processui - en to gu translation catalogue (91 entries)

en: Set Priority... | Set Priority...
gu[0]: પ્રાધાન્યને સુયોજિત કરો...
gu[1]: પ્રાધાન્યને સુયોજિત કરો...

en: Jump to Parent Process
gu: પિતૃ પ્રક્રિયા પર જાવ

en: Jump to Process Debugging This One
gu: આ એક પ્રક્રિયા ડિબગીંગ પર જાવ

en: Show Application Window
gu: કાર્યક્રમ વિન્ડો બતાવો

en: Resume Stopped Process
gu: બંધ કરેલ પ્રક્રિયા શરૂ કરો

en: Suspend (STOP)
gu: સસ્પેન્ડ (STOP)

en: Continue (CONT)
gu: ચાલુ રાખો (CONT)

en: Hangup (HUP)
gu: હેંગઅપ (HUP)

en: Interrupt (INT)
gu: દખલ (INT)

en: Terminate (TERM)
gu: બંધ કરો (TERM)

en: Kill (KILL)
gu: મારી નાખો (KILL)

en: User 1 (USR1)
gu: વપરાશકર્તા ૧ (USR1)

en: User 2 (USR2)
gu: વપરાશકર્તા ૨ (USR2)

en: Focus on Quick Search
gu: ઝડપી શોધ પર ધ્યાન

[ctx: Context menu]
en: End Process | End Processes
gu[0]: પ્રક્રિયાનો અંત કરો
gu[1]: પ્રક્રિયાઓનો અંત કરો

en: Send Signal
gu: સંકેતને મોકલો

en: Jump to Parent Process (%1)
gu: પિતૃ પ્રક્રિયા પર જાવ (%1)

en: Hide Column '%1'
gu: સ્તંભ '%1' ને છુપાવો

en: Show Column '%1'
gu: સ્તંભ '%1' ને બતાવો

en: Display Units
gu: યુનિટોને દર્શાવો

en: Kilobytes per second
gu: કિલોબાઇટ્સ પ્રતિ સેકન્ડ

en: Kilobytes
gu: કિલોબાઇટ્સ

en: Megabytes per second
gu: મેગાબાઇટ્સ પ્રતિ સેકન્ડ

en: Megabytes
gu: મેગાબાઇટ્સ

en: Gigabytes per second
gu: ગીગાબાઇટ્સ પ્રતિ સેકન્ડ

en: Gigabytes
gu: ગીગાબાઇટ્સ

en: Percentage
gu: ટકા

en: Display command line options
gu: કમાન્ડ લાઇન વિકલ્પો બતાવો

en: Divide CPU usage by number of CPUs
gu: CPU વપરાશને CPUની સંખ્યા વડે ભાગો

en: Displayed Information
gu: બતાવેલ માહિતી

en: Characters read/written
gu: અક્ષરો વાંચેલ/લખેલ

en: Number of Read/Write operations
gu: વાંચેલ/લખેલ ક્રિયાઓની સંખ્યા

en: Bytes actually read/written
gu: ખરેખર વાંચેલ/લખેલ બાઈટ્સ

en: Show I/O rate
gu: I/O દર બતાવો

en: Show Tooltips
gu: ટુલટીપ્સ બતાવો

en: You must select a process first.
gu: તમારે પહેલા પ્રક્રિયા પસંદ કરવી પડશે.

en: Are you sure you want to end this process?  Any unsaved work may be lost. | Are you sure you want to end these %1 processes?  Any unsaved work may be lost
gu[0]: શું તમે આ પ્રક્રિયાને મારી નાખવા માંગો છો? કોઈપણ ન સંગ્રહાયેલ કાર્ય ગુમાવી દેશો
gu[1]: શું તમે આ %1 પ્રક્રિયાઓને મારી નાખવા માંગો છો?  કોઈપણ ન સંગ્રહાયેલ કાર્ય ગુમાવી દેશો

[ctx: Dialog title]
en: End Process | End %1 Processes
gu[0]: પ્રક્રિયાનો અંત કરો
gu[1]: %1 પ્રક્રિયાઓનો અંત કરો

en: End
gu: અંત

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, txtFilter)
en: Quick search
gu: ઝડપી શોધ

en: - Process is doing some work.
gu: - પ્રક્રિયા કંઇક કામ કરી રહી છે.

en: - Process is waiting for something to happen.
gu: - પ્રક્રિયા કંઇક થવાની રાહ જોઇ રહી છે.

en: - Process has been stopped. It will not respond to user input at the moment.
gu: - પ્રક્રિયા બંધ થઇ ગઇ છે. તે વપરાશકર્તાનાં ઇનપુટને આ સમયે જવાબ આપશે નહી.

en: - Process has finished and is now dead, but the parent process has not cleaned up.
gu: - પ્રક્રિયા પૂર્ણ થઇ ગઇ છે અને હવે મૃત છે, પણ પિતૃ પ્રક્રિયા સાફ થયેલ નથી.

en: The process name.
gu: પ્રક્રિયા નામ.

en: The user who owns this process.
gu: વપરાશકર્તા જે આ પ્રક્રિયાની માલિકી ધરાવે છે.

en: The controlling terminal on which this process is running.
gu: નિયંત્રણ ટર્મિનલ જ્યાં આ પ્રક્રિયા ચાલી રહી છે.

en: The current CPU usage of the process.
gu: પ્રક્રિયાનો હાલનો CPU વપરાશ

en: The current total CPU usage of the process.
gu: પ્રક્રિયાનો હાલનો કુલ CPU વપરાશ.

en: <qt>The command with which this process was launched.</qt>
gu: <qt>આદેશ જેની સાથે આ પ્રક્રિયા શરૂ કરવામાં આવી હતી.</qt>

en: <qt>The amount of pixmap memory that this process is using.</qt>
gu: <qt>પિક્સમેપ મેમરીનો જથ્થો જેનો આ પ્રક્રિયા ઉપયોગ કરી રહી છે.</qt>

en: <qt>The title of any windows that this process is showing.</qt>
gu: <qt>આદેશ જેની સાથે આ પ્રક્રિયા શરૂ કરવામાં આવી હતી.</qt>

en: The unique Process ID that identifies this process.
gu: ઐક્ય પ્રક્રિયા ઓળખ જે આ પ્રક્રિયાને ઓળખે છે.

en: The number of bytes read.  See What's This for more information.
gu: વાંચેલ બાઈટ્સની સંખ્યા.  વધુ માહિતી માટે આ શું છે જુઓ.

en: The number of bytes written.  See What's This for more information.
gu: લખેલ બાઈટ્સની સંખ્યા.  વધુ માહિતી માટે આ શું છે જુઓ.

en: The CPU usage of a process and all of its threads.
gu: પ્રક્રિયાનો સીપીયુ વપરાશ અને તેનાં બધાં થ્રેડ્સ.

en: <qt><i>Technical information: </i>This is from /proc/*/cmdline
gu: <qt><i>ટેકનિકલ માહિતી: </i>આ /proc/*/cmdlin માંથી છે

[ctx: scheduler]
en: Idle
gu: નિષ્ક્રિય

[ctx: scheduler]
en: (Batch) %1
gu: (સમૂહ) %1

[ctx: process heading]
en: Name
gu: નામ

[ctx: process heading]
en: Username
gu: વપરાશકર્તાનામ

[ctx: process heading]
en: CPU %
gu: સીપીયુ %

[ctx: process heading]
en: CPU Time
gu: સીપીયુ સમય

[ctx: process heading]
en: IO Read
gu: IO વાંચન

[ctx: process heading]
en: IO Write
gu: IO લખાણ

[ctx: process heading]
en: Virtual Size
gu: વર્ચ્યુઅલ કદ

[ctx: process heading]
en: Memory
gu: મેમરી

[ctx: process heading]
en: Shared Mem
gu: વહેંચાયેલ મેમરી

[ctx: process heading]
en: Command
gu: આદેશ

[ctx: process heading]
en: X11 Memory
gu: X11 મેમરી

[ctx: process heading]
en: Window Title
gu: વિન્ડો શીર્ષક

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnKillProcess)
en: &End Process...
gu: પ્રક્રિયાનો અંત કરો (&E)...

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: All Processes
gu: બધી પ્રક્રિયાઓ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: All Processes, Tree
gu: બધી પ્રક્રિયાઓ, વૃક્ષ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: System Processes
gu: સિસ્ટમ પ્રક્રિયાઓ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: User Processes
gu: વપરાશકર્તા પ્રક્રિયાઓ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: Own Processes
gu: પોતાની પ્રક્રિયાઓ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: Programs Only
gu: ફક્ત કાર્યક્રમો

en: Set Priority
gu: પ્રાધાન્યને સુયોજિત કરો

[ctx: Scheduler]
en: Interactive
gu: સક્રિય

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblMessage1)
en: Change scheduling priority for:
gu: આ માટે ગોઠવણી પ્રાથમિકતા બદલો:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: CPU Scheduler
gu: CPU ગોઠવનાર

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioNormal) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIONormal)
en: Normal
gu: સામાન્ય

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBatch)
en: Batch
gu: સમૂહ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRR)
en: Round robin
gu: રાઉન્ડ રોબિન

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: I/O Scheduler
gu: I/O શેડ્યુલર

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIdle)
en: Idle
gu: નિષ્ક્રિય

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBestEffort)
en: Best effort
gu: શ્રેષ્ઠ પ્રયત્ન

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRealTime)
en: Real time
gu: ખરો સમય

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCpuLow) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIOLow)
en: Low Priority
gu: નીચી પ્રાથમિકતા

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCpuHigh) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIOHigh)
en: High Priority
gu: ઊંચી પ્રાથમિકતા
