libmatekbd 1.25.0 - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: There was an error loading an image: %s
vi: Gặp lỗi khi nạp ảnh: %s

en: XKB initialization error
vi: Lỗi sơ khởi XKB

en: Home
vi: Nhà

en: Left
vi: Trái

en: Up
vi: Lên

en: Right
vi: Phải

en: Pause
vi: Dừng

en: Print
vi: In

en: Super
vi: Cao cấp

en: Delete
vi: Xóa

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
vi: Bố trí bàn phím « %s »
    Tác giả © Tổ chức X.Org và nhóm đóng góp XKeyboardConfig
    Xem siêu dữ liệu của gói để tìm điều kiện giấy phép

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Keyboard Layout "%s"
vi: Bố trí Bàn phím "%s"

en: model "%s", %s and %s
vi: mô hình « %s », %s và %s

en: no layout
vi: không có bố trí

en: no options
vi: không có tùy chọn

en: Keyboard model
vi: Mô hình bàn phím

en: keyboard model
vi: mô hình bàn phím

en: Keyboard layout
vi: Bố trí bàn phím

en: keyboard layout
vi: bố trí bàn phím

en: Keyboard options
vi: Tùy chọn bàn phím

en: Keyboard Update Handlers
vi: Bộ xử lý cập nhật bàn phím

en: A collection of scripts to run whenever the keyboard state is reloaded. Useful for re-applying xmodmap based adjustments
vi: Một tập hợp các văn lệnh cần chạy khi nào nạp lại tình trạng bàn phím. Có ích để áp dụng lại sự điều chỉnh dựa vào xmodmap.

en: modmap file list
vi: danh sách tập tin modmap

en: A list of modmap files available in the $HOME directory.
vi: Danh sách các tập tin modmap nằm trong thư mục « $HOME ».

en: Default group, assigned on window creation
vi: Nhóm mặc định, được gán khi tạo cửa sổ

en: Keep and manage separate group per window
vi: Giữ và quản lý một nhóm riêng cho mỗi cửa sổ

en: Save/restore indicators together with layout groups
vi: Lưu/phục hồi các chỉ thị cùng với nhóm bố trí

en: Show layout names instead of group names
vi: Hiển thị tên bố trí thay cho tên nhóm

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
vi: Hiển thị tên bố trí thay cho tên nhóm (chỉ cho phiên bản XFree có hỗ trợ nhiều bố trí)

en: Load extra configuration items
vi: Nạp thêm mục cấu hình

en: Load exotic, rarely used layouts and options
vi: Nạp thêm các bố trí và lựa chọn ít, hiếm dùng

en: Suppress the "X sysconfig changed" warning message
vi: Thu hồi thông điệp cảnh báo « Cấu hình hệ thống X bị thay đổi »

en: Allow to disable the keyboard indicator tray icon
vi: Cho phép vô hiệu hóa biểu tượng bàn phím ở khay biểu tượng

en: Show keyboard leds indicator
vi: Hiện đèn led biểu tượng bàn phím

en: The Keyboard Preview, X offset
vi: Bộ xem thử bàn phím, bù X

en: The Keyboard Preview, Y offset
vi: Bộ xem thử bàn phím, bù Y

en: The Keyboard Preview, width
vi: Ô xem thử bàn phím, bề rộng

en: The Keyboard Preview, height
vi: Ô xem thử bàn phím, bề cao

en: Secondary groups
vi: Nhóm phụ

en: The font
vi: Phông chữ

en: The font for the layout indicator. This should be in "[FAMILY-LIST] [STYLE-OPTIONS] [SIZE]" format.
vi: Phông chữ cho khay bố trí biểu tượng. Nó nằm trong dạng kiểu "[FAMILY-LIST] [STYLE-OPTIONS] [SIZE]".

en: The foreground color
vi: Màu nền trước

en: The foreground color for the layout indicator. This should be in "R G B" format, for example "255 0 0".
vi: Màu nền trước cho khay bố trí biểu tượng. Nó nằm trong dạng "R G B", ví dụ như "255 0 0".

en: The background color
vi: Màu nền sau

en: The background color for the layout indicator. This should be in "R G B" format, for example "255 0 0".
vi: Màu nền sau cho khay bố trí biểu tượng. Nó nằm trong dạng "R G B", ví dụ như "255 0 0".

en: Keyboard Layout
vi: Bố trí Bàn phím

en: Keyboard Indicator Test (%s)
vi: Thử Chỉ thị Bàn phím (%s)

en: Indicator:
vi: Chỉ thị:
