libnma - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: Ignore CA certificate
vi: Bỏ qua chứng nhận CA

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in EAP authentication.
vi: Đặt nó thành đúng để tắt cảnh báo về chứng nhận CA trong xác thực EAP.

en: Set this to true to disable warnings about CA certificates in phase 2 of EAP authentication.
vi: Đặt nó thành đúng để tắt cảnh báo về chứng nhận CA trong pha 2 của xác thực EAP.

en: Network
vi: Mạng

en: Sho_w passwords
vi: _Hiện mật khẩu

en: Default
vi: Mặc định

en: My country is not listed
vi: Không thấy có quốc gia của tôi

en: Unlisted
vi: Không liệt kê

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Installed GSM device
vi: Thiết bị GSM đã cài đặt

en: Installed CDMA device
vi: Thiết bị CDMA đã cài đặt

en: Any device
vi: Bất kỳ thiết bị nào

en: New Mobile Broadband Connection
vi: Kết nối băng thông rộng di động mới

en: This assistant helps you easily set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
vi: Trợ lý này giúp bạn dễ dàng cài đặt một kết nối băng thông rộng di động vào một mạng (3G) di động.

en: You will need the following information:
vi: Bạn sẽ cần những thông tin sau:

en: Your broadband billing plan name
vi: Tên gói cước

en: (in some cases) Your broadband billing plan APN (Access Point Name)
vi: (trong vài trường hợp) APN (Access Point Name) của gói cước

en: Create a connection for _this mobile broadband device:
vi: Tạo kết nối đến thiết bị di động băng thông rộng _này:

en: Set up a Mobile Broadband Connection
vi: Thiết lập kết nối băng thông rộng di động

en: Select your provider from a _list:
vi: Chọn nhà cung cấp từ _danh sách:

en: My provider uses GSM technology (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)
vi: Nhà cung cấp của tôi dùng công nghệ GSM (GPRS, EDGE, UMTS, HSPA)

en: My provider uses CDMA technology (1xRTT, EVDO)
vi: Nhà cung cấp của tôi dùng công nghệ CDMA (1xRTT, EVDO)

en: Choose your Provider
vi: Chọn nhà cung cấp của bạn

en: _Select your plan:
vi: _Chọn gói cước

en: Selected plan _APN (Access Point Name):
vi: _APN (Access Point Name - Tên điểm truy cập) của _gói cước được chọn

en: Choose your Billing Plan
vi: Chọn gói cước của bạn

en: Your mobile broadband connection is configured with the following settings:
vi: Kết nối di động băng thông rộng của bạn được cấu hình như sau:

en: Your Device:
vi: Thiết bị của bạn:

en: Your Provider:
vi: Nhà cung cấp của bạn:

en: Your Plan:
vi: Gói cước của bạn:

en: Confirm Mobile Broadband Settings
vi: Xác nhận thiết lập di động băng thông rộng

en: Name
vi: Tên

en: Sh_ow passwords
vi: _Hiện mật khẩu

en: _Secondary Password:
vi: Mật khẩu _phụ:

en: _Password:
vi: _Mật khẩu:

[ctx: Wifi/wired security]
en: None
vi: Không

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
vi: Khoá WEP 40/128-bit (Thập lục phân hoặc ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
vi: Mật khẩu WEP 128-bit

en: WPA & WPA2 Personal
vi: WPA & WPA2 Cá nhân

en: WPA & WPA2 Enterprise
vi: WPA & WPA2 Kinh doanh

en: C_reate
vi: _Tạo

en: C_onnect
vi: Kết nố_i

en: Wi-Fi Network Authentication Required
vi: Cần xác thực mạng Wi-Fi

en: Authentication required by Wi-Fi network
vi: Cần xác thực mạng Wi-Fi

en: Create New Wi-Fi Network
vi: Tạo mạng Wi-Fi mới

en: New Wi-Fi network
vi: Mạng Wi-Fi mới

en: Enter a name for the Wi-Fi network you wish to create.
vi: Nhập tên mạng Wi-Fi bạn muốn tạo.

en: Connect to Hidden Wi-Fi Network
vi: Kết nối đến mạng Wi-Fi ẩn

en: Hidden Wi-Fi network
vi: Mạng Wi-Fi ẩn

en: Enter the name and security details of the hidden Wi-Fi network you wish to connect to.
vi: Nhập tên và chi tiết an ninh của mạng Wi-Fi ẩn bạn muốn kết nối.

en: PAC files (*.pac)
vi: Tập tin PAC (*.pac)

en: All files
vi: Mọi tập tin

en: Anonymous
vi: Vô danh

en: Authenticated
vi: Xác thực

en: Both
vi: Cả hai

en: Allow automatic PAC pro_visioning
vi: Cho phép tự động dự liệ_u PAC

en: Sho_w password
vi: _Hiện mật khẩu

en: Automatic
vi: Tự động

en: Version 0
vi: Phiên bản 0

en: Version 1
vi: Phiên bản 1

en: No CA certificate is _required
vi: Không có chứng nhận CA như _yêu cầu

en: Tunneled TLS
vi: Đường hầm TLS

en: Protected EAP (PEAP)
vi: EAP Bảo vệ (PEAP)

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Open System
vi: Hệ thống mở

en: Shared Key
vi: Khóa dùng chung

en: 1 (Default)
vi: 1 (Mặc định)

en: Sho_w key
vi: _Hiện khoá

note: The %s is a mobile provider name, eg "T-Mobile"
en: %s connection
vi: Kết nối %s

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
vi: Khoá riêng DER, PEM, hoặc PKCS#12 (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
