libnma - en to gu translation catalogue (67 entries)

en: Ignore CA certificate
gu: CA પ્રમાણપત્રને અવગણો

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Sho_w passwords
gu: પાસવર્ડોને બતાવો (_w)

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: My country is not listed
gu: મારો દેશ યાદી થયેલ નથી

en: Unlisted
gu: યાદી ન થયેલ

en: Provider
gu: પોષણકર્તા

en: Installed GSM device
gu: સ્થાપિત થયેલ GSM ઉપકરણ

en: Installed CDMA device
gu: સ્થાપિત થયેલ CDMA ઉપકરણ

en: Any device
gu: કોઇપણ ઉપકરણ

en: New Mobile Broadband Connection
gu: નવું મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ જોડાણ

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
gu: આ મદદકર્તા એ તમને સેલ્યુલર (3G) નેટવર્કમાં મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ જોડાણને સુયોજન કરવાનું સરળ બનાવવા માટે મદદ કરે છે.

en: You will need the following information:
gu: તમારે નીચેની જાણકારીની જરૂર પડશે:

en: Your broadband billing plan name
gu: તમારુ બ્રોડબેન્ડ બિલીંગ પ્લાન નામ

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
gu: (અમુક સ્થિતિઓમાં) તમારુ બ્રોડબેન્ડ બિલીંગ પ્લાન APN (Access Point Name)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
gu: આ મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ ઉપકરણ માટે જોડાણને બનાવો (_t):

en: Set up a Mobile Broadband Connection
gu: મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ (CDMA) જોડાણ ને સુયોજિત કરો

en: Select your provider from a _list:
gu: યાદી માંથી તમારા પોષણકર્તાને પસંદ કરો (_l):

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
gu: મારો પોષણકર્તા એ GSM ટેકનોલોજી ને વાપરે છે (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
gu: મારો પોષણકર્તા એ CDMA ટેકનોલોજીને વાપરે છે (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
gu: તમારા પોષણકર્તાને પસંદ કરો

en: _Select your plan:
gu: તમારા પ્લાનને પસંદ કરો (_S):

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
gu: પસંદ થયેલ પ્લાન APN (Access Point Name) (_A):

en: Choose your Billing Plan
gu: તમારા બિલીંગ પ્લાનને પસંદ કરો

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
gu: તમારુ મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ જોડાણ એ નીચેનાં સુયોજનો સાથે રૂપરેખાંકિત થયેલ છે:

en: Your Device:
gu: તમારુ ઉપકરણ:

en: Your Provider:
gu: તમારો પોષણકર્તા:

en: Your Plan:
gu: તમારો પ્લાન:

en: Confirm Mobile Broadband Settings
gu: મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ સુયોજનોની ખાતરી કરો

en: Name
gu: નામ

en: Sh_ow passwords
gu: પાસવર્ડોને બતાવો (_o)

en: _Secondary Password:
gu: ગૌણ પાસવર્ડ (_S):

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
gu: કંઇ નહિં

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
gu: WEP 40/128-bit કી (Hex અથવા ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
gu: WEP 128-બીટ પાસફ્રેઝ

en: WPA & WPA2 Personal
gu: WPA & WPA2 વ્યક્તિગત

en: WPA & WPA2 Enterprise
gu: WPA & WPA2 એન્ટરપ્રાઇઝ

en: C_reate
gu: બનાવો (_r)

en: C_onnect
gu: જોડાવો (_o)

en: Wi-Fi Network Authentication Required
gu: Wi-Fi નેટવર્ક સત્તાધિકરણ જરૂરી

en: Authentication required by Wi-Fi network
gu: Wi-Fi નેટવર્ક દ્દારા સત્તાધિકરણ જરૂરી

en: Create New Wi-Fi Network
gu: નવાં Wi-Fi નેટવર્કને બનાવો

en: New Wi-Fi network
gu: નવું Wi-Fi નેટવર્ક

en: Enter a name for the Wi-Fi network you wish to create.
gu: Wi-Fi નેટવર્ક માટે નામને દાખલ કરો જે તમે બનાવવા ઇચ્છો છો.

en: Connect to Hidden Wi-Fi Network
gu: છુપાયેલ Wi-Fi નેટવર્ક સાથે જોડાવો

en: Hidden Wi-Fi network
gu: છુપાયેલ Wi-Fi નેટવર્ક

en: PAC files (*.pac)
gu: PAC ફાઇલો (*.pac)

en: All files
gu: બધી ફાઇલો

en: Anonymous
gu: અનામિક

en: Authenticated
gu: સત્તાધિકરણ

en: Both
gu: બંને

en: Allow automatic PAC pro_visioning
gu: આપોઆપ PAC બચાવ માટે પરવાનગી આપે છે (_v)

en: Sho_w password
gu: પાસવર્ડને બતાવો (_w)

en: Automatic
gu: આપોઆપ

en: Version 0
gu: આવૃત્તિ 0

en: Version 1
gu: આવૃત્તિ 1

en: No CA certificate is _required
gu: CA પ્રમાણપત્ર જરૂરી નથી (_r)

en: Tunneled TLS
gu: ટનલ થયેલ TLS

en: Protected EAP (PEAP)
gu: સુરક્ષિત થયેલ EAP (PEAP)

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Open System
gu: સિસ્ટમને ખોલો

en: Shared Key
gu: વહેંચાયેલ કી

en: 1 (Default)
gu: 1 (મૂળભૂત)

en: Sho_w key
gu: કીને બતાવો (_w)

note: The %s is a mobile provider name, eg "T-Mobile"
en: %s connection
gu: %s જોડાણ

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
gu: DER, PEM, અથવા PKCS#12 ખનગી કી (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
