kmailcvt - en to pa translation catalogue (42 entries)

en: No directory selected.
pa: ਕੋਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਚੁਣੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No files found for import.
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Finished importing emails from %1
pa: %1 ਤੋਂ ਈਮੇਲ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨਾ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ

en: 1 duplicate message not imported | %1 duplicate messages not imported
pa[0]: 1 ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਸੁਨੇਹਾ ਇੰਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ
pa[1]: %1 ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਸੁਨੇਹੇ ਇੰਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ

en: Finished import, canceled by user.
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਖਤਮ, ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

en: Import folder %1...
pa: ਫੋਲਡਰ %1 ਇੰਪੋਰਟ...

en: Could not import %1
pa: %1 ਨੂੰ ਇੰਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Import Evolution 1.x Local Mails and Folder Structure
pa: ਈਵੇਲੂਸ਼ਨ 1.x ਲੋਕਲ ਮੇਲ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਢਾਂਚਾ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: Unable to open %1, skipping
pa: %1 ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ, ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Importing emails from %1...
pa: %1 ਤੋਂ ਈ-ਮੇਲਾਂ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ...

en: Import Evolution 2.x Local Mails and Folder Structure
pa: ਈਵੇਲੂਸ਼ਨ 2.x ਲੋਕਲ ਮੇਲ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਢਾਂਚਾ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: Start import file %1...
pa: ਫਾਇਲ %1 ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ...

en: Import KMail Archive File
pa: ਕੇਮੇਲ ਅਕਾਇਵ ਫਾਇਲ ਇੰਪੋਰਟ

en: Importing folder '%1'...
pa: ਫੋਲਡਰ '%1' ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Select KMail Archive File to Import
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕੇਮੇਲ ਅਕਾਇਵ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Unable to open archive file '%1'
pa: ਅਕਾਇਵ ਫਾਇਲ '%1' ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Counting files in archive...
pa: ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜਾਰੀ...

en: 1 message was imported. | %1 messages were imported.
pa[0]: 1 ਸੁਨੇਹਾ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।
pa[1]: %1 ਸੁਨੇਹੇ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੇ ਗਏ।

en: Importing the archive failed.
pa: ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Import Lotus Notes Emails
pa: ਲੋਟਸ ਸੂਚਨਾ ਈ-ਮੇਲ ਇੰਪੋਰਟ

en: All Files (*)
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ (*)

en: Importing emails from %1
pa: %1 ਤੋਂ ਈ-ਮੇਲ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Message %1
pa: %1 ਸੁਨੇਹਾ

en: Import From OS X Mail
pa: OS X ਮੇਲ ਤੋਂ ਇੰਪੋਰਟ

en: 1 duplicate message not imported to folder %2 in KMail | %1 duplicate messages not imported to folder %2 in KMail
pa[0]: 1 ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਸੁਨੇਹਾ ਕੇਮੇਲ ਦੇ ਫੋਲਡਰ %2 ਵਿੱਚ ਇੰਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ
pa[1]: %1 ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਸੁਨੇਹੇ ਕੇਮੇਲ ਦੇ ਫੋਲਡਰ %2 ਵਿੱਚ ਇੰਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: Import folder structure...
pa: ਫੋਲਡਰ ਢਾਂਚਾ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Importing OE5+ Folder file %1
pa: OE5+ ਫੋਲਡਰ ਫਾਇਲ %1 ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Import Opera Emails
pa: ਓਪੇਰਾ ਈਮੇਲ ਇੰਪੋਰਟ

en: Importing new mail files...
pa: ਨਵੀਆਂ ਮੇਲ ਫਾਇਲਾਂ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ...

en: Counting files...
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜਾਰੀ ਹੈ...

en: Import Plain Text Emails
pa: ਪਲੇਨ ਟੈਕਸਟ ਈ-ਮੇਲਾਂ ਇੰਪੋਰਟ

en: Importing new mail files ('.cnm')...
pa: ਨਵੀਆਂ ਮੇਲ ਫਾਇਲਾਂ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ('.cnm')...

en: Importing mail folders ('.pmm')...
pa: ਮੇਲ ਫੋਲਡਰ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ('.pmm')...

en: Importing %1
pa: %1 ਨੂੰ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Parsing the folder structure...
pa: ਫੋਲਡਰ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Import Thunderbird/Mozilla Local Mails and Folder Structure
pa: ਥੰਡਰਬਰਡ/ਮੌਜੀਲਾ ਲੋਕਲ ਪੱਤਰ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰ ਢਾਂਚਾ ਇੰਪੋਰਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: From:
pa: ਵੱਲੋਂ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: To:
pa: ਵੱਲ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Current:
pa: ਮੌਜੂਦਾ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textStatus)
en: Importing in progress...
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਜਾਰੀ ਹੈ...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Total:
pa: ਕੁੱਲ:

en: <b>Warning:</b> Got an invalid message in folder %1.
pa: <b>ਸਾਵਧਾਨ:</b> ਕੇਮੇਲ ਵਿੱਚ %1 ਫੋਲਡਰ ਤੋਂ ਸੁਨੇਹੇ ਜੋੜਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।
