libpeas master - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Plugin Manager
vi: Trình quản lý phần bổ sung

en: View
vi: Khung xem

en: Plugin Manager View
vi: Cửa sổ trình quản lý phần bổ sung

note: Translators: Whether builtin plugins should appear in the view (property name)
en: Show Builtin
vi: Hiện dựng sẵn

en: Dependency '%s' was not found
vi: Không tìm thấy phụ thuộc '%s'

en: Dependency '%s' failed to load
vi: Lỗi nạp phụ thuộc '%s'

en: Plugin loader '%s' was not found
vi: Không tìm thấy trình nạp phần bổ sung '%s'

en: Failed to load
vi: Lỗi nạp

en: Additional plugins must be disabled
vi: Phần bổ sung thêm phải được tắt

en: The following plugins depend on '%s' and will also be disabled:
vi: Những phần bổ sung sau phụ thuộc '%s' và cũng phải được tắt:

en: Plugins
vi: Phần bổ sung

en: An additional plugin must be disabled
vi: Phần bổ sung thêm phải được tắt

en: The '%s' plugin depends on the '%s' plugin.
    If you disable '%s', '%s' will also be disabled.
vi: Phần bổ sung '%s' phụ thuộc '%s'.
    Nếu bạn tắt '%s', '%s' cũng sẽ bị tắt.

en: Disable Plugins
vi: Tắt phần bổ sung

en: There was an error displaying the help.
vi: Lỗi hiển thị trợ giúp

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: _Preferences
vi: _Tuỳ thích

en: _Enabled
vi: _Bật

en: E_nable All
vi: _Bật tất cả

en: _Disable All
vi: _Tắt tất cả

en: Enabled
vi: Bật

en: Plugin
vi: Phần bổ sung

en: <b>The plugin '%s' could not be loaded</b>
    An error occurred: %s
vi: <b>Không thể nạp phần bổ sung '%s'</b>
    Xảy ra lỗi: %s

en: Run from build directory
vi: Chạy từ thư mục biên dịch

en: - libpeas demo application
vi: - ứng dụng minh hoạ libpeas
