libmatekbd 1.25.0 - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: There was an error loading an image: %s
ta: ஒரு பிம்பத்தை ஏற்றுவதில் பிழை ஏற்பட்டது: %s

en: XKB initialization error
ta: XKB துவக்கப் பிழை

en: Home
ta: தொடக்கம்

en: Left
ta: இடது

en: Up
ta: மேல்

en: Right
ta: வலது

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Insert
ta: சொருகு

en: Delete
ta: அழித்தல்

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு "%s"
    பதிப்புரிமை &#169; X.Org Foundation மற்றும் XKeyboardConfig contributors
    உரிமத்திற்கு தொகுப்பு metadataவை பார்க்கவும்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Keyboard Layout "%s"
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு "%s"

en: model "%s", %s and %s
ta: மாதிரி "%s", %s மற்றும் %s

en: no layout
ta: அமைப்பு இல்லை

en: no options
ta: விருப்பங்கள் இல்லை

en: Keyboard model
ta: விசைப்பலகை மாதிரி

en: keyboard model
ta: விசைப்பலகை மாதிரி

en: Keyboard layout
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு

en: keyboard layout
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு

en: Keyboard options
ta: விசைப்பலகை விருப்பங்கள்

en: Keyboard Update Handlers
ta: விசைப்பலகை மேம்பாடு கையாளிகள்

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
ta: ஒரு தொகுப்பு ஸ்கிரிப்ட்கள், விசைப்பலகை நிலையை மீட்டு ஏற்றும் போதெல்லாம் இயக்க. எக்ஸ்மாட்மாப் அடிப்படையான சரிசெய்தல்களை மீண்டும் பயன்படுத்த உபயோகமாகும்.

en: modmap file list
ta: modmap கோப்பு பட்டியல்

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
ta: $HOME அடைவிலுள்ள modmap கோப்புகளின் பட்டியல்

en: Default group, assigned on window creation
ta: முன்னிருப்பு குழு, சாளரம் உருவாக்கும் போது வழங்கப்பட்டது

en: Keep and manage separate group per window
ta: ஒரு சாளரத்திற்கு தனி குழுவினை வைத்து மேலாண்மை செய்யவும்

en: Save/restore indicators together with layout groups
ta: சேமி /மீட்டெடு சுட்டிகள் அமைப்பு குழுக்களுடன்.

en: Show layout names instead of group names
ta: குழுப்பெயர்களுக்கு பதில் அமைப்பு பெயர்களைக் காட்டுக.

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
ta: குழுப்பெயர்களுக்கு பதில் அமைப்பு பெயர்களைக் காட்டுக. (பல அமைப்புகளை ஆதரிக்கும் எக்ஸ் ஃப்ரீ பதிப்புகளுக்கு மட்டும்)

en: Load extra configuration items
ta: கூடுதல் கட்டமைப்பு உருப்படிகளை ஏற்று

en: Load exotic, rarely used layouts and options
ta: அரிதாக பயன்படுத்தப்பட்ட அமைப்புகள் மற்றும் விருப்பங்களை ஏற்று

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
ta: "X sysconfig changed"  எச்சரிக்கை செய்திகளை அடக்குக.

en: The Keyboard Preview, X offset
ta: விசைப்பலகை முன்பார்வை, X offset

en: The Keyboard Preview, Y offset
ta: விசைப்பலகை முன்பார்வை, Y offset

en: The Keyboard Preview, width
ta: விசைப்பலகை முன்பார்வை, அகலம்

en: The Keyboard Preview, height
ta: விசைப்பலகை முன்பார்வை, உயரம்

en: Secondary groups
ta: இரண்டாம் நிலை குழுக்கள்

en: The foreground color
ta: முன்னணி வண்ணம்

en: The background color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Keyboard Layout
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு

en: Keyboard Indicator Test (%s)
ta: விசைப்பலகை உணர்த்துனர் சோதனை (%s)

en: Indicator:
ta: சுட்டி:
