libpeas master - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Plugin Manager
te: ప్లగిన్ నిర్వాహకం

note: Translators: What PeasGtkPluginManagerView to use
en: View
te: వీక్షణం

en: Plugin Manager View
te: ప్లగిన్ నిర్వాహకం వీక్షణం

note: Translators: Whether builtin plugins should appear in the view (property name)
en: Show Builtin
te: బిల్ట్ఇన్ చూపించు

en: Peas Gtk
te: పియాస్ జిటికె

en: Dependency '%s' was not found
te: '%s' ఆధారితత్వం కనపడలేదు

en: Dependency '%s' failed to load
te: '%s' ఆధారితత్వం నింపుటలో విఫలమైంది

en: Plugin loader '%s' was not found
te: ప్లగిన్ లోడర్ %s కనపడలేదు

en: Failed to load
te: నింపుటలో విఫలమైంది

en: Additional plugins must be disabled
te: అదనపు ప్లగిన్లు అచేతనం చేసివుండాలి

en: The following plugins depend on '%s' and will also be disabled:
te: క్రిందపేర్కొన్న ప్లగిన్లు '%s'పై ఆధారపడివున్నాయి మరియు ఈ ఇవి అచేతనం చేయబడి ఉండాలి:

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: An additional plugin must be disabled
te: ఒక అదనపు ప్లగిన అచేతనం చేయబడి వుండాలి

en: The '%s' plugin depends on the '%s' plugin.
    If you disable '%s', '%s' will also be disabled.
te: '%s' ప్లగిన్ '%s' ప్లగిన్ పై ఆధారపడివుంది.
    ఒకవేళ '%s'ను అచేతనపరచినట్టయితే, '%s' కూడా అచేతనం చేయబడుతుంది.

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: Disable Plugins
te: ప్లగిన్లను అచేతనపరుచు

en: There was an error displaying the help.
te: సహాయమును ప్రదర్శించుటలో ఒక దోషం ఉన్నది.

en: _Close
te: మూయి (_C)

en: _Help
te: సహాయం(_H)

en: Pr_eferences
te: ప్రాధాన్యతలు (_P)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు (_P)

en: _Enabled
te: చేతనమైవుంది (_E)

en: E_nable All
te: అన్నిటినీ చేతనపరుచు (_n)

en: _Disable All
te: అన్నిటినీ అచేతనపరుచు (_D)

en: Enabled
te: చేతనమైవుంది

en: Plugin
te: ప్లగిన్

en: <b>The plugin '%s' could not be loaded</b>
    An error occurred: %s
te: <b>'%s' ప్లగిన్ నింపుట వీలుకాదు</b>
    ఒక దోషం సంభవించినది: %s

note: Translators: The directory in which the demo program was compiled at
en: Run from build directory
te: బిల్డ్ సంచయం నుండి నడుపు

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: - libpeas demo application
te: - లైబ్‌పియాస్ డెమో అనువర్తనం
