libnma - en to is translation catalogue (133 entries)

en: Ignore CA certificate
is: Hunsa CA skilríki

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in EAP authentication.
is: Settu þetta sem satt til að afvirkja tilkynningar varðandi CA-skilríki í EAP-auðkenningu.

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in phase 2 of EAP authentication.
is: Settu þetta sem satt til að afvirkja tilkynningar varðandi CA-skilríki í fasa 2 í EAP-auðkenningu.

en: Network
is: Netkerfi

en: Choose a %s Certificate
is: Veldu %s skilríki

en: Choose a key for %s Certificate
is: Veldu lykil fyrir skilríki %s

en: Sho_w passwords
is: _Sýna lykilorð

en: Certificate in %s
is: Skilríki í %s

en: Select
is: Velja

en: Cancel
is: Hætta við

en: (None)
is: (ekkert)

en: (Unknown)
is: (óþekkt)

en: Select from file…
is: Veldu úr skrá…

en: Default
is: Sjálfgefið

en: My country is not listed
is: Landið mitt er ekki á listanum

en: Unlisted
is: Óskráð

en: My plan is not listed…
is: Áskriftin mín er ekki á listanum…

en: Provider
is: Þjónustuveita

en: Installed GSM device
is: Uppsett GSM tæki

en: Installed CDMA device
is: Uppsett CDMA tæki

en: Any device
is: Eitthvað tæki

en: New Mobile Broadband Connection
is: Ný ferðabreiðbandstenging

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
is: Þessi leiðarvísir hjálpar þér að setja upp ferðabreiðbandstengingu fyrir farsímakerfi (3G).

en: You will need the following information:
is: Þú þarft á eftirfarandi upplýsingum að halda:

en: Your broadband provider’s name
is: Nafn breiðbandsþjónustuveitunnar þinnar

en: Your broadband billing plan name
is: Nafn breiðbandsáskriftarinnar þinnar

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
is: (í sumum tilfellum) APN aðgangspunktur áskriftarinnar þinnar (Access Point Name)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
is: Búa til _tengingu fyrir þetta ferðabreiðbandstæki:

en: Set up a Mobile Broadband Connection
is: Setja upp ferðabreiðbandstengingu

en: Choose your Provider’s Country or Region
is: Veldu land eða hérað þjónustuveitunnar

en: Select your provider from a _list:
is: Veldu þjónustuaðila úr _listanum:

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
is: Þjónustuveitan mín notar GSM-tækni (GPRS, EDGE, UMTS, HSDPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
is: Þjónustuveitan mín notar CDMA-tækni (xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
is: Veldu þjónustuveituna

en: _Select your plan:
is: _Veldu áskriftina þína:

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
is: Valinn  _APN aðgangspunktur (Access Point Name):

en: Warning: Selecting an incorrect plan may result in billing issues for your broadband account or may prevent connectivity.
    
    If you are unsure of your plan please ask your provider for your plan’s APN.
is: Aðvörun: Ef valin er röng tegund áskriftar geta komið upp vandamál varðandi reikninga fyrir breiðbandsáskriftina eða jafnvel komið í veg fyrir tengingu.
    
    Ef þú ert ekki viss um hvaða áskrift þú ert með ættirðu að hafa samband við þjónustuveituna þína og spyrja um viðeigandi APN aðgangspunkt.

en: Choose your Billing Plan
is: Veldu áskriftina þína

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
is: Ferðabreiðbandstengingin þín er stillt með eftirfarandi breytum:

en: Your Device:
is: Tækið þitt:

en: Your Provider:
is: Þjónustuveitan þín:

en: Your Plan:
is: Áskriftin þín:

en: A connection will now be made to your mobile broadband provider using the settings you selected. If the connection fails or you cannot access network resources, double-check your settings. To modify your mobile broadband connection settings, choose “Network Connections” from the System → Preferences menu.
is: Nú verður reynt að tengjast þjónustuveitu ferðabreiðbandsins með þeim stillingum sem þú valdir.  Ef tengingin mistekst eða að þú nærð ekki sambandi við tilföng á netinu, ættirðu að yfirfara stillingarnar.  Til að breyta stillingum ferðabreiðbandsins, veldu "Nettengingar" úr valmyndinni Kerfi >> Kjörstillingar.

en: Confirm Mobile Broadband Settings
is: Staðfestu stillingar ferðabreiðbands

en: Error opening a session:
is: Villa við að opna setu:

en: _Unlock token
is: _Aflæsa teikni

en: Name
is: Nafn

en: Issued By
is: Gefið út af

en: Enter %s PIN
is: Settu inn PIN-númer %s

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Login
is: _Innskráning

en: _Remember PIN
is: _Muna PIN-númer

en: Store the password only for this user
is: Geyma lykilorðið aðeins fyrir þennan notanda

en: Store the password for all users
is: Geyma lykilorðið fyrir alla notendur

en: Ask for this password every time
is: Spyrja í hvert sinn um þetta lykilorð

en: The password is not required
is: Lykilorðsins er ekki krafist

en: _OK
is: Í _lagi

en: Sh_ow passwords
is: Sýna lykil_orð

en: _Tertiary Password:
is: Þriðja _lykilorð:

en: _Secondary Password:
is: _Auka-lykilorð

en: _Password:
is: _Lykilorð:

en: Click to connect
is: Smelltu til að tengjast

en: New…
is: _Nýtt…

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
is: Ekkert

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
is: WEP 40/128-bit lykill (Hex eða ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
is: WEP 128-bit lykilsetning

en: Dynamic WEP (802.1x)
is: Breytilegt (dynamic) WEP (802.1x)

en: WPA & WPA2 Personal
is: WPA og WPA2 einka

en: WPA & WPA2 Enterprise
is: WPA og WPA2 fyrirtækja

en: C_reate
is: _Búa til

en: C_onnect
is: _Tengjast

en: Passwords or encryption keys are required to access the Wi-Fi network “%s”.
is: Lykilorða eða dulritunarlykla er krafist til að tengjast Wi-Fi netkerfinu '%s'.

