libmatekbd 1.25.0 - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: There was an error loading an image: %s
ml: ചിത്രം  %s ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശകു് പറ്റി

en: XKB initialization error
ml: XKB തുടങ്ങുന്നതില്‍ പിശകു്

en: Home
ml: ഹോം

en: Left
ml: ഇടത്

en: Up
ml: മുകളിലോട്ട്

en: Right
ml: വലത്

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Shift
ml: മാറ്റുക

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസം "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: model "%s", %s and %s
ml: മോഡല്‍ "%s", %s and %s

en: no layout
ml: വിന്യാസം ലഭ്യമല്ല

en: no options
ml: ഐച്ഛികങ്ങളില്ല

en: Keyboard model
ml: കീബോര്‍ഡ് മോഡല്‍

en: keyboard model
ml: കീബോര്‍ഡ് മോഡല്‍

en: Keyboard layout
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസം

en: keyboard layout
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസം

en: Keyboard options
ml: കീബോര്‍ഡ് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Keyboard Update Handlers
ml: കീബോര്‍ഡ് അപ്ഡേറ്റ് ഹാന്‍ഡ്ലേഴ്സ്

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
ml: കീബോര്‍ഡ് സ്ഥിതി റീലോഡ് ചെയ്യുംബോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കേണ്ട സ്ക്രിപ്റ്റുകളുടെ പട്ടിക. xmodmap-ഇനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ വീണ്ടും വരുത്താന്‍ സഹായകരമാണു്‌

en: modmap file list
ml: മോഡ്മാപ്പ് ഫയല്‍ പട്ടിക

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
ml: $HOME തട്ടിലെ മോഡ്മാപ്പ് ഫയലുകളുടെ പട്ടിക

en: Default group, assigned on window creation
ml: സ്വതേയുള്ള ഗ്രൂപ്പ്, ജാലകനിര്‍മ്മിതിയുടെ സമയത്തു് കൊടുത്തതു്

en: Keep and manage separate group per window
ml: ഓരോ ജാലകത്തിനും വെവ്വേറെ ഗ്രൂപ്പ് പാലിയ്ക്കുക

en: Save/restore indicators together with layout groups
ml: വിന്യാസ കൂട്ടങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം സൂചികകള്‍ സൂക്ഷിക്കുക/തിരികെ കൊണ്ടു വരുക

en: Show layout names instead of group names
ml: ഗ്രൂപ്പ് പേരിനുപകരം വിന്യാസത്തിന്റെ പേരു് കാണിയ്ക്കുക

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
ml: കൂട്ട പേരുകള്‍ക്കു പകരം വിന്യാസം പേരു്‌ ഉപയോഗിക്കുക (ഒന്നിലേറെ വിന്യാസങ്ങള്‍ താങ്ങുന്ന XFree-യുടെ പതിപ്പുകള്‍ക്കു്‌ മാത്രം)

en: Load extra configuration items
ml: അധികമായ ക്രമീകരണ വസ്തുക്കള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Load exotic, rarely used layouts and options
ml: അപൂര്‍വമായുപയോഗിക്കുന്ന ശൈലികളും ഉപാധികളും ലഭ്യമാക്കുക

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
ml: "X sysconfig changed"  മുന്നറിയിപ്പു സന്ദേശങ്ങള്‍ അടക്കിവെയ്ക്കുക

en: The Keyboard Preview, X offset
ml: കീബോര്‍ഡ് തിരനോട്ടം, X offset

en: The Keyboard Preview, Y offset
ml: കീബോര്‍ഡ് തിരനോട്ടം, Y offset

en: The Keyboard Preview, width
ml: കീബോര്‍ഡ് തിരനോട്ടം, വീതി

en: The Keyboard Preview, height
ml: കീബോര്‍ഡ് തിരനോട്ടം, ഉയരം

en: Secondary groups
ml: ദ്വിതീയ ഗ്രൂപ്പുകള്‍

en: Keyboard Indicator Test (%s)
ml: കീബോര്‍ഡ് സൂചക പരീക്ഷണം (%s)

en: Indicator:
ml: സൂചകം
