libmatekbd 1.25.0 - en to th translation catalogue (42 entries)

en: There was an error loading an image: %s
th: มีข้อผิดพลาดขณะโหลดภาพ: %s

en: XKB initialization error
th: เกิดข้อผิดพลาดกับการเริ่มต้น XKB

en: Home
th: บ้าน

en: Left
th: ซ้าย

en: Up
th: ขึ้น

en: Right
th: ขวา

en: Pause
th: หยุดชั่วคราว

en: Print
th: พิมพ์

en: Insert
th: แทรก

en: Menu
th: เมนู

en: Delete
th: ลบ

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
th: ผังแป้นพิมพ์ "%s"
    สงวนลิขสิทธิ์ &#169; X.Org Foundation และผู้ร่วมสมทบงานกับ XKeyboardConfig
    ดูสัญญาอนุญาตได้จากข้อมูลกำกับแพกเกจ

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: model "%s", %s and %s
th: รุ่น "%s", %s และ %s

en: no layout
th: ไม่ระบุผังแป้นพิมพ์

en: no options
th: ไม่ระบุตัวเลือก

en: Keyboard model
th: รุ่นแป้นพิมพ์

en: keyboard model
th: รุ่นแป้นพิมพ์

en: Keyboard layout
th: ผังแป้นพิมพ์

en: keyboard layout
th: ผังแป้นพิมพ์

en: Keyboard options
th: ตัวเลือกแป้นพิมพ์

en: Keyboard Update Handlers
th: เครื่องมือจัดการปรับข้อมูลแป้นพิมพ์

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
th: รวมชุดสคริปต์สำหรับทำงานเมื่อโหลดสถานะแป้นพิมพ์ขึ้นใหม่ มีประโยชน์สำหรับการปรับเปลี่ยนข้อมูลโดยใช้ xmodmap

en: modmap file list
th: รายการแฟ้ม modmap

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
th: รายการแฟ้มของ modmap ที่มีในไดเรกทอรี $HOME

en: Default group, assigned on window creation
th: กลุ่มปริยาย สำหรับกำหนดตอนสร้างหน้าต่าง

en: Keep and manage separate group per window
th: จำและจัดการภาษาแยกตามหน้าต่าง

en: Save/restore indicators together with layout groups
th: บันทึก/เรียกคืน ตัวบ่งชี้พร้อมกับภาษาแป้นพิมพ์ด้วย

en: Show layout names instead of group names
th: แสดงชื่อผังแทนชื่อภาษา

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
th: แสดงชื่อผังแทนชื่อภาษา (สำหรับ XFree รุ่นที่รองรับการใช้หลายผังพร้อมกันเท่านั้น)

en: Load extra configuration items
th: โหลดรายการค่าตั้งพิเศษเพิ่มเติม

en: Load exotic, rarely used layouts and options
th: โหลดผังแป้นพิมพ์และตัวเลือกแปลกๆ ที่ไม่ค่อยได้ใช้

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
th: งดใช้ข้อความเตือน "ค่าตั้งระบบ X มีการเปลี่ยนแปลง"

en: The Keyboard Preview, X offset
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ตำแหน่งในแนวนอน

en: The Keyboard Preview, Y offset
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ตำแหน่งในแนวตั้ง

en: The Keyboard Preview, width
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ความกว้าง

en: The Keyboard Preview, height
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ความสูง

en: Secondary groups
th: กลุ่มสำรอง

en: The foreground color
th: สีตัวอักษร

en: The background color
th: สีพื้นหลัง

en: Keyboard Indicator Test (%s)
th: ทดสอบแอพเพล็ตแสดงภาษาแป้นพิมพ์ (%s)

en: Indicator:
th: ตัวบ่งชี้:
