppur ('.pmm') ...

en: Importing 'UNIX' mail folders ('.mbx')...
is: Flyt inn 'UNIX' póstmöppur ('.mbx') ...

en: Importing %1
is: Flyt inn %1

en: Parsing the folder structure...
is: Þátta möppuskipulagið...

en: Import Sylpheed Maildirs and Folder Structure
is: Flytja inn Sylpheed bréf og möppuskipulag

en: Import The Bat! Mails and Folder Structure
is: Flytja inn Bat! bréf og möppuskipulag

en: <p><b>The Bat! import filter</b></p><p>Select the base directory of the 'The Bat!' local mailfolder you want to import.</p><p><b>Note:</b> This filter imports the *.tbb-files from 'The Bat!' local folder, e.g. from POP accounts, and not from IMAP/DIMAP accounts.</p><p>Since it is possible to recreate the folder structure, the folders will be stored under: "TheBat-Import" in your local account.</p>
is: <p><b>Bat! innflutningssía</b></p><p>Veldu grunnmöppu 'The Bat!' póstmöppunar sem þú vilt flytja inn.</p><p><b>Athugaðu:</b> Sían flytur inn *.tbb skrárnar frá staðbundnu möppu 'The Bat!', þ.e. frá POP tengingu, en ekki frá IMAP/DIMAP tengingu.</p><p>Þar sem það er mögulegt að halda möppuskipulaginu, verður innflutti pósturinn settur í undirmöppur undir: "TheBat-Import".</p>

en: Import Thunderbird/Mozilla Local Mails and Folder Structure
is: Flytja inn Thunderbird/Mozilla póst og möppuskipulag

en: <p><b>Thunderbird/Mozilla import filter</b></p><p>Select your base Thunderbird/Mozilla mailfolder (usually ~/.thunderbird/*.default/Mail/Local Folders/).</p><p><b>Note:</b> Never choose a Folder which <u>does not</u> contain mbox-files (for example, a maildir): if you do, you will get many new folders.</p><p>Since it is possible to recreate the folder structure, the folders will be stored under: "Thunderbird-Import".</p>
is: <p><b>Thunderbird/Mozilla innflutningssía</b></p><p>Veldu grunnmöppu Thunderbird/Mozilla póstsins þín (vanalega ~/.thunderbird/*.default/Mail/Local Folders/).</p><p><b>Athugaðu:</b> Aldrei velja möppu sem <u>inniheldur ekki</u> mbox skrár (t.d. maildir). Ef þú gerir það mun haug af nýjum möppum verða bætt við.</p><p>Þar sem það er mögulegt að halda möppuskipulaginu, verður það sett undir: "Thunderbird-Import".</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: From:
is: Frá:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: To:
is: Til:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Current:
is: Núverandi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textStatus)
en: Importing in progress...
is: Innflutningur í gangi...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Total:
is: Samtals:
