libmatekbd 1.25.0 - en to kn translation catalogue (41 entries)

en: There was an error loading an image: %s
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: XKB initialization error
kn: XKB ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Home
kn: ಮನೆ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Insert
kn: ಸೇರಿಸು

en: Menu
kn: ಪರಿವಿಡಿ(ಮೆನ್ಯು)

en: Meta
kn: ಮೆಟಾ

en: Super
kn: ಸೂಪರ್

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
kn: ಕೀಲಿ ಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ "%s"
    ಹಕ್ಕು &#169; X.Org ಫೌಂಡೇಶನ್ ಹಾಗು XKeyboardConfig ಸಹಾಯಕರು
    ಲೈಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಪ್ಯಾಕೇಜಿನ ಮೆಟಾಡಾಟವನ್ನು ನೋಡಿ

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: model "%s", %s and %s
kn: ಮಾದರಿ "%s", %s ಹಾಗು %s

en: no layout
kn: ಯಾವುದೆ ವಿನ್ಯಾಸವಿಲ್ಲ

en: no options
kn: ಯಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆ ಇಲ್ಲ

en: Keyboard model
kn: ಕೀಲಮಣೆ ಮಾದರಿ

en: keyboard model
kn: ಕೀಲಮಣೆ ಮಾದರಿ

en: Keyboard layout
kn: ಕೀಲಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: keyboard layout
kn: ಕೀಲಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Keyboard options
kn: ಕೀಲಮಣೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Keyboard Update Handlers
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
kn: ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳು. xmodmap ಆಧರಿತವಾದ ಸರಿಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಅನ್ವಯಿಸಲು ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ

en: modmap file list
kn: modmap ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿ

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
kn: $HOME ಕೋಶದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ modmap ಕಡತಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿ.

en: Default group, assigned on window creation
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗುಂಪು, ವಿಂಡೋ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Keep and manage separate group per window
kn: ಪ್ರತಿ ವಿಂಡೋಗಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಗುಂಪನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಹಾಗು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Save/restore indicators together with layout groups
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಗುಂಪುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು/ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Show layout names instead of group names
kn: ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರುಗಳ ಬದಲು ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
kn: ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರುಗಳ ಬದಲು ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು (ಕೇವಲ XFree ಬೆಂಬಲವಿರುವ ಅನೇಕ ವಿನ್ಯಾಸಗಳಿಗಾಗಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ)

en: Load extra configuration items
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂರಚನಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Load exotic, rarely used layouts and options
kn: ನವೀನ, ವಿರಳವಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ ಲೇಔಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
kn:  "X sysconfig changed" ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿ

en: The Keyboard Preview, X offset
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಮುನ್ನೋಟ, X ಆಫ್‌ಸೆಟ್

en: The Keyboard Preview, Y offset
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಮುನ್ನೋಟ, Y ಆಫ್‌ಸೆಟ್

en: The Keyboard Preview, width
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಮುನ್ನೋಟ, ಅಗಲ

en: The Keyboard Preview, height
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಮುನ್ನೋಟ, ಎತ್ತರ

en: Secondary groups
kn: ಅಪ್ರಮುಖವಾದ ಗುಂಪುಗಳು

en: Keyboard Indicator Test (%s)
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಸೂಚಕ ಪರೀಕ್ಷೆ (%s)

en: Indicator:
kn: ಸೂಚಕ:
