libnma - en to ml translation catalogue (74 entries)

en: Ignore CA certificate
ml: CA സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റ് വേണ്ടെന്നു്വയ്ക്കുക

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in EAP authentication.
ml: ഇഎപി ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കലിലുള്ള സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റുകളെപ്പറ്റിയുള്ള മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നതിനായി ഇതു് true ആയി സജ്ജമാക്കുക.

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in phase 2 of EAP authentication.
ml: ഇഎപി ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കലിന്റെ രണ്ടാം ഘട്ടത്തിലുള്ള സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റുകളെപ്പറ്റിയുള്ള മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നതിനായി ഇതു് true ആയി സജ്ജമാക്കുക.

en: Network
ml: ശൃംഖല

en: Sho_w passwords
ml: അടയാളവാക്കുകള്‍ _കാണിക്കുക

en: Default
ml: സ്വതവേയുള്ള

en: My country is not listed
ml: എന്റെ രാജ്യം ലഭ്യമല്ല

en: GSM
ml: ജിഎസ്എം

en: CDMA
ml: സിഡിഎംഎ

en: Unlisted
ml: പട്ടികയിലില്ലാത്ത

en: Provider
ml: പ്രൊവൈഡര്‍

en: Installed GSM device
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന GSM ഡിവൈസ്

en: Installed CDMA device
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന CDMA ഡിവൈസ്

en: Any device
ml: ഏതെങ്കിലും ഡിവൈസ്

en: New Mobile Broadband Connection
ml: പുതിയ മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് കണക്ഷന്‍

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
ml: ഈ സഹായി നിങ്ങളെ എളുപ്പത്തില്‍ ഒരു സെല്ലുലാര്‍ (3G) നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് നിങ്ങളുടെമൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ബന്ധം സജ്ജമാക്കുന്നു.

en: You will need the following information:
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ വിവരങ്ങള്‍ ആവശ്യമാകുന്നു:

en: Your broadband billing plan name
ml: നിങ്ങളുടെ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ബില്ലിങ് പ്ലാന്‍

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
ml: (ചില സാഹചര്യങ്ങളില്‍) നിങ്ങളുടെ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ബില്ലിങ് പ്ലാന്‍ APN (ആക്സസ് പോയിന്റ് നെയിം)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
ml: ഈ മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ഡിവൈസിനു് ഒരു ബന്ധം ഉണ്ടാക്കുക:

en: Set up a Mobile Broadband Connection
ml: ഒരു മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ബന്ധം സജ്ജമാക്കുക

en: Select your provider from a _list:
ml: _പട്ടികയില്‍ നിന്നും നിങ്ങളുടെ പ്രൊവൈഡര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
ml: എന്റെ പ്രൊവൈഡര്‍ GSM ടെക്നോളജി ഉപയോഗിക്കുന്നു (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
ml: എന്റെ പ്രൊവൈഡര്‍ CDMA ടെക്നോളജി ഉപയോഗിക്കുന്നു (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രൊവൈഡര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Select your plan:
ml: നിങ്ങളുടെ പ്ലാന്‍ _തെരെഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്ലാന്‍ _APN (ആക്സസ് പോയിന്റ് നെയിം):

en: Choose your Billing Plan
ml: നിങ്ങളുടെ ബില്ലിങ് പ്ലാന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
ml: നിങ്ങളുടെ മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ബന്ധം താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ക്രമീകരണങ്ങള്‍കൊണ്ട് സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു:

en: Your Device:
ml: നിങ്ങളുടെ ഡിവൈസ്:

en: Your Provider:
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രൊവൈഡര്‍:

en: Your Plan:
ml: നിങ്ങളുടെ പ്ലാന്‍:

en: Confirm Mobile Broadband Settings
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ഉറപ്പാക്കുക

en: Name
ml: പേര്

en: Sh_ow passwords
ml: അടയാളവാക്കുക _കാണിക്കുക

en: _Secondary Password:
ml: _ദ്വിതീയ തലത്തിലുള്ള അടയാളവാക്ക്:

en: _Password:
ml: _അടയാളവാക്ക്:

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
ml: ഡബ്ലിയുഇപി 40/128-bit കീ (ഹെക്സോ ആസ്കിയോ)

en: WEP 128-bit Passphrase
ml: WEP 128-bit പാസ്‌ഫ്രെയിസ്

en: LEAP
ml: എല്‍ഇഎപി

en: WPA & WPA2 Personal
ml: WPA & WPA2 പേഴ്സണല്‍

en: WPA & WPA2 Enterprise
ml: WPA & WPA2 എന്റര്‍പ്രൈസ്

en: C_reate
ml: _ഉണ്ടാക്കുക

en: C_onnect
ml: _കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Wi-Fi Network Authentication Required
ml: വയര്‍ലെസ് ശൃംഖല ആധികാരികത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Authentication required by Wi-Fi network
ml: വയര്‍ലെസ് ശൃംഖല ആധികാരികത ഉറപ്പിക്കുന്നതിനായി ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Create New Wi-Fi Network
ml: പുതിയ വയര്‍ലെസ് ശൃംഖല ഉണ്ടാക്കുക

en: New Wi-Fi network
ml: പുതിയ വയര്‍ലെസ് ശൃംഖല

en: Enter a name for the Wi-Fi network you wish to create.
ml: നിങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വയര്‍ലെസ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ പേരു് നല്‍കുക.

en: Connect to Hidden Wi-Fi Network
ml: അദൃശ്യമായ വയര്‍ലെസ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Hidden Wi-Fi network
ml: അദൃശ്യമായ വയര്‍ലെസ് ശൃംഖല

en: Enter the name and security details of the hidden Wi-Fi network you wish to connect to.
ml: നിങ്ങള്‍ കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന അദൃശ്യമായ വയര്‍ലെസ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റ് പേരും സുരക്ഷാ വിശദാംശങ്ങളും നല്‍കുക

en: PAC files (*.pac)
ml: പിഎസി ഫയലുകള്‍ (*.pac)

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Anonymous
ml: വെളിപ്പെടുത്താതെ

en: Authenticated
ml: തിരിച്ചറിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: Both
ml: രണ്ടും

en: Allow automatic PAC pro_visioning
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് പിഎസി അനുവദിയ്ക്കുക

en: Sho_w password
ml: അടയാളവാക്ക് കാ_ണിക്കുക

en: Automatic
ml: സ്വയം

en: Version 0
ml: പതിപ്പ് 0

en: Version 1
ml: പതിപ്പ് 1

en: No CA certificate is _required
ml: സിഎ സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റ് _ആവശ്യമാണു്

en: FAST
ml: എഫ്എഎസ്‌ടി

en: Tunneled TLS
ml: ടണ്‍ല്ഡ് TLS

en: Protected EAP (PEAP)
ml: സുരക്ഷിതമായ EAP (PEAP)

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Open System
ml: തുറന്ന സിസ്റ്റം

en: Shared Key
ml: പങ്കുവച്ച കീ

en: 1 (Default)
ml: 1 (സഹജം)

en: Sho_w key
ml: കീ കാ_ണിക്കുക

note: The %s is a mobile provider name, eg "T-Mobile"
en: %s connection
ml: %s കണക്ഷന്‍

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
ml: DER, PEM, അല്ലെങ്കില്‍ PKCS#12 സ്വകാര്യ കീകള്‍ (*.der, *.pem, *.p12)
