libpeas master - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Dependency “%s” was not found
ta: சார்பு-உருப்படி "%s" காணப் படவில்லை

en: Dependency “%s” failed to load
ta: சார்பு-உருப்படி "%s" ஏற்றப் படவில்லை

en: Plugin loader “%s” was not found
ta: சொருகி ஏற்றி "%s" காணப்படவில்லை

en: Failed to load
ta: ஏற்றுதல் தோல்வி அடைந்தது

en: Additional plugins must be disabled
ta: கூடுதல்-சொருகிகள் செயல் நீக்கப்பட வேண்டும்

en: The following plugins depend on “%s” and will also be disabled:
ta: பின்வரும் சொருகிகள் "%s" மீது சார்ந்துள்ளன; அவைகளும் செயல் நீக்கப்படும்:

en: Plugins
ta: சொருகிகள்

en: An additional plugin must be disabled
ta: ஒரு கூடுதல்-சொருகி செயல்நீக்கப்பட வேண்டும்

en: The “%s” plugin depends on the “%s” plugin.
    If you disable “%s”, “%s” will also be disabled.
ta: “%s” சொருகி “%s” சொருகியைச் சார்ந்துள்ளது.
    நீங்கள் “%s” ஐ முடக்கினால், “%s” முடக்கப்படும்.

en: _Cancel
ta: (_C) ரத்து

en: Disable Plugins
ta: சொருகிகளை செயல்நீக்கு

en: There was an error displaying the help.
ta: உதவியை காட்டுவதில் ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: _Close
ta: (_C) மூடு

en: _Help
ta: (_H) உதவி

en: Pr_eferences
ta: (_e) விருப்பத்தேர்வுகள்

en: _About
ta: (_A) பற்றி

en: _Preferences
ta: (_P) விருப்பத்தேர்வுகள்

en: _Enabled
ta: (_E) செயலாக்கப்பட்டது

en: E_nable All
ta: (_n) அனைத்தையும் செயாலாக்கு

en: _Disable All
ta: (_D) அனைத்தையும் செயல்நீக்கு

en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Plugin
ta: சொருகி

note: Avoid having markup in a translated string
en: The plugin “%s” could not be loaded
ta: சொருகி "%s" ஏற்றபப்பட முடியவில்லை

note: Keep separate because some translations do special things* for the ':' and might accidentally not keep the space after it
en: An error occurred: %s
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டது: %s

note: Translators: The directory in which the demo program was compiled at
en: Run from build directory
ta: உருவாக்க அடைவில் இருந்து இயக்கு

en: _Quit
ta: (_Q) வெளியேறு

en: — libpeas demo application
ta: — லிப்பீஸ் மாதிரி பயன்பாடு

en: About
ta: பற்றி

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்
