processui - en to pa translation catalogue (113 entries)

en: Set Priority... | Set Priority...
pa[0]: ...ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰੋ
pa[1]: ...ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Jump to Parent Process
pa: ਮੁੱਢਲੇ ਪਰੋਸੈਸ ਉੱਤੇ ਜੰਪ ਕਰੋ

en: Show Application Window
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖੋ

en: Resume Stopped Process
pa: ਰੁਕੇ ਪਰੋਸੈਸ ਰਜਿਊਮ ਕਰੋ

en: End Process | End Processes
pa[0]: ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ
pa[1]: ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ

en: Forcibly Kill Process | Forcibly Kill Processes
pa[0]: ਪਰੋਸੈਸ ਥੱਕੇ ਨਾਲ ਖਤਮ ਕਰੋ
pa[1]: ਪਰੋਸੈਸ ਥੱਕੇ ਨਾਲ ਖਤਮ ਕਰੋ

en: Suspend (STOP)
pa: ਸਸਪੈਂਡ (STOP)

en: Continue (CONT)
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ (CONT)

en: Hangup (HUP)
pa: ਹੈਂਗਅੱਪ (HUP)

en: Interrupt (INT)
pa: ਰੁਕਾਵਟ (INT)

en: Terminate (TERM)
pa: ਟਰਮੀਨੇਟ (TERM)

en: Kill (KILL)
pa: ਖਤਮ ਕਰੋ (KILL)

en: User 1 (USR1)
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ 1 (USR1)

en: User 2 (USR2)
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ 2 (USR2)

en: Focus on Quick Search
pa: ਤੁਰੰਤ ਖੋਜ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ

[ctx: @action:inmenu]
en: Kill a Window
pa: ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰੋ

[ctx: Context menu]
en: End Process | End Processes
pa[0]: ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ
pa[1]: ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ

en: Send Signal
pa: ਸਿਗਨਲ ਭੇਜੋ

en: Jump to Parent Process (%1)
pa: ਮੁੱਢਲੇ ਪਰੋਸੈਸ ਉੱਤੇ ਜੰਪ ਕਰੋ (%1)

en: Hide Column '%1'
pa: ਕਾਲਮ '%1' ਓਹਲੇ

en: Show Column '%1'
pa: ਕਾਲਮ '%1' ਵੇਖੋ

en: Display Units
pa: ਯੂਨਿਟ ਵੇਖੋ

en: Mixed
pa: ਰਲਵੇਂ

en: Kilobytes per second
pa: ਕਿਲੋਬਾਈਟ ਪ੍ਰਤੀ ਸਕਿੰਟ

en: Kilobytes
pa: ਕਿਲੋਬਾਈਟ

en: Megabytes per second
pa: ਮੈਗਾਬਾਈਟ ਪ੍ਰਤੀ ਸਕਿੰਟ

en: Megabytes
pa: ਮੈਗਾਬਾਈਟ

en: Gigabytes per second
pa: ਗੀਗਾਬਾਈਟ ਪ੍ਰਤੀ ਸਕਿੰਟ

en: Gigabytes
pa: ਗੀਗਾਬਾਈਟ

en: Percentage
pa: ਫੀਸਦੀ

en: Display command line options
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖੋ

en: Divide CPU usage by number of CPUs
pa: CPU ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ CPU ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨਾਲ ਵੰਡੋ

en: Displayed Information
pa: ਵੇਖਾਈ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Characters read/written
pa: ਅੱਖਰ ਪੜ੍ਹਨ/ਲਿਖਣ

en: Number of Read/Write operations
pa: ਪੜ੍ਹਨ/ਲਿਖਣ ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Bytes actually read/written
pa: ਬਾਈਟ ਅਸਲ 'ਚ ਪੜ੍ਹੇ/ਲਿਖੇ

en: Show I/O rate
pa: I/O ਰੇਟ ਵੇਖੋ

en: Show Tooltips
pa: ਟੂਲਟਿੱਪ ਵੇਖੋ

en: You do not have the permission to renice the process and there was a problem trying to run as root.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੋਸੈਸ ਰੀ-ਨਾਇਸ ਕਰਨ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ root ਵਾਂਗ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ।

en: You must select a process first.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਪਰੋਸੈਸ ਚੁਣਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: You do not have the permission to change the I/O priority of the process and there was a problem trying to run as root.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੋਸੈਸ ਦੀ I/O ਤਰਜੀਹ ਬਦਲਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ root ਵਾਂਗ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ।

en: You do not have the permission to change the CPU Scheduler for the process and there was a problem trying to run as root.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੋਸੈਸ ਲਈ ਸੀਪੀਯੂ (CPU) ਸੈਡਿਊਲਰ ਬਦਲਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ root ਵਾਂਗ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ।

en: You do not have the permission to kill the process and there was a problem trying to run as root.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ (kill) ਕਰਨ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ root ਵਾਂਗ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ।

en: Are you sure you want to end this process?  Any unsaved work may be lost. | Are you sure you want to end these %1 processes?  Any unsaved work may be lost
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਕੋਈ ਵੀ ਨਾ-ਸੰਭਾਲਿਆ ਕੰਮ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ %1 ਚੁਣੇ ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: Dialog title]
en: End Process | End %1 Processes
pa[0]: ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ
pa[1]: %1 ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ

en: End
pa: ਖਤਮ

en: <qt>Are you sure you want to <b>immediately and forcibly kill</b> this process?  Any unsaved work may be lost. | <qt>Are you sure you want to <b>immediately and forcibly kill</b> these %1 processes?  Any unsaved work may be lost
pa[0]: <qt>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਨੂੰ <b>ਤੁਰੰਤ ਅਤੇ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਖਤਮ</b> ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਕੋਈ ਵੀ ਨਾ ਸੰਭਾਲਿਆ ਕੰਮ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।
pa[1]: <qt>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ %1 ਪਰੋਸੈਸਾਂ ਨੂੰ <b>ਤੁਰੰਤ ਅਤੇ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਖਤਮ</b> ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਕੋਈ ਵੀ ਨਾ ਸੰਭਾਲਿਆ ਕੰਮ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: Dialog title]
en: Forcibly Kill Process | Forcibly Kill %1 Processes
pa[0]: ਪਰੋਸੈਸ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਖਤਮ ਕਰੋ
pa[1]: %1 ਪਰੋਸੈਸ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਖਤਮ ਕਰੋ

en: Kill
pa: ਖਤਮ

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, txtFilter)
en: Quick search
pa: ਤੁਰੰਤ ਖੋਜ

en: - Process is doing some work.
pa: - ਪਰੋਸੈਸ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: - Process is waiting for something to happen.
pa: - ਪਰੋਸੈਸ ਕੁਝ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: - Process has been stopped. It will not respond to user input at the moment.
pa: - ਪਰੋਸੈਸ ਰੁੱਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਇੰਪੁੱਟ ਦਾ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: - Process has finished and is now dead, but the parent process has not cleaned up.
pa: - ਪਰੋਸੈਸ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਹੁਣ ਖਤਮ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਪੇਰੱਨਟ ਹਾਲੇ ਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The process name.
pa: ਪਰੋਸੈਸ ਨਾਂ ਹੈ।

en: The user who owns this process.
pa: ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਰੱਖਣ ਵਾਲਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਹੈ।

en: The controlling terminal on which this process is running.
pa: ਕੰਟਰੋਲਿੰਗ ਟਰਮੀਨਲ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਚਲਾਉਦਾ ਹੈ।

en: The current CPU usage of the process.
pa: ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ CPU

en: The current total CPU usage of the process, divided by the %1 processor core in the machine. | The current total CPU usage of the process, divided by the %1 processor cores in the machine.
pa[0]: ਪਰੋਸੈਸ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਕੁੱਲ CPU ਵਰਤੋਂ, ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਤੇ %1 ਪਰੋਸੈਸ ਕੋਰ ਨਾਲ ਵੰਡਣ ਨਾਲ
pa[1]: ਪਰੋਸੈਸ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਕੁੱਲ CPU ਵਰਤੋਂ, ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਤੇ %1 ਪਰੋਸੈਸ ਕੋਰਾਂ ਨਾਲ ਵੰਡਣ ਨਾਲ

