libnma - en to th translation catalogue (58 entries)

en: Ignore CA certificate
th: ปิดคำเตือนใบรับรอง CA

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in EAP authentication.
th: กำหนดเป็นค่าจริงถ้าต้องการปิดคำเตือนเกี่ยวกับใบรับรอง CA ในการยืนยันตัวตนแบบ EAP

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in phase 2 of EAP authentication.
th: กำหนดเป็นค่าจริงถ้าต้องการปิดคำเตือนเกี่ยวกับใบรับรอง CA ในขั้นที่ 2 ของการยืนยันตัวตนแบบ EAP

en: Network
th: เครือข่าย

en: Sho_w passwords
th: แ_สดงรหัสผ่าน

en: Default
th: ปริยาย

en: My country is not listed
th: ไม่มีประเทศของฉันในรายชื่อ

en: Unlisted
th: ไม่ระบุ

en: Provider
th: ผู้ให้บริการ

en: Installed GSM device
th: ติดตั้งอุปกรณ์ GSM แล้ว

en: Installed CDMA device
th: ติดตั้งอุปกรณ์ CDMA แล้ว

en: Any device
th: อุปกรณ์ใดๆ

en: New Mobile Broadband Connection
th: การเชื่อมต่อบรอดแบนด์มือถือรายการใหม่

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
th: เครื่องมือช่วยนี้จะช่วยคุณตั้งค่าการเชื่อมต่อบรอดแบนด์มือถือกับเครือข่ายมือถืออย่างง่ายดาย

en: You will need the following information:
th: คุณจะต้องใช้ข้อมูลต่อไปนี้:

en: Your broadband billing plan name
th: ชื่อแผนการจ่ายเงินที่คุณใช้

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
th: (ในบางกรณี) APN (Access Point Name) สำหรับแผนการจ่ายเงินบรอดแบนด์ที่คุณใช้

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
th: สร้างการเชื่อมต่อสำหรับอุปกรณ์บรอดแบนด์มือถือ_นี้:

en: Set up a Mobile Broadband Connection
th: ตั้งค่าการเชื่อมต่อบรอดแบนด์มือถือ

en: Select your provider from a _list:
th: เลือกผู้ให้บริการของคุณจาก_รายชื่อ:

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
th: ผู้ให้บริการของฉันใช้เทคโนโลยี GSM (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
th: ผู้ให้บริการของฉันใช้เทคโนโลยี CDMA (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
th: เลือกผู้ให้บริการของคุณ

en: _Select your plan:
th: เ_ลือกแผนของคุณ:

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
th: เลือก _APN (Access Point Name) ของแผน:

en: Choose your Billing Plan
th: เลือกแผนการจ่ายเงินของคุณ

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
th: บรอดแบนด์มือถือของคุณถูกตั้งค่าไว้ดังนี้:

en: Your Device:
th: อุปกรณ์ของคุณ:

en: Your Provider:
th: ผู้ให้บริการของคุณ:

en: Your Plan:
th: แผนของคุณ:

en: Confirm Mobile Broadband Settings
th: ยืนยันการตั้งค่าบรอดแบนด์มือถือ

en: Name
th: ชื่อ

en: _Password:
th: _รหัสผ่าน:

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
th: ไม่มี

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
th: WEP กุญแจ 40/128 บิต (ฐานสิบหก หรือ ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
th: WEP 128 บิต แบบวลีรหัสผ่าน

en: WPA & WPA2 Personal
th: WPA & WPA2 ส่วนบุคคล

en: WPA & WPA2 Enterprise
th: WPA & WPA2 เอนเทอร์ไพรส์

en: C_reate
th: _สร้าง

en: C_onnect
th: เ_ชื่อมต่อ

en: PAC files (*.pac)
th: แฟ้ม PAC (*.pac)

en: All files
th: ทุกแฟ้ม

en: Anonymous
th: นิรนาม

en: Authenticated
th: ยืนยันตัวบุคคล

en: Both
th: ทั้งสองอย่าง

en: Allow automatic PAC pro_visioning
th: เปิดรับการใช้ PAC อัตโนมัติ

en: Sho_w password
th: แ_สดงรหัสผ่าน

en: Automatic
th: อัตโนมัติ

en: Version 0
th: รุ่น 0

en: Version 1
th: รุ่น 1

en: Tunneled TLS
th: TLS ผ่านทันเนล

en: Protected EAP (PEAP)
th: EAP ที่มีการปกป้อง (PEAP)

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Open System
th: ระบบเปิด

en: Shared Key
th: ใช้กุญแจร่วมกัน

en: 1 (Default)
th: 1 (ปริยาย)

en: Sho_w key
th: แ_สดงกุญแจ

note: The %s is a mobile provider name, eg "T-Mobile"
en: %s connection
th: การเชื่อมต่อ %s