en: Wi-Fi Network Authentication Required
is: Wi-Fi netkerfisauðkenningar krafist

en: Authentication required by Wi-Fi network
is: Auðkenningar er krafist af Wi-Fi netkerfi

en: Create New Wi-Fi Network
is: Búa til nýtt Wi-Fi netkerfi

en: New Wi-Fi network
is: Nýtt Wi-Fi netkerfi

en: Enter a name for the Wi-Fi network you wish to create.
is: Settu inn heiti fyrir Wi-Fi netkerfið sem þú vilt búa til.

en: Connect to Hidden Wi-Fi Network
is: Tengjast við falið Wi-Fi netkerfi

en: Hidden Wi-Fi network
is: Falið Wi-Fi netkerfi

en: Enter the name and security details of the hidden Wi-Fi network you wish to connect to.
is: Settu inn heiti og öryggisupplýsingar fyrir falda Wi-Fi netkerfið sem þú vilt tengjast.

en: missing EAP-FAST PAC file
is: vantar EAP-FAST PAC skrá

en: PAC files (*.pac)
is: PAC skrár (*.pac)

en: All files
is: Allar skrár

en: Choose a PAC file
is: Veldu PAC-skrá

en: _Open
is: _Opna

en: Anonymous
is: Nafnlaust

en: Authenticated
is: Auðkennt

en: Both
is: Bæði

en: Anony_mous identity
is: _Nafnlaust auðkenni

en: PAC _file
is: PAC _skrá

en: _Inner authentication
is: _Innri auðkenning

en: Allow automatic PAC pro_visioning
is: Leyfa sjálfvirka PAC _veitingu (provisioning)

en: missing EAP-LEAP username
is: vantar EAP-LEAP notandanafn

en: missing EAP-LEAP password
is: vantar EAP-LEAP lykilorð

en: _Username
is: Notan_danafn

en: _Password
is: Lykil_orð

en: Sho_w password
is: _Sýna lykilorð

en: Automatic
is: Sjálfvirkt

en: Version 0
is: Útgáfa 0

en: Version 1
is: Útgáfa 1

en: No CA certificate is _required
is: CA skilríkis e_r ekki krafist

en: PEAP _version
is: PEAP út_gáfa

en: _Domain
is: _Lén

en: missing EAP username
is: vantar EAP notandanafn

en: missing EAP password
is: vantar EAP lykilorð

en: missing EAP-TLS identity
is: vantar EAP-TLS auðkenni

en: I_dentity
is: _Auðkenni

en: MSCHAPv2 (no EAP)
is: MSCHAPv2 (ekkert EAP)

en: undefined error in 802.1X security (wpa-eap)
is: óskilgreind villa í öruggu 802.1X (wpa-eap)

en: no CA certificate selected
is: ekkert CA skilríki valið

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Au_thentication
is: _Auðkenning

en: missing leap-username
is: vantar leap-notandanafn

en: missing leap-password
is: vantar leap-lykilorð

en: _Type
is: _Tegund

en: missing wep-key
is: vantar wep-lykil

en: invalid wep-key: key with a length of %zu must contain only hex-digits
is: ógildur wep-lykill: lykill með lengdina %zu má aðeins innihalda hex-stafi

en: invalid wep-key: key with a length of %zu must contain only ascii characters
is: ógildur wep-lykill: lykill með lengdina %zu má aðeins innihalda ascii-stafi

en: invalid wep-key: wrong key length %zu. A key must be either of length 5/13 (ascii) or 10/26 (hex)
is: ógildur wep-lykill: röng lengd lykils %zu. Lengd lykils verður að vera annað hvort 5/13 (ascii) eða 10/26 (hex)

en: invalid wep-key: passphrase must be non-empty
is: ógildur wep-lykill: lykilfrasi má ekki vera tómur

en: invalid wep-key: passphrase must be shorter than 64 characters
is: ógildur wep-lykill: lykilfrasi verður að vera styttri en 64 stafir

en: Open System
is: Opið kerfi

en: Shared Key
is: Dreifilykill

en: 1 (Default)
is: 1 (sjálfgefið)

en: _Key
is: _Lykill

en: Sho_w key
is: _Sýna lykil

en: WEP inde_x
is: WEP _vísir

en: invalid wpa-psk: invalid key-length %zu. Must be [8,63] bytes or 64 hex digits
is: ógildur wpa-psk: röng lengd lykils %zu. Lengd lykils verður að vera annað hvort [8,63] bæti eða 64 hex-stafir

en: invalid wpa-psk: cannot interpret key with 64 bytes as hex
is: ógildur wpa-psk: get ekki túlkað lykil með 64 bætum sem hex

en: Unknown error validating 802.1X security
is: Óþekkt villa við að sannreyna 802.1X öryggi

note: The %s is a mobile provider name, eg "T-Mobile"
en: %s connection
is: %s tenging

en: PEM certificates (*.pem, *.crt, *.cer)
is: PEM skilríki (*.pem, *.crt, *.cer)

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
is: DER, PEM, eða PKCS#12 einkalyklar (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
