libmatekbd 1.25.0 - en to gu translation catalogue (39 entries)

en: There was an error loading an image: %s
gu: ચિત્ર લાવવામાં ભૂલ હતી: %s

en: XKB initialization error
gu: XKB આરંભ કરવામાં ભૂલ

en: Home
gu: ઘર

en: Left
gu: ડાબું

en: Up
gu: ઉપર

en: Right
gu: જમણું

en: Print
gu: છાપો

en: Insert
gu: ઉમેરો

en: Menu
gu: પત્રક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
gu: કિબોર્ડ લેઆઉટ "%s"
    સર્વાધિકાર &#169; X.Org ફાઉન્ડેશન અનો XKeyboardConfig સહાયકારક
    પેકેજ મેટાડેટા જોવા લાઇસેંસદેવા માટેa

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: model "%s", %s and %s
gu: મોડેલ "%s", %s અને %s

en: no layout
gu: કોઈ લેઆઉટ નથી

en: no options
gu: કોઈ વિકલ્પો નથી

en: Keyboard model
gu: કીબોર્ડ મોડેલ

en: keyboard model
gu: કીબોર્ડ મોડેલ

en: Keyboard layout
gu: કીબોર્ડ લેઆઉટ

en: keyboard layout
gu: કીબોર્ડ લેઆઉટ

en: Keyboard options
gu: કીબોર્ડ વિકલ્પો

en: Keyboard Update Handlers
gu: કીબોર્ડ સુધારા નિયંત્રકો

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
gu: જ્યારેપણ કીબોર્ડ પરિસ્થિતિ પુનઃલવાય ત્યારે ચલાવવાની સ્ક્રિપ્ટોનો સમૂહ. xmodmap આધારિત સંતુલનો પુનઃ-લાગુ પાડવા માટે ઉપયોગી

en: modmap file list
gu: modmap ફાઈલ યાદી

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
gu: $HOME ડિરેક્ટરીમાં ઉપલબ્ધ modmap ફાઈલોની યાદી.

en: Default group, assigned on window creation
gu: મૂળભૂત જૂથ, વિન્ડો બનાવટ પર સોંપાયેલ

en: Keep and manage separate group per window
gu: વિન્ડો પ્રતિ અલગ જૂથ જાળવો અને વ્યવસ્થા કરો

en: Save/restore indicators together with layout groups
gu: લેઆઉટ જૂથો સાથે સૂચકો એકસાથે સંગ્રહો/પુનઃજાળવો

en: Show layout names instead of group names
gu: જૂથ નામોની જગ્યાએ લેઆઉટ નામો બતાવો

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
gu: જૂથ નામોની જગ્યાએ લેઆઉટ નામો બતાવો (XFree આધાર આપતા ઘણાબધા લેઆઉટોની આવૃત્તિઓ માટે જ)

en: Load extra configuration items
gu: વધારાની રૂપરેખાંકન વસ્તુને લોડ કરો

en: Load exotic, rarely used layouts and options
gu: વિલાયતી, ઓછુ વપરાયેલ દેખાવો અને વિકલ્પોને લોડ કરો

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
gu: "X sysconfig બદલાયેલ" ચેતવણી સંદેશો સંકોચો

en: The Keyboard Preview, X offset
gu: કીબોર્ડ પૂર્વદર્શન, X ઓફસેટ

en: The Keyboard Preview, Y offset
gu: કીબોર્ડ પૂર્વદર્શન, Y ઓફસેટ

en: The Keyboard Preview, width
gu: કીબોર્ડ પૂર્વદર્શન, પહોળાઈ

en: The Keyboard Preview, height
gu: કીબોર્ડ પૂર્વદર્શન, ઊંચાઈ

en: Secondary groups
gu: ગૌણ જૂથો

en: Keyboard Indicator Test (%s)
gu: કીબોર્ડ સૂચક ચકાસણી (%s)

en: Indicator:
gu: સૂચક:
