libnma - en to pa translation catalogue (132 entries)

en: Ignore CA certificate
pa: CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਣਡਿੱਠਾ

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in EAP authentication.
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਸੱਚ (ture) ਕਰੋ, ਜੇ EAP ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਵਿੱਚ CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਬਾਰੇ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in phase 2 of EAP authentication.
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਸੱਚ (ture) ਕਰੋ, ਜੇ EAP ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਦੇ ਦੂਜੇ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਬਾਰੇ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: No certificate set
pa: ਕੋਈ CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ

en: No key set
pa: ਕੋਈ ਕੁੰਜੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Choose a %s Certificate
pa: %s ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਚੁਣੋ

en: Choose a key for %s Certificate
pa: %s ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਲਈ ਕੁੰਜੀ ਚੁਣੋ

en: Sho_w passwords
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਵੇਖੋ(_w)

en: Key in %s
pa: %s ਵਿੱਚ ਕੁੰਜੀ

en: Certificate in %s
pa: %s ਵਿੱਚ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

en: Select
pa: ਚੁਣੋ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: (None)
pa: (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

en: (Unknown)
pa: (ਅਣਪਛਾਤਾ)

en: Select from file…
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਚੁਣੋ…

en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

en: My country is not listed
pa: ਮੇਰਾ ਦੇਸ਼ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unlisted
pa: ਬਿਨ-ਲਿਸਟ

en: My plan is not listed…
pa: ਮੇਰਾ ਪਲੈਨ ਲਿਸਟ 'ਚ ਨਹੀਂ ਹੈ…

en: Provider
pa: ਪਰੋਵਾਇਡਰ

en: Installed GSM device
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ GSM ਜੰਤਰ

en: Installed CDMA device
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ CDMA ਜੰਤਰ

en: Any device
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਜੰਤਰ

en: New Mobile Broadband Connection
pa: ਨਵਾਂ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
pa: ਇਹ ਸਹਾਇਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੈਲੁਲਰ (3G) ਨੈੱਟਵਰਕ ਉੱਤੇ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਮੱਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: You will need the following information:
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ:

en: Your broadband provider’s name
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਦਾ ਨਾਂ

en: Your broadband billing plan name
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਬਿੱਲ ਪਲੈਨ ਨਾਂ

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
pa: (ਕੁਝ ਹਾਲਤਾਂ ਵਿੱਚ) ਤੁਹਾਡਾ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਬਿੱਲ ਪਲੈਨ APN (ਅਸੈੱਸ ਪੁਆਇੰਟ ਨਾਂ)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
pa: ਇਸ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਜੰਤਰ ਲਈ ਇੱਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਾਓ(_t):

en: Set up a Mobile Broadband Connection
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬਾਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: Choose your Provider’s Country or Region
pa: ਆਪਣੇ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਦਾ ਦੇਸ਼ ਜਾਂ ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ

en: Select your provider from a _list:
pa: ਲਿਸਟ ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਚੁਣੋ(_l):

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
pa: ਮੇਰਾ ਪਰੋਵਾਇਡਰ GSM ਅਧਾਰਿਤ ਤਕਨਾਲੋਜੀ (ਜਿਵੇਂ GPRS, EDGE, UMTS, HSDPA) ਵਰਤਦਾ ਹੈ।

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
pa: ਮੇਰਾ ਪਰੋਵਾਇਡਰ CDMA ਅਧਾਰਿਤ ਤਕਨਾਲੋਜੀ (ਜਿਵੇਂ 1xRTT, EVDO) ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: Choose your Provider
pa: ਆਪਣਾ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਚੁਣੋ

en: _Select your plan:
pa: ਆਪਣਾ ਪਲੈਨ ਚੁਣੋ(_S):

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
pa: ਚੁਣਿਆ ਪਲੈਨ _APN (ਅਸੈੱਸ ਪੁਆਇੰਟ ਨੇਮ):

en: Warning: Selecting an incorrect plan may result in billing issues for your broadband account or may prevent connectivity.
    
