processui - en to mr translation catalogue (100 entries)

en: Set Priority... | Set Priority...
mr[0]: प्राधान्यता निश्चित करा...
mr[1]: प्राधान्यता निश्चित करा...

en: Jump to Parent Process
mr: पालक प्रक्रीयेवर जा

en: Jump to Process Debugging This One
mr: या प्रक्रीयेस डिबगिंग करणाऱ्या प्रक्रीयेवर जा

en: Show Application Window
mr: अनुप्रयोग चौकट दर्शवा

en: Resume Stopped Process
mr: बंद प्रक्रीया पुन्हा सुरु करा

en: End Process | End Processes
mr[0]: प्रक्रीया बंद करा
mr[1]: प्रक्रीया बंद करा

en: Forcibly Kill Process | Forcibly Kill Processes
mr[0]: बळपूर्वक प्रक्रीया मृत करा
mr[1]: बळपूर्वक प्रक्रीया मृत करा

en: Suspend (STOP)
mr: अकार्यक्षम करा (STOP)

en: Continue (CONT)
mr: सुरु ठेवा (CONT)

en: Hangup (HUP)
mr: तोडा (HUP)

en: Interrupt (INT)
mr: इंटरप्ट (INT))

en: Terminate (TERM)
mr: बंद करा (टर्मि))

en: Kill (KILL)
mr: मृत करा (KILL)

en: User 1 (USR1)
mr: वापरकर्ता 1 (USR1)

en: User 2 (USR2)
mr: वापरकर्ता 2 (USR2)

en: Focus on Quick Search
mr: त्वरित शोधावर लक्ष द्या

[ctx: Context menu]
en: End Process | End Processes
mr[0]: प्रक्रीया बंद करा
mr[1]: प्रक्रीया बंद करा

en: Send Signal
mr: संकेत पाठवा

en: Jump to Parent Process (%1)
mr: पालक प्रक्रीयेवर जा (%1)

en: Hide Column '%1'
mr: स्तंभ लपवा '%1'

en: Show Column '%1'
mr: स्तंभ दर्शवा '%1'

en: Display Units
mr: एकके दर्शवा

en: Mixed
mr: मिश्र

en: Kilobytes per second
mr: दर सेकंदाला किलोबाइट्स

en: Kilobytes
mr: किलोबाइट्स

en: Megabytes per second
mr: दर सेकंदाला मेगाबाइट्स

en: Megabytes
mr: मेगाबाइट्स

en: Gigabytes per second
mr: दर सेकंदाला गिगाबाइट्स

en: Gigabytes
mr: गिगाबाइट्स

en: Percentage
mr: टक्के

en: Display command line options
mr: आदेश ओळ पर्याय दर्शवा

en: Divide CPU usage by number of CPUs
mr: सीपीयूच्या संख्ये प्रमाणे सीपीयू वापर भागा

en: Displayed Information
mr: दर्शविलेली माहिती

en: Characters read/written
mr: वाचलेली/लिहिलेली अक्षरे

en: Number of Read/Write operations
mr: वाचन/लेखन क्रियांची संख्या

en: Bytes actually read/written
mr: वाचलेल्या/लिहिलेल्या बाइट्स

en: Show I/O rate
mr: I/O दर दर्शवा

en: Show Tooltips
mr: टूलटिप्स दर्शवा

en: You must select a process first.
mr: तुम्ही अगोदर प्रक्रीया निवडली पाहिजे.

en: Are you sure you want to end this process?  Any unsaved work may be lost. | Are you sure you want to end these %1 processes?  Any unsaved work may be lost
mr[0]: तुम्हाला नक्की हि प्रक्रीया बंद करायची आहे का? सर्व न साठवलेले बदल नष्ट होतील.
mr[1]: तुम्हाला नक्की %1 या प्रक्रीया बंद करायच्या आहेत का? सर्व न साठवलेले बदल नष्ट होतील.

[ctx: Dialog title]
en: End Process | End %1 Processes
mr[0]: प्रक्रीया बंद करा
mr[1]: %1 प्रक्रीया बंद करा

en: End
mr: बंद करा

en: <qt>Are you sure you want to <b>immediately and forcibly kill</b> this process?  Any unsaved work may be lost. | <qt>Are you sure you want to <b>immediately and forcibly kill</b> these %1 processes?  Any unsaved work may be lost
mr[0]: <qt>तुम्हाला नक्की हि प्रक्रीया <b>लगेच व बळपूर्वक</b> मृत करायची आहे का? सर्व न साठवलेले बदल नष्ट होतील.
mr[1]: <qt>तुम्हाला नक्की %1 या प्रक्रीया <b>लगेच व बळपूर्वक</b> मृत करायच्या आहेत का? सर्व न साठवलेले बदल नष्ट होतील.

