libmateweather 1.26.1 - en to ta translation catalogue (130 entries)

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Invalid
ta: ஏலாதது

note: Translators: knots (speed unit)
en: knots
ta: நாட்ஸ்

note: Translators: wind speed
en: Beaufort scale
ta: Beaufort அளவு

note: Translators: meters
en: m
ta: மீ

note: Translators: miles
en: mi
ta: மைல்

en: Greenwich Mean Time
ta: கீரின்விட்ஜ் நேரம்

en: Update the data automatically
ta: தகவலை தானாக இற்றைபடுத்து

en: Determines whether the applet automatically updates its weather statistics or not.
ta: சிறு நிரல்களே தானியங்கி சூழல்களின் புள்ளி விவரங்களைப் இற்றை படுத்துமாா என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது.

en: Update interval
ta: இற்றைபடுத்தல் இடைவெளி

en: The interval, in seconds, between automatic updates.
ta: தானாக இற்றைபடுத்தலின் இடைவேளை நொடிகளில்

en: Use metric units
ta: மெட்ரிக் அலகு முறையை உபயோகி

en: Use metric units instead of english units.
ta: ஆங்கில முறைக்கு பதில் மெட்ரிக் முறை அலகுகளைப் பயன்படுத்து

en: Distance unit
ta: தொலைவு அலகு

en: Pressure unit
ta: அழுத்தம் அலகு

en: Speed unit
ta: வேகம் அலகு

en: Temperature unit
ta: வெப்பநிலை அலகு

en: Not used anymore
ta: உபயோகிக்கத்தில் இல்லை

en: Display radar map
ta: ராடார் வரைபடத்தை காட்டு

en: Fetch a radar map on each update.
ta: ஒவ்வொரு மேலேற்றத்தின் போதும் ரேடார் வரைப்படத்தை அமை.

en: Weather location information
ta: தட்பவெட்ப இடத்தின் தகவல்.

en: Weather location information.
ta: தட்பவெட்ப இடத்தின் தகவல்.

en: Nearby city
ta: அருகிலுள்ள பெருநகரம்

en: Zone location
ta: மண்டலத்தின் இடம்

en: Radar location
ta: ராடார் இடம்

en: Weather for a city
ta: நகர வானிலை முன்னறிக்கை

en: The city that mateweather displays information for.
ta: ஜிவெதர் தட்ப வெப்பத்தை காட்டும் நகரம்

en: Location coordinates
ta: இடப்புள்ளிகள்

en: Latitude and longitude of your location expressed in DD-MM-SS[NS] DD-MM-SS[EW].
ta: அட்சய ரேகை தீர்க ரேகையில் உங்கள் இடம் இவ்வாறு: DD-MM-SS[NS] DD-MM-SS[EW].

en: Use custom url for the radar map
ta: ராடார் வரைபடத்திற்கு தனிப்பயன் முகவரியைப் பயன்படுத்து

en: If true, then retrieve a radar map from a location specified by the "radar" key.
ta: உண்மையானால், "ரேடார்" விசை மூலம் குறிப்பிட்ட இடத்திலிருந்து ரேடார் வரைப்படம் தருவிக்கவும்

en: Url for the radar map
ta: ராடார் வரைபடத்திற்கான வலைமனை

en: The custom url from where to retrieve a radar map.
ta: ரேடார் வரைப்படம் பெறப்படும் தனிப் பயன் யுஆர்எல்.

[ctx: timezone]
en: Unknown
ta: தெரியாத

note: Translators: %d is an error code, and %s the error string
en: Failed to get METAR data: %d %s.
ta: METAR தரவை பெற முடியவில்லை: %d %s.

en: WeatherInfo missing location
ta: தட்பவெப்பத் தகவல் இல்லாத இடம்

en: Variable
ta: மாறி

en: North
ta: வடக்கு

en: North - NorthEast
ta: வடக்கு - வடகிழக்கு

en: Northeast
ta: வடகிழக்கு

en: East - NorthEast
ta: கிழக்கு - வடகிழக்கு

en: East
ta: கிழக்கு

en: East - Southeast
ta: கிழக்கு - தென்கிழக்கு

en: Southeast
ta: தென்கிழக்கு

en: South - Southeast
ta: தெற்கு - தென்கிழக்கு

en: South
ta: தெற்கு

en: South - Southwest
ta: தெற்கு - தென்மேற்கு

en: Southwest
ta: தென்மேற்கு

en: West - Southwest
ta: மேற்கு - தென்மேற்கு

en: West
ta: மேற்கு

en: West - Northwest
ta: மேற்கு - வடமேற்கு

en: Northwest
ta: வடமேற்கு

en: North - Northwest
ta: வடக்கு - வடமேற்கு

en: Clear Sky
ta: தெளிந்த வானம்

en: Broken clouds
ta: திட்டுதிட்டான மேகங்கள்

en: Scattered clouds
ta: சிதறலான மேகங்கள்

en: Few clouds
ta: குறைவான மேகங்கள்

en: Overcast
ta: மேகமூட்டம்

note: Translators: If you want to know what "blowing" "shallow" "partial" * etc means, you can go to http://www.weather.com/glossary/ and * http://www.crh.noaa.gov/arx/wx.tbl.php NONE
en: Thunderstorm
ta: இடியுடன்காற்று