    If you are unsure of your plan please ask your provider for your plan’s APN.
pa: ਸਾਵਧਾਨ: ਗਲਤ ਪਲੈਨ ਚੁਣਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਅਕਾਊਂਟ ਲਈ ਬਿੱਲ ਦਾ ਮੁੱਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਰੁਕ ਸਕਦੀ ਹੈ।
    
    ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਲੈਨ ਬਾਰੇ ਪੱਕਾ ਪਤਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਲੈਨ ਦੇ APN ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਕਰੋ।

en: Choose your Billing Plan
pa: ਆਪਣਾ ਬਿੱਲ ਪਲੈਨ ਚੁਣੋ

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਲ ਸੰਰਚਨਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Your Device:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਜੰਤਰ:

en: Your Provider:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਪਰੋਵਾਇਡਰ:

en: Your Plan:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਪਲੈਨ:

en: A connection will now be made to your mobile broadband provider using the settings you selected. If the connection fails or you cannot access network resources, double-check your settings. To modify your mobile broadband connection settings, choose “Network Connections” from the System → Preferences menu.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਚੁਣੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਂਡਬੈਂਡ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਨਾਲ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ ਜਾਂ ਤੁਸੀਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਰੋਤਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਅਸੈੱਸ ਕਰ ਸਕੇ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਫੇਰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ। ਆਪਣੀ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ, ਸਿਸਟਮ → ਪਸੰਦ ਮੇਨੂ ਤੋਂ ”ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ” ਚੁਣੋ।

en: Confirm Mobile Broadband Settings
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਸੈਟਿੰਗ ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Error logging in:
pa: ਲਾਗਇਨ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:

en: Error opening a session:
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: _Unlock token
pa: ਅਣ-ਲਾਕ ਟੋਕਨ(_U)

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Issued By
pa: ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਵਲੋਂ

en: Enter %s PIN
pa: %s ਪਿੰਨ ਦਿਓ

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Login
pa: ਲਾਗਇਨ(_L)

en: _Remember PIN
pa: ਪਿੰਨ ਯਾਦ ਰੱਖੋ(_R)

en: Store the password only for this user
pa: ਸਿਰਫ਼ ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਹੀ ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਾਲੋ

en: Store the password for all users
pa: ਸਭ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਲਈ ਹੀ ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਾਲੋ

en: Ask for this password every time
pa: ਹਰ ਵਾਰ ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਪੁੱਛੋ

en: The password is not required
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: _OK
pa: ਠੀਕ ਹੈ(_O)

en: Sh_ow passwords
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਵੇਖੋ(_o)

en: _Tertiary Password:
pa: ਤੀਜੇ ਪੱਧਰ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ(_T):

en: _Secondary Password:
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਾਸਵਰਡ(_S):

en: _Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ(_P):

en: Click to connect
pa: ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: New…
pa: ਨਵਾਂ…

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
pa: WEP 40/128-ਬਿੱਟ ਕੁੰਜੀ (Hex ਜਾਂ ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
pa: WEP 128-ਬਿੱਟ ਸ਼ਬਦ

en: Dynamic WEP (802.1x)
pa: ਡਾਇਨੈਮਿਕ WEP (802.1x)

en: WPA & WPA2 Personal
pa: WPA & WPA2 ਨਿੱਜੀ

en: WPA & WPA2 Enterprise
pa: WPA & WPA2 ਇੰਟਰਪ੍ਰਾਈਜ

en: C_reate
pa: ਬਣਾਓ(_r)

en: C_onnect
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ(_o)

en: Passwords or encryption keys are required to access the Wi-Fi network “%s”.
pa: Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ “%s“ ਵਰਤਣ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਜਾਂ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Wi-Fi Network Authentication Required
pa: Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਲੋੜੀਦੀ

en: Authentication required by Wi-Fi network
pa: Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਲੋਂ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਲੋੜੀਦੀ ਹੈ

en: Create New Wi-Fi Network
pa: ਨਵਾਂ Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਓ

en: New Wi-Fi network
pa: ਨਵਾਂ Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Enter a name for the Wi-Fi network you wish to create.
pa: Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਲਈ ਨਾਂ ਦਿਓ।

en: Connect to Hidden Wi-Fi Network
pa: ਲੁਕਵੇਂ Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕਰੋ

en: Hidden Wi-Fi network
pa: ਲੁਕਵਾਂ Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Enter the name and security details of the hidden Wi-Fi network you wish to connect to.
pa: ਲੁਕਵੇਂ Wi-Fi ਨੈੱਟਵਰਕ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕਨੈਕਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਲਈ ਨਾਂ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵੇਰਵਾ ਦਿਓ।

en: missing EAP-FAST PAC file
pa: ਗੁੰਮ EAP-FAST PAC ਫਾਇਲ

en: PAC files (*.pac)
pa: PAC ਫਾਇਲਾਂ (*.pac)

en: All files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ

en: Choose a PAC file
pa: PAC ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: _Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: Anonymous
pa: ਅਗਿਆਤ

