libpeas master - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Plugin Manager
ta: சொருகி மேலாளர்

note: Translators: What PeasGtkPluginManagerView to use
en: View
ta: காட்சி

en: Plugin Manager View
ta: சொருகி மேலாளர் காட்சி

note: Translators: Whether builtin plugins should appear in the view (property name)
en: Show Builtin
ta: பில்டின் ஐ காட்டு

en: Peas Gtk
ta: பீஸ் ஜிடிகே

en: Dependency '%s' was not found
ta: சார்ந்தது '%s' கண்டு பிடிக்கப் படவில்லை

en: Dependency '%s' failed to load
ta: சார்ந்தது '%s' கண்டு ஏற்றப் படவில்லை

en: Plugin loader '%s' was not found
ta: சொருகி ஏற்றி '%s' காணப்படவில்லை

en: Failed to load
ta: ஏற்றுதல் தோல்வி அடைந்தது

en: Additional plugins must be disabled
ta: கூடுதல் சொருகிகள் செயல் நீக்கப்பட வேண்டும்.

en: The following plugins depend on '%s' and will also be disabled:
ta: பின்வரும் சொருகிகள் '%s' மீது சார்ந்துள்ளன; அவைகளும் செயல் நீக்கப்படும்:

en: Plugins
ta: சொருகிகள்

en: An additional plugin must be disabled
ta: கூடுதல் சொருகி செயல்நீக்கப்பட வேண்டும்

en: The '%s' plugin depends on the '%s' plugin.
    If you disable '%s', '%s' will also be disabled.
ta: '%s' சொருகி '%s' சொருகி மீது சார்ந்துள்ளது. ; '%s'  ஐ செயல்நீக்கினால், '%s' உம் செயல் நீக்கப்படும்:

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: Disable Plugins
ta: சொருகிகளை செயல்நீக்கு

en: There was an error displaying the help.
ta: உதவியை காட்டுவதில் ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: Pr_eferences
ta: முன்னுரிமைகள் (_e)

en: _About
ta: _A பற்றி

en: _Preferences
ta: _P முன்னுரிமைகள்

en: _Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: E_nable All
ta: அனைத்தையும் செயாலாக்கு

en: _Disable All
ta: அனைத்தையும் செயல்நீக்கு

en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Plugin
ta: சொருகி

en: <b>The plugin '%s' could not be loaded</b>
    An error occurred: %s
ta: <b>சொருகி '%s' ஏற்றபப்பட முடியவில்லை</b>
    ஒரு பிழை நேர்ந்தது: %s

note: Translators: The directory in which the demo program was compiled at
en: Run from build directory
ta: உருவாக்க அடைவில் இருந்து இயக்கு

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)

en: - libpeas demo application
ta: -லிப்பீஸ் மாதிரி பயன்பாடு