en: The current total CPU usage of the process.
pa: ਪਰੋਸੈਸ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਕੁੱਲ CPU ਵਰਤੋਂ।

en: <qt>The total user and system time that this process has been running for, displayed as minutes:seconds.
pa: <qt>ਕੁੱਲ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਤੇ ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਲਈ ਇਹ ਪਰੋਸੈੱਸ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਮਿੰਟ:ਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: <qt>This is the amount of virtual memory space that the process is using, included shared libraries, graphics memory, files on disk, and so on. This number is almost meaningless.</qt>
pa: <qt>ਇਹ ਵੁਰਚੁਅਲ ਮੈਮੋਰੀ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਪਰੋਸੈਸ ਵਲੋਂ ਵਰਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ੇਅਰ ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ, ਗਰਾਫਿਕਸ ਮੈਮੋਰੀ, ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਫਾਈਲਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਕੁਝ। ਇਸ ਗਿਣਤੀ ਬਹੁਤਾ ਕਰਕੇ ਬੇਮਤਲਬ ਹੈ।</qt>

en: <qt>This is approximately the amount of real physical memory that this process's shared libraries are using.<br>This memory is shared among all processes that use this library.</qt>
pa: <qt>ਇਹ ਅਸਲ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ ਥਾਂ ਦੀ ਲਗਭਗ ਮਾਤਰਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਪਰੋਸੈਸ ਦੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਵਰਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।<br>ਇਹ ਮੈਮੋਰੀ ਇਸ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਭ ਪਰੋਸੈਸਾਂ ਲਈ ਸਾਂਝੀ ਹੈ।</qt>

en: <qt>The command with which this process was launched.</qt>
pa: <qt>ਕਮਾਂਡ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਚੱਲਿਆ ਸੀ।</qt>

en: <qt>The amount of pixmap memory that this process is using.</qt>
pa: <qt>ਪਿਕਸਮੈਪ ਮੈਮੋਰੀ ਦੀ ਮਾਤਰਾ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਵਰਤ ਰਿਹਾ ਹੈ।</qt>

en: <qt>The title of any windows that this process is showing.</qt>
pa: <qt>ਕਿਸੇ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਟਾਇਟਲ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਵਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।</qt>

en: The unique Process ID that identifies this process.
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਪਰੋਸੈਸ ID, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਪਰੋਸੈਸ ਨੂੰ ਪਛਾਣਦਾ ਹੈ।

en: The number of bytes read.  See What's This for more information.
pa: ਪੜ੍ਹੇ ਬਾਈਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੈ। ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇਹ ਕੀ ਹੈ ਵੇਖੋ।

en: The number of bytes written.  See What's This for more information.
pa: ਲਿਖੇ ਬਾਈਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੈ। ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇਹ ਕੀ ਹੈ ਵੇਖੋ।

en: The CPU usage of a process and all of its threads.
pa: ਇੱਕ ਪਰੋਸੈਸ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਥਰਿੱਡ ਵਲੋਂ CPU ਵਰਤੋਂ।

en: <qt><i>Technical information: </i>This is from /proc/*/cmdline
pa: <qt><i>ਤਕਨੀਕੀ ਜਾਣਕਾਰੀ: </i>ਇਹ /proc/*/cmdline ਤੋਂ ਹੈ

[ctx: @info:tooltip]
en: <para><emphasis strong='true'>Login Name:</emphasis> %1</para>
pa: <para><emphasis strong='true'>ਲਾਗਇਨ ਨਾਂ:</emphasis> %1</para>

[ctx: @info:tooltip]
en: <para>This user is not recognized for some reason.</para>
pa: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਕੁਝ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਪਛਾਣਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

[ctx: @info:tooltip]
en: <para><emphasis strong='true'>Login Name:</emphasis> %1 (uid: %2)</para>
pa: <para><emphasis strong='true'>ਲਾਗਇਨ ਨਾਂ:</emphasis> %1 (uid: %2)</para>

[ctx: Short description of a process. PID, name, user]
en: %1: %2, owned by user %3
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ %3 ਵਲੋਂ <numid>%1</numid>: %2

[ctx: scheduler]
en: Idle
pa: ਆਈਡਲ

[ctx: scheduler]
en: (Batch) %1
pa: (ਬੈਚ) %1

[ctx: @info:tooltip]
en: <para><emphasis strong='true'>CPU time spent running as user:</emphasis> %1 seconds</para>
pa: <br /><br />ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਾਂਗ ਚੱਲਣ ਲਈ ਲੱਗਾ CPU ਟਾਈਮ : %1 ਸਕਿੰਟ

[ctx: process heading]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: process heading]
en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

[ctx: process heading]
en: Niceness
pa: ਨਾਈਸੱਸ

[ctx: process heading]
en: CPU Time
pa: CPU ਸਮਾਂ

[ctx: process heading]
en: IO Read
pa: IO ਪੜ੍ਹਨ

[ctx: process heading]
en: IO Write
pa: IO ਲਿਖੋ

[ctx: process heading]
en: Virtual Size
pa: ਵੁਰਚੁਅਲ ਸਾਈਜ਼

[ctx: process heading]
en: Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: process heading]
en: Shared Mem
pa: ਸ਼ੇਅਰਡ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: process heading]
en: Command
pa: ਕਮਾਂਡ

[ctx: process heading]
en: X11 Memory
pa: X11 ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: process heading]
en: Window Title
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਾਇਟਲ

[ctx: process heading]
en: Total Memory
pa: ਕੁੱਲ ਮੈਮੋਰੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnKillProcess)
en: &End Process...
pa: ਪਰੋਸੈਸ ਖਤਮ ਕਰੋ(&E)...

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: All Processes
pa: ਸਭ ਪਰੋਸੈਸ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: All Processes, Tree
pa: ਸਭ ਪਰੋਸੈਸ, ਟਰੀ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: System Processes
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਰੋਸੈਸ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: User Processes
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਪਰੋਸੈਸ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: Own Processes
pa: ਆਪਣੇ ਪਰੋਸੈਸ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbFilter)
en: Programs Only
pa: ਕੇਵਲ ਪਰੋਗਰਾਮ

en: Set Priority
pa: ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: Scheduler]
en: Interactive
pa: ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblMessage1)
en: Change scheduling priority for:
pa: ਇਸ ਲਈ ਸੈਡਿਊਲ ਤਰਜੀਹ ਬਦਲੋ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: CPU Scheduler
pa: CPU ਸੈਡਿਊਲਰ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioNormal) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIONormal)
en: Normal
pa: ਨਾਰਮਲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBatch)
en: Batch
pa: ਬੈਚ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRR)
en: Round robin
pa: ਰਾਊਂਡ ਰਾਬਿਨ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: I/O Scheduler
pa: I/O ਸੈਡਿਊਲਰ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, radioIONormal)
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Process's priority is based on the CPU priority.</p></body></html>
pa: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ਪਰੋਸੈਸ ਦੀ ਤਰਜੀਹ CPU ਤਰਜੀਹ ਉੱਤੇ ਅਧਾਰਿਤ ਹੈ।</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIdle)
en: Idle
pa: ਆਈਡਲ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, radioBestEffort)
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Process is given higher priority to access the hard disk than Normal.</p></body></html>
pa: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ਪਰੋਸੈੱਸ ਨੂੰ ਹਾਰਡ ਡਿਸਕ ਅਸੈੱਸ ਕਰਨ ਲਈ ਨਾਰਮਲ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਰਜੀਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBestEffort)
en: Best effort
pa: ਵਧੀਆ ਜਤਨ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRealTime)
en: Real time
pa: ਰੀਅਲ ਟਾਈਮ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCpuLow) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIOLow)
en: Low Priority
pa: ਘੱਟ ਤਰਜੀਹ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCpuHigh) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIOHigh)
en: High Priority
pa: ਵੱਧ ਤਰਜੀਹ
