libpeas master - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Plugin Manager
ml: സംയോജക പാലകന്‍

note: Translators: What PeasGtkPluginManagerView to use
en: View
ml: ദൃശ്യം

en: Plugin Manager View
ml: സംയോജക പാലകന്റെ കാഴ്ചപ്പാടു്

note: Translators: Whether builtin plugins should appear in the view (property name)
en: Show Builtin
ml: നേരത്തെയുള്ളതു കാണിക്കുക

en: Peas Gtk
ml: പീസ് ജിടികെ

en: Dependency '%s' was not found
ml: '%s' എന്ന ആശ്രയത്വം കാണുന്നില്ല

en: Dependency '%s' failed to load
ml: '%s' എന്ന ആശ്രയത്വം എടുക്കുന്നതു പരാജയപ്പെട്ടു

en: Plugin loader '%s' was not found
ml: '%s' എന്ന സംയോജക ലോഡറിനെ കാണുന്നില്ല

en: Failed to load
ml: എടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Additional plugins must be disabled
ml: അധികമുള്ള സംയോജകങ്ങള്‍ നിര്‍വീര്യമാക്കണം

en: The following plugins depend on '%s' and will also be disabled:
ml: ഇനി പറയുന്ന സംയോജകങ്ങള്‍ '%s' നെ ആശ്രയിക്കുന്നതിനാല്‍ അവയും നിര്‍വീര്യമാക്കപ്പെടും:

en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍

en: An additional plugin must be disabled
ml: അധികമുള്ള ഒരു സംയോജകം നിര്‍വീര്യമാക്കണം

en: The '%s' plugin depends on the '%s' plugin.
    If you disable '%s', '%s' will also be disabled.
ml: '%s' എന്ന സംയോജകം '%s' എന്ന സംയോജകത്തിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു.
    താങ്കള്‍ '%s' നിര്‍വീര്യമാക്കിയാല്‍ '%s' നിര്‍വീര്യമാക്കപ്പെടും.

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: Disable Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍ നിര്‍വീര്യമാക്കൂ

en: There was an error displaying the help.
ml: സഹായം കാണിക്കുന്നതില്‍ ഒരു പിശക്.

en: _Close
ml: അടയ്ക്കുക (_C)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: Pr_eferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ (_e)

en: _About
ml: സംബന്ധിച്ചു് (_A)

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ (_P)

en: _Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം (_E)

en: E_nable All
ml: എല്ലാം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക (_n)

en: _Disable All
ml: എല്ലാം നിര്‍വീര്യമാക്കുക (_D)

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: Plugin
ml: സംയോജകം

note: Avoid having markup in a translated string
en: The plugin '%s' could not be loaded
ml: '%s' എന്ന സംയോജകം എടുത്തുവയ്ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

note: Keep separate because some translations do special things * for the ':' and might accidentally not keep the space after it
en: An error occurred: %s
ml: ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു: %s

note: Translators: The directory in which the demo program was compiled at
en: Run from build directory
ml: ബില്‍ഡ് ചെയ്യുന്ന അറയില്‍ നിന്നും ഓടിക്കുക

en: _Quit
ml: പുറത്തിറങ്ങൂ (_Q)

en: - libpeas demo application
ml: - ലിബ്പീസ് മാതൃക പ്രയോഗം

en: About
ml: സംബന്ധിച്ചു് (_A)

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ (_P)
