libnma - en to kn translation catalogue (44 entries)

en: Sho_w passwords
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_w)

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: My country is not listed
kn: ನನ್ನ ದೇಶವನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unlisted
kn: ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದೆ ಇರುವ

en: Provider
kn: ಒದಗಿಸುವವರು

en: Installed GSM device
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ GSM ಸಾಧನ

en: Installed CDMA device
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ CDMA ಸಾಧನ

en: Any device
kn: ಯಾವುದೆ ಸಾಧನ

en: New Mobile Broadband Connection
kn: ಹೊಸ ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕ

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
kn: ಈ ಸಹಾಯಕವು ಒಂದು ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ (3G) ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕಾಗಿ ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ.

en: You will need the following information:
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ:

en: Your broadband billing plan name
kn: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಯೋಜನೆಯ(ಪ್ಲಾನ್) ಹೆಸರು

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
kn: (ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ) ನಿಮ್ಮ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಯೋಜನೆಯ APN (ಎಕ್ಸೆಸ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ನೇಮ್)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
kn: ಈ ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ರಚಿಸು(_t):

en: Set up a Mobile Broadband Connection
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನ ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಿ

en: Select your provider from a _list:
kn: ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸುವವರನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ(_l):

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
kn: ನನಗೆ ಒದಗಿಸುವವರು GSM ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
kn: ನನಗೆ ಒದಗಿಸುವವರು CDMA ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
kn: ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸುವವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: _Select your plan:
kn: ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು(ಪ್ಲಾನ್) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ(_S):

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಯೋಜನೆಯ (ಪ್ಲಾನ್) _APN (ಎಕ್ಸೆಸ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಹೆಸರು):

en: Choose your Billing Plan
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು(ಪ್ಲಾನ್) ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
kn: ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Your Device:
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನ:

en: Your Provider:
kn: ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸುವವರು:

en: Your Plan:
kn: ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆ(ಪ್ಲಾನ್):

en: Confirm Mobile Broadband Settings
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
kn: WEP 40/128-ಬಿಟ್ ಕೀಲಿ (ಹೆಕ್ಸ್ ಅಥವ ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
kn: WEP 128-bit ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: WPA & WPA2 Personal
kn: WPA & WPA2 ವೈಯಕ್ತಿಕ

en: WPA & WPA2 Enterprise
kn: WPA & WPA2 ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್

en: C_reate
kn: ರಚಿಸು(_r)

en: C_onnect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು(_o)

en: PAC files (*.pac)
kn: PAC ಕಡತಗಳು (*.pac)

en: All files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Sho_w password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೋರಿಸು(_w)

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: No CA certificate is _required
kn: ಯಾವುದೆ CA ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Tunneled TLS
kn: ಟನಲ್‌ ಮಾಡಲಾದ TLS

en: Protected EAP (PEAP)
kn: ಸಂರಕ್ಷಿತ EAP (PEAP)

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Sho_w key
kn: ಕೀಲಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_w)
