libnma - en to te translation catalogue (58 entries)

en: Ignore CA certificate
te: CA ధృవీకరణపత్రమును విస్మరించు

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in EAP authentication.
te: EAP ప్రమాణీకరణ లో CA సర్టిఫికేట్ల గురించి హెచ్చరికలు డిసేబుల్ నిజమైతే  ఇది  సెట్ చెయ్యండి.

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in phase 2 of EAP authentication.
te: EAP ప్రామాణిక దశ 2 లో CA సర్టిఫికేట్ల గురించి హెచ్చరికలు డిసేబుల్ నిజమైతే సెట్ చెయ్యండి.

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Sho_w passwords
te: సంకేతపదములను చూపుము (_w)

en: Default
te: అప్రమేయ

en: My country is not listed
te: నా దేశము జాబితాచేసి లేదు

en: Unlisted
te: జాబితాచేయని

en: Provider
te: ఉత్పాదకుడు

en: Installed GSM device
te: సంస్థాపించిన GSM పరికరము

en: Installed CDMA device
te: సంస్థాపించిన CDMA పరికరము

en: Any device
te: ఏ పరికరమైనా

en: New Mobile Broadband Connection
te: కొత్త మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ అనుసంధానము

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
te: సెల్యులార్ (3G) నెట్వర్కునకు మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ అనుసంధానమును సులువుగా అమర్చుటకు ఈ సహాయకి మీకు తోడ్పడుతుంది.

en: You will need the following information:
te: మీకు ఈ క్రింది సమాచారము అవసరమౌతుంది:

en: Your broadband billing plan name
te: మీ బ్రాడ్‌బాండ్ బిల్లింగ్ ప్లాన్ నామము

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
te: కొన్ని సంధర్బాలలో) మీ బ్రాడ్‌బాండ్ బిల్లింగ్ ప్లాన్ APN (యాక్సిస్ పాయింట్ నామము)

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
te: ఈ మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ పరికరము కొరకు అనుసంధానమును సృష్టించుము (_t):

en: Set up a Mobile Broadband Connection
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ అనుసంధానమును అమర్చుము

en: Select your provider from a _list:
te: జాబితానుండి మీ ఉత్పాదకునిని యెంపికచేయుము (_l):

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
te: నా ఉత్పాదకుడు GSM సాంకేతికతను వుపయోగించుతున్నాడు (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
te: నా ఉత్పాదకుడు CDMA సాంకేతికతను వుపయోగించుతున్నాడు (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
te: మీ ఉత్పాదకునిని యెంచుకొనుము

en: _Select your plan:
te: మీ ప్లాన్ యెంపికచేయుము (_S):

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
te: ఎంపికచేసిన ప్లాన్ _APN (యాక్సిస్ పాయింట్ నేమ్):

en: Choose your Billing Plan
te: మీ బిల్లింగ్ ప్లానును యెంచుకొనుము

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
te: మీ మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ అనుసంధానము క్రింది అమరికలతో ఆకృతీకరించబడింది:

en: Your Device:
te: మీ పరికరము:

en: Your Provider:
te: మీ ఉత్పాదకుడు:

en: Your Plan:
te: మీ ప్లాన్:

en: Confirm Mobile Broadband Settings
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ అమరికలను నిర్ధారించుము

en: Name
te: పేరు

en: _Password:
te: సంకేతపదము (_P):

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
te: ఏదీకాదు

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
te: WEP 40/128-bit Key (Hex లేదా ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
te: WEP 128-bit సంకేతపదము

en: WPA & WPA2 Personal
te: WPA & WPA2 వ్యక్తిగత

en: WPA & WPA2 Enterprise
te: WPA & WPA2 ఎంటర్‌ప్రైజ్

en: C_reate
te: సృష్టించుము (_r)

en: C_onnect
te: అనుసంధానించు (_o)

en: PAC files (*.pac)
te: PAC ఫైళ్ళు (*.PAC)

en: All files
te: అన్ని ఫైళ్ళు

en: Anonymous
te:  గుర్తింపులేని

en: Authenticated
te: ధృవీకరణ

en: Both
te: రెండింటినీ

en: Allow automatic PAC pro_visioning
te: PAC అవకాశాన్ని స్వయంచాలకంగా అనుమతించు(_v)

en: Sho_w password
te: సంకేతపదమును చూపుము (_w)

en: Automatic
te: స్వయంచాలకంగా

en: Version 0
te: ముద్రణ 0

en: Version 1
te: ముద్రణ 1

en: No CA certificate is _required
te: CA ధృవీకరణపత్రము అవసరంలేదు (_r)

en: Tunneled TLS
te: టన్నెల్డ్ TLS

en: Protected EAP (PEAP)
te: సురక్షిత EAP (PEAP)

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Open System
te: తెరిచిన సిస్టమ్

en: Shared Key
te: భాగస్వామ్య కీ

en: 1 (Default)
te: 1 (అప్రమేయ)

en: Sho_w key
te: కీను చూపుము (_w)
