libmatemixer 1.23.0 - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Headset
ta: ஹெட்செட்

en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: Music
ta: இசை

en: Video
ta: வீடியோ

en: Headphones
ta: ஹெட்போன்கள்

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: On
ta: ஆன்

en: Off
ta: செயல் நீக்கு

en: Volume
ta: கொள்ளளவு

en: Peak detect
ta: உச்ச கண்டறிதல்
