libnma - en to ta translation catalogue (55 entries)

en: Network
ta: பிணையம்

en: Sho_w passwords
ta: கடவுச்சொற்களைக் காட்டு (_w)

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: My country is not listed
ta: எனது நாடு பட்டியலிடப்படவில்லை

en: GSM
ta: ஜிஎஸ்எம்(GSM)

en: Unlisted
ta: பட்டியலிடப்படாத

en: Provider
ta: வழங்குபவர்

en: Installed GSM device
ta: GSM சாதனம் நிறுவப்பட்டது

en: Installed CDMA device
ta: CDMA சாதனம் நிறுவபட்டது

en: Any device
ta: ஏதாவது சாதனம்

en: New Mobile Broadband Connection
ta: புதிய மொபைல் பிராட்பேண்டு இணைப்பு

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
ta: ஒரு செல்லுலார் (3G) பிணையத்துடன் மொபைல் பிராட்பேண்டு இணைப்பைஅமைக்க உங்களுக்கு உதவியாளர் உதவிபுரிவார்.

en: You will need the following information:
ta: பின்வரும் தகவல் உங்களுக்கு தேவை:

en: Your broadband billing plan name
ta: உங்கள் பிராட்பேண்டு பில்லிங் திட்டப் பெயர்

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
ta: (ஒரு சில சமயங்களில்) உங்களது பிராட்பேண்டுபில்லிங் திட்டம் APN (Access Point Name)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
ta: இந்த மொபைல் பிராட்பேண்டு சாதன இணைப்பை உருவாக்கவும் (_t):

en: Set up a Mobile Broadband Connection
ta: மொபைல் பிராட்பேண்டு இணைப்பை அமைக்கவும்

en: Select your provider from a _list:
ta: ஒரு பட்டியலிருந்து உங்கள் வழங்குபவரை தேர்ந்தெடுக்கவும் (_l):

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
ta: எனது வழங்குபவர் GSM டெக்னாலஜியை பயன்படுத்துகிறார் (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
ta: எனது வழங்குபவர் CDMA டெக்னாலஜியை பயன்படுத்துகிறார் (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
ta: உங்கள் வழங்குபவரை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Select your plan:
ta: உங்கள் திட்டத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும் (_S):

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டம் _APN (Access Point Name):

en: Choose your Billing Plan
ta: பில்லிங் திட்டத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
ta: பின்வரும் அமைவுகள் உங்கள் மொபைல் பிராட்பேண்டு இணைப்பு கட்டமைக்கப்படுகிறது:

en: Your Device:
ta: உங்கள் சாதனம்:

en: Your Provider:
ta: உங்கள் வழங்குபவர்:

en: Your Plan:
ta: உங்கள் திட்டம்:

en: Confirm Mobile Broadband Settings
ta: மொபைல் பிராட்பேண்டு அமைவுகளை உறுதி செய்யவும்

en: Name
ta: பெயர்

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல் (_P):

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
ta: WEP 40/128-பிட் விசை (ஹெக்ஸ் அல்லது ஆஸ்கி)

en: WEP 128-bit Passphrase
ta: WEP 128-பிட் கடவுச்சொல்

en: WPA & WPA2 Personal
ta: WPA & WPA2 தனிப்பட்ட

en: WPA & WPA2 Enterprise
ta: WPA & WPA2 கடவுச்சொல்

en: C_reate
ta: உருவாக்கு (_r)

en: C_onnect
ta: இணை (_o)

en: PAC files (*.pac)
ta: PAC கோப்புகள் (*.pac)

en: All files
ta: எல்லா கோப்புகள்

en: Anonymous
ta: பெயரில்லாத அடையாளம்

en: Authenticated
ta: அங்கீகரித்த

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Allow automatic PAC pro_visioning
ta: _v தானியங்கி PAC  ஏற்பாடு

en: Sho_w password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காட்டு (_w)

en: Automatic
ta: தானாக

en: Version 0
ta: பதிப்பு 0

en: Version 1
ta: பதிப்பு 1

en: No CA certificate is _required
ta: CA சான்றிதழ் தேவையில்லை (_r)

en: Protected EAP (PEAP)
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட EAP (PEAP)

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Open System
ta: திறந்த கணினி

en: Shared Key
ta: பகிரப்பட்ட விசை

en: 1 (Default)
ta: 1 (முன்னிருப்பு)

en: Sho_w key
ta: விசையை காட்டு (_w)