en: Drizzle
ta: தூறல்

en: Light drizzle
ta: தூரல்

en: Moderate drizzle
ta: ஓரளவுத் தூறல்

en: Heavy drizzle
ta: கன தூறல்

en: Freezing drizzle
ta: உறைவிக்கும் தூறல்

en: Rain
ta: மழை

en: Light rain
ta: மெல்லிய மழை

en: Moderate rain
ta: ஓரளவு மழை

en: Heavy rain
ta: கன மழை

en: Rain showers
ta: மழைப் பொழிவுகள்

en: Freezing rain
ta: உறைவுக்கும் மழை

en: Snow
ta: பனி

en: Light snow
ta: மெல்லில பனி

en: Moderate snow
ta: ஓரளவு பனி

en: Heavy snow
ta: மிகுந்த பனி

en: Snowstorm
ta: பனிக்காற்று

en: Blowing snowfall
ta: வேகமிக்க பனிவீழல்

en: Snow showers
ta: பனிப் பொழிவுகள்

en: Drifting snow
ta: வீசும் பனி

en: Snow grains
ta: பனிப்பொழிவு

en: Light snow grains
ta: மெல்லிய பனித்தூள்கள்

en: Moderate snow grains
ta: ஓரளவு பனித்தூள்கள்

en: Heavy snow grains
ta: மிகுந்த பனித்தூள்கள்

en: Ice crystals
ta: பனிப் படிகங்கள்

en: Ice pellets
ta: பனித்துளிகள்

en: Few ice pellets
ta: குறைந்த பனித்துளிகள்

en: Moderate ice pellets
ta: ஓரளவுப் பனித்துளிகள்

en: Heavy ice pellets
ta: மிகுந்த பனித்துளிகள்

en: Ice pellet storm
ta: பனித்துளிக்காற்று

en: Showers of ice pellets
ta: பனித்துளிப் பொழிவுகள்

en: Hail
ta: பனிப் படிகத்தூள்

en: Hailstorm
ta: பனிப் படிகத்தூள் காற்று

en: Hail showers
ta: பனிப் படித்தூள் பொழிவுகள்

en: Small hail
ta: சிறுபனிப் படிகத்தூள்

en: Small hailstorm
ta: சிறிய சிறுபனிப் படிகத்தூற் காற்று

en: Showers of small hail
ta: சிறுபனிப் படிகத்தூற் பொழிவு

en: Unknown precipitation
ta: விளங்காத நீர்மவீழல்

en: Mist
ta: பனிமூட்டம்

en: Fog
ta: உறைபனி

en: Fog in the vicinity
ta: அருகாமையில் உறைபனி

en: Shallow fog
ta: தளர்ந்த உறைபனி

en: Patches of fog
ta: ஒவ்வோரிடத்தில் உறைபனி

en: Partial fog
ta: பகுதியளவு உறைபனி

en: Freezing fog
ta: உறைவிக்கும் உறைபனி

en: Smoke
ta: பனிப்புகை

en: Volcanic ash
ta: எரிமலைப் பிழம்பு

en: Sand
ta: மணல்

en: Blowing sand
ta: வீசும் மணல்

en: Drifting sand
ta: நகர்ந்தோடும் மணல்

en: Haze
ta: மூட்டம்

en: Blowing sprays
ta: வீசும் தூவல்கள்

en: Dust
ta: தூசு

en: Blowing dust
ta: வீசும் தூசு

en: Drifting dust
ta: நகர்ந்தோடும் தூசு

en: Squall
ta: துடிக்காற்று

en: Sandstorm
ta: மணற்காற்று

en: Sandstorm in the vicinity
ta: அருகாமையில் மணற்காற்று

en: Heavy sandstorm
ta: மிகுந்த மணற்காற்று

en: Duststorm
ta: தூசிக்காற்று

en: Duststorm in the vicinity
ta: அருகாமையில் தூசிக்காற்று

en: Heavy duststorm
ta: மிகுந்த தூசிக்காற்று

en: Funnel cloud
ta: புனல் மேகம்

en: Tornado
ta: சுழற்காற்று

en: Dust whirls
ta: சுழற்தூசுகள்

en: Dust whirls in the vicinity
ta: அருகாமையில் சுழற்தூசுகள்

note: Translators: this is a format string for strftime *             see `man 3 strftime` for more details
en: %a, %b %d / %H:%M
ta: %a %b %d / %H:%M

en: Unknown observation time
ta: விளங்காத கண்காணிப்பு நேரம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Calm
ta: அமைதி

note: Translators: This is the visibility in miles
en: %.1f miles
ta: %.1f மைல்கள்

en: Retrieval failed
ta: மீட்புமுயற்சி தோல்வியுற்றது