[ctx: Dialog title]
en: Forcibly Kill Process | Forcibly Kill %1 Processes
mr[0]: प्रक्रीया बळपूर्वक मृत करा
mr[1]: %1 प्रक्रीया बळपूर्वक मृत करा

en: Kill
mr: मृत करा

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, txtFilter)
en: Quick search
mr: त्वरित शोध

en: - Process is doing some work.
mr: - प्रक्रीया काही काम करत आहे.

en: - Process is waiting for something to happen.
mr: - प्रक्रीया काही घडण्याची वाट बघत आहे.

en: - Process has been stopped. It will not respond to user input at the moment.
mr: - प्रक्रीया थांबविलेली आहे. या क्षणाला ती वापरकर्त्याच्या इनपुटला प्रतिक्रिया देणार नाही.

en: - Process has finished and is now dead, but the parent process has not cleaned up.
mr: - प्रक्रिया पूर्ण झालेली आहे व आता मृत आहे. पण पालक प्रक्रीया साफ झालेली नाही.

en: The process name.
mr: प्रक्रिया नाव.

en: The user who owns this process.
mr: या प्रक्रीयेचा मालक असलेला वापरकर्ता.

en: The controlling terminal on which this process is running.
mr: ज्यावर हि प्रक्रीया चालू आहे तो नियंत्रक टर्मिनल.

en: The current CPU usage of the process.
mr: प्रक्रीयेचा वर्तमान सीपीयू वापर.

en: The current total CPU usage of the process.
mr: प्रक्रीयेचा वर्तमान एकूण सीपीयू वापर.

en: <qt>The command with which this process was launched.</qt>
mr: <qt>हि प्रक्रीया ज्याने सुरु झाली तो आदेश.</qt>

en: <qt>The amount of pixmap memory that this process is using.</qt>
mr: <qt>हि प्रक्रीया वापरत असलेल्या पिक्समेप स्मृतीची संख्या.</qt>

en: <qt>The title of any windows that this process is showing.</qt>
mr: <qt>हि प्रक्रिया दर्शविणाऱ्या कोणत्याही चौकटीचे शिर्षक.</qt>

en: The unique Process ID that identifies this process.
mr: या प्रक्रियेच्या ओळखी करिता विशिष्ट प्रक्रिया आईडी.

en: The number of bytes read.  See What's This for more information.
mr: वाचलेल्या बाइट्सची संख्या. अधिक माहिती करिता "हे काय आहे" बघा.

en: The number of bytes written.  See What's This for more information.
mr: लिहिलेल्या बाइट्सची संख्या. अधिक माहिती करिता "हे काय आहे" बघा.

en: The CPU usage of a process and all of its threads.
mr: प्रक्रीया व तिच्या सर्व थ्रेड्सचा सीपीयू वापर.

en: <qt><i>Technical information: </i>This is from /proc/*/cmdline
mr: <qt><i>तांत्रीक माहिती : </i>हे येथून आहे /proc/*/cmdline

[ctx: scheduler]
en: Idle
mr: रिकामे

[ctx: scheduler]
en: (Batch) %1
mr: (समूह) %1

en: %1/s
mr: %1/सेकंद

[ctx: process heading]
en: Name
mr: नाव

[ctx: process heading]
en: Username
mr: वापरकर्ता नाव

[ctx: process heading]
en: Niceness
mr: चांगुलपणा

[ctx: process heading]
en: CPU %
mr: सीपीयू %

[ctx: process heading]
en: CPU Time
mr: सीपीयू वेळ

[ctx: process heading]
en: IO Read
mr: IO वाचन

[ctx: process heading]
en: IO Write
mr: IO लेखन

[ctx: process heading]
en: Virtual Size
mr: आभासी आकार

[ctx: process heading]
en: Memory
mr: स्मृती

[ctx: process heading]
en: Shared Mem
mr: शेअर केलेली स्मृती

[ctx: process heading]
en: Command
mr: आदेश

[ctx: process heading]
en: X11 Memory
mr: X11 स्मृती

[ctx: process heading]
en: Window Title
mr: चौकट शिर्षक

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnKillProcess)
en: &End Process...
mr: प्रक्रीया बंद करा (&E)...

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: All Processes
mr: सर्व प्रक्रीया

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: All Processes, Tree
mr: सर्व प्रक्रीया, वृक्ष

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: System Processes
mr: प्रणाली प्रक्रीया

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: User Processes
mr: वापरकर्ता प्रक्रीया

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: Own Processes
mr: स्वत:च्या प्रक्रीया

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: Programs Only
mr: फक्त कार्यक्रम

en: Set Priority
mr: प्राधान्यता निश्चित करा

[ctx: Scheduler]
en: Interactive
mr: इंटरएक्टीव

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblMessage1)
en: Change scheduling priority for:
mr: याकरिता नियोजन प्राधान्यता बदला :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: CPU Scheduler
mr: सीपीयू नियोजक

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, radioNormal)
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">The standard time-sharing scheduler for processes without special requirements.</p></body></html>
mr: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">विशिष्ट गरज नसलेल्या प्रक्रीयांकरिता प्रमाणित वेळ-शेअरींग नियोजक.</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioNormal) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIONormal)
en: Normal
mr: सामान्य

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBatch)
en: Batch
mr: समूह

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRR)
en: Round robin
mr: राउंड रोबिन

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: I/O Scheduler
mr: I/O नियोजक

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIdle)
en: Idle
mr: रिकामे

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBestEffort)
en: Best effort
mr: श्रेष्ठ प्रयत्न

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRealTime)
en: Real time
mr: रियल टाइम

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCpuLow) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIOLow)
en: Low Priority
mr: कमी प्राधान्यता

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCpuHigh) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIOHigh)
en: High Priority
mr: जास्त प्राधान्यता