en: Authenticated
pa: ਪਰਮਾਣਿਤ

en: Both
pa: ਦੋਵੇਂ

en: Allow automatic PAC pro_visioning
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ PAC ਪਰੋਵਿਜ਼ਨਿੰਗ ਮਨਜ਼ੂਰ(_v)

en: missing EAP-LEAP username
pa: ਗੁੰਮ EAP-LEAP ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: missing EAP-LEAP password
pa: ਗੁੰਮ EAP-LEAP ਪਾਸਵਰਡ

en: Sho_w password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਵੇਖੋ(_w)

en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

en: Version 0
pa: ਵਰਜਨ 0

en: Version 1
pa: ਵਰਜਨ 1

en: No CA certificate is _required
pa: ਕੋਈ CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ(_r)

en: missing EAP username
pa: ਗੁੰਮ EAP ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: missing EAP password
pa: ਗਲਤ EAP ਪਾਸਵਰਡ

en: missing EAP-TLS identity
pa: ਗੁੰਮ EAP-TLS ਪਛਾਣ

en: no user certificate selected
pa: ਕੋਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: selected user certificate file does not exist
pa: ਚੁਣੀ ਗਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no key selected
pa: ਕੋਈ ਕੁੰਜੀ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: selected key file does not exist
pa: ਚੁਣੀ ਗਈ ਕੁੰਜੀ ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: MSCHAPv2 (no EAP)
pa: MSCHAPv2 (EAP ਨਹੀਂ)

en: undefined error in 802.1X security (wpa-eap)
pa: 802.1x ਸੁਰੱਖਿਆ (wpa-eap) ਵਿੱਚ ਨਾ-ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਗ਼ਲਤੀ

en: no CA certificate selected
pa: ਕੋਈ CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: selected CA certificate file does not exist
pa: ਚੁਣੀ ਗਈ CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Tunneled TLS
pa: ਟਨਲ TLS

en: Protected EAP (PEAP)
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ EAP (PEAP)

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: missing leap-username
pa: leap-ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਗੁੰਮ

en: missing leap-password
pa: ਗੁੰਮ ਲੀਪ-ਪਾਸਵਰਡ

en: missing wep-key
pa: wep-key ਗੁੰਮ

en: invalid wep-key: key with a length of %zu must contain only hex-digits
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wep-key: %zu ਲੰਬਾਈ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਵਿੱਚ ਕੇਵਲ ਹੈਕਸਾ-ਅੰਕ ਹੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: invalid wep-key: key with a length of %zu must contain only ascii characters
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wep-key: %zu ਲੰਬਾਈ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਵਿੱਚ ਕੇਵਲ ASCII ਅੱਖਰ ਹੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: invalid wep-key: wrong key length %zu. A key must be either of length 5/13 (ascii) or 10/26 (hex)
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wep-key: ਗ਼ਲਤ %zu ਕੁੰਜੀ ਲੰਬਾਈ। ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਜਾਂ ਤਾਂ 5/13 (ascii) ਜਾਂ 10/26 (ਹੈਕਸਾ) ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: invalid wep-key: passphrase must be non-empty
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wep-key: ਵਾਕ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: invalid wep-key: passphrase must be shorter than 64 characters
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wep-key: ਵਾਕ 64-ਅੱਖਰਾਂ ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Open System
pa: ਓਪਨ ਸਿਸਟਮ

en: Shared Key
pa: ਸ਼ੇਅਰ ਕੁੰਜੀ

en: 1 (Default)
pa: 1 (ਡਿਫਾਲਟ)

en: Sho_w key
pa: ਕੁੰਜੀ ਵੇਖੋ(_w)

en: invalid wpa-psk: invalid key-length %zu. Must be [8,63] bytes or 64 hex digits
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wpa-psk: ਕੁੰਜੀ-ਲੰਬਾਈ %zu ਅਵੈਧ ਹੈ। ਜਾਂ ਤਾਂ [8,63] ਬਾਈਟ ਜਾਂ 64 ਹੈਕਸਾ-ਅੰਕ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: invalid wpa-psk: cannot interpret key with 64 bytes as hex
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ wpa-psk: 64 ਬਾਈਟਾਂ ਨੂੰ ਹੈਕਸਾ ਨਾਲ ਅਰਥ ਕੱਢੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: Unknown error validating 802.1X security
pa: 802.1x ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਪ੍ਰਮਾਣਕਿਤ ਦੌਰਾਨ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

note: The %s is a mobile provider name, eg "T-Mobile"
en: %s connection
pa: %s ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: PEM certificates (*.pem, *.crt, *.cer)
pa: PEM ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ (*.pem, *.crt, *.cer)

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
pa: DER, PEM, ਜਾਂ PKCS#12 ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀਆਂ (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
