PWQuality library - en to ml translation catalogue (50 entries)

en: BAD PASSWORD: %s
ml: തെറ്റായ അടയാളവാക്ക്: %s

en: Usage: %s [user]
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: %s [user]

en:        The command reads the password to be scored from the standard input.
ml:        സാധാരണ ഇന്‍പുട്ടില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള രഹസ്യവാക്ക് കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Error: %s
ml: പിശക്: %s

en: Could not obtain the password to be scored
ml: രഹസ്യവാക്ക് ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Password quality check failed:
     %s
ml: രഹസ്യവാക്കിന്റെ നിലവാര പരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു:
     %s

en: Usage: %s <entropy-bits>
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: %s <entropy-bits>

en: Memory allocation error when setting
ml: സജ്ജമാക്കുമ്പോള്‍ മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുന്നതിലുള്ള പിശക്

en: Memory allocation error
ml: മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: The password is the same as the old one
ml: രഹസ്യവാക്ക് പഴയതു് പോലെ തന്നെ

en: The password is a palindrome
ml: രഹ്യവാക്ക് പാലിന്‍ഡ്രോമാകുന്നു

en: The password differs with case changes only
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ വലിപ്പം മാറുമ്പോള്‍ മാത്രം രഹസ്യവാക്ക് മാറുന്നു

en: The password is too similar to the old one
ml: രഹസ്യവാക്കിനു് പഴയതുമായി വളരെ സാമ്യമുണ്ടു്

en: The password contains the user name in some form
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ ഉപയോക്തൃനാമമുണ്ടു്

en: The password contains words from the real name of the user in some form
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ പേരു് രഹസ്യവാക്കിലുണ്ടു്

en: The password contains forbidden words in some form
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ പാടില്ലാത്ത വാക്കുകളുണ്ടു്

en: The password contains less than %ld digits
ml: %ld അക്കങ്ങളേക്കാള്‍ കുറവാണു് രഹസ്യവാക്ക്

en: The password contains too few digits
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ വളരെ കുറവു് അക്കങ്ങള്‍

en: The password contains less than %ld uppercase letters
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ %ld-നേക്കാള്‍ വലിയ അക്ഷരങ്ങളുണ്ടു്

en: The password contains too few uppercase letters
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ വളരെ കുറവു് വലിയ അക്ഷരങ്ങള്‍

en: The password contains less than %ld lowercase letters
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ %ld-നേക്കാള്‍ ചെറിയ അക്ഷരങ്ങളുണ്ടു്

en: The password contains too few lowercase letters
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ വളരെ കുറവു് ചെറിയ അക്ഷരങ്ങളുണ്ടു്

en: The password contains less than %ld non-alphanumeric characters
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ %ld-നേക്കാള്‍ കുറഞ്ഞ ആല്‍ഫാന്യൂമറിക്കു് അക്ഷരങ്ങളുണ്ടു്

en: The password contains too few non-alphanumeric characters
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ വളരെ‍ കുറഞ്ഞ ആല്‍ഫാന്യൂമറിക്കു് അക്ഷരങ്ങളുണ്ടു്

en: The password is shorter than %ld characters
ml: രഹസ്യവാക്ക് %ld അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കുറവാണു്

en: The password is too short
ml: രഹസ്യവാക്ക് വളരെ ചെറുതാണു്

en: The password is just rotated old one
ml: പഴയ രഹസ്യവാക്ക് തിരിച്ചിട്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: The password contains less than %ld character classes
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ %ld-നേക്കാള്‍ കുറഞ്ഞ അക്ഷര ക്ലാസ്സുകള്‍

en: The password does not contain enough character classes
ml: മതിയായ ക്യാരക്ടര്‍ ക്ലാസ്സുകള്‍ രഹസ്യവാക്കില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: The password contains more than %ld same characters consecutively
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ %ld-നേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ അടുത്തടുത്തുള്ള ഒരേ അക്ഷരങ്ങള്‍

en: The password contains too many same characters consecutively
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ അടുത്തടുത്തു് ഒരേ അക്ഷരങ്ങള്‍ ഒരുപാടുണ്ടു്.

en: The password contains more than %ld characters of the same class consecutively
ml: %ld-ത്തേക്കാള്‍ ഒരേ തരത്തിലുള്ള അനവധി അക്ഷരങ്ങള്‍ അടുത്തടുത്തു് രഹസ്യവാക്കിലുണ്ടു്

en: The password contains too many characters of the same class consecutively
ml: ഒരേ തരത്തിലുള്ള അനവധി അക്ഷരങ്ങള്‍ അടുത്തടുത്തു് രഹസ്യവാക്കിലുണ്ടു്

en: The password contains monotonic sequence longer than %ld characters
ml: %ld-നേക്കാള്‍‍ നീളമുള്ള ഒരേ തലത്തിലുള്ള അക്ഷരങ്ങള്‍ രഹസ്യവാക്കിലുണ്ടു്

en: The password contains too long of a monotonic character sequence
ml: ഒരേ തലത്തിലുള്ള അക്ഷര ക്രമം രഹസ്യവാക്കില്‍ വളരെ നീളമുള്ളതു്

en: No password supplied
ml: അടയാളവാക്ക് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Cannot obtain random numbers from the RNG device
ml: ആര്‍എന്‍ജി ഡിവൈസില്‍ നിന്നും അക്കങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Password generation failed - required entropy too low for settings
ml: രഹസ്യവാക്ക് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം - സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ക്കു് ആവശ്യമായ എന്‍ട്രോപ്പി വളരെ കുറവു്

en: The password fails the dictionary check
ml: നിഘണ്ടു പരിശോധനയില്‍ രഹസ്യവാക്ക് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unknown setting
ml: അപരിചിതമായ സജ്ജീകരണം

en: Bad integer value of setting
ml: സജ്ജീകരണത്തിനു് തെറ്റായ ഇന്റിജര്‍ മൂല്ല്യം

en: Bad integer value
ml: തെറ്റായ ഇന്റിജര്‍ മൂല്ല്യം

en: Setting %s is not of integer type
ml: %s സജ്ജീകരണം ഇന്റിജര്‍ തരമല്ല

en: Setting is not of integer type
ml: സജ്ജീകരണം ഇന്റിജര്‍ തരമല്ല

en: Setting %s is not of string type
ml: %s സജ്ജീകരണം സ്ട്രിങ് തരമല്ല

en: Setting is not of string type
ml: സജ്ജീകരണം സ്ട്രിങ് തരമല്ല

en: Opening the configuration file failed
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: The configuration file is malformed
ml: ക്രമീകരണ ഫയലില്‍ തകരാര്‍

en: Fatal failure
ml: സാരമായ പരാജയം

en: Unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശക്
