libmatekbd 1.25.0 - en to te translation catalogue (39 entries)

en: There was an error loading an image: %s
te: చిత్రమును నింపుటకు అక్కడ ఒక్క దోషం ఉంది: %s

en: XKB initialization error
te: XKB సిద్దీకరణ దోషం

en: Home
te: నివాసం

en: Left
te: ఎడమ

en: Up
te: పైకి

en: Right
te: కుడి

en: Print
te: ముద్రణ

en: Alt
te: ఆల్ట్

en: Super
te: సూపర్

en: Delete
te: తొలగించు

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
te: కీబోర్డు వాస్తు "%s"
    కాపీరైట్ &#169; X.Org వ్యవస్థాపన మరియు Xకీబోర్డుఆకృతీకరణ సహాయకులు
    లైసెన్సింగ్ కొరకు ప్యాకేజి మెటాడాటా ను చూడండి

en: Unknown
te: తెలియదు

en: model "%s", %s and %s
te: నమూనా "%s", %s మరియు %s

en: no layout
te: ఏ వాస్తులేదు

en: no options
te: ఏ ఐచ్చికాలులేవు

en: Keyboard model
te: కీబోర్డు నమూనా

en: keyboard model
te: కీబోర్డు నమూనా

en: Keyboard layout
te: కీబోర్డు వాస్తు

en: keyboard layout
te: కీబోర్డు వాస్తు

en: Keyboard options
te: కీబోర్డు ఐచ్చికాలు

en: Keyboard Update Handlers
te: కీబోర్డు నవీకరణ సంభాలికలు

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
te: కీబోర్డు స్థితి తిరిగినింప బడినప్పుడు నడువవలిసిన లిపిల యొక్క సంపుటం. xmodmap ఆధారిత సర్దుబాట్లను తిరిగి-ఆపాదించుటకు ఉపయోగం

en: modmap file list
te: modmap దస్త్రం జాబీతా

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
te: $HOME సంచయం నందు అందుబాటులో ఉన్న modmap దస్త్రాల యొక్క జాబితా.

en: Default group, assigned on window creation
te: అప్రమేయ సమూహం, విండో సృష్టీకరణనందు అప్పగించబడింది

en: Keep and manage separate group per window
te: ప్రత్యేక సమూహాన్ని విండోకు నిర్వహించు మరియు ఉంచు

en: Save/restore indicators together with layout groups
te: వాస్తు సమూహాలతో సంయుక్తంగా దాయు/తిరిగినిల్వఉంచు సూచికలు

en: Show layout names instead of group names
te: సమూహనామాల బదులుగా వాస్తునామాలను చూపుము

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
te: సమూహనామాల బదులుగా వాస్తునామాలను చూపుము (XFree మద్దతిచ్చు బహుళ వాస్తుల యొక్క వర్షన్‌ల కొరకు మాత్రమే)

en: Load extra configuration items
te: అదనపు ఆకృతీకరణ అంశములను లోడుచేయుము

en: Load exotic, rarely used layouts and options
te: అసాధారణమైన, అరుదుగా వుపయోగించు నమూనాలను మరియు ఐచ్చికాలను లోడుచేయుము

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
te: "X సిస్టమ్ఆకృతీకరణ మార్చబడింది" హెచ్చరిక సందేశం కుదించుము

en: The Keyboard Preview, X offset
te: కీబోర్డు ఉపదర్శనం, X ఆఫ్‌సెట్

en: The Keyboard Preview, Y offset
te: కీబోర్డు ఉపదర్శనం, Y ఆఫ్‌సెట్

en: The Keyboard Preview, width
te: కీబోర్డు ఉపదర్శనం, వెడల్పు

en: The Keyboard Preview, height
te: కీబోర్డు ఉపదర్శనం, ఎత్తు

en: Secondary groups
te: రెండవ సమూహాలు

en: Keyboard Indicator Test (%s)
te: కీబోర్డు సూచిక పరిశీలన (%s)

en: Indicator:
te: సూచిక:
