libsecret master - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Received invalid secret from the secret storage
vi: Đã nhận được khóa bí mật không hợp lệ từ kho chứa khóa bí mật

en: Default keyring
vi: Chùm chìa khóa mặc định

en: Couldn’t communicate with the secret storage
vi: Không thể kết nối với kho chứa khóa bí mật

en: the label for the new stored item
vi: nhãn cho mục được lưu mới

en: the collection in which to place the stored item
vi: bộ sưu tập để đặt mục được lưu trữ

en: attribute value pairs of item to lookup
vi: các cặp giá trị thuộc tính của mục để tra cứu

en: attribute value pairs which match items to clear
vi: các cặp giá trị thuộc tính khớp với mục để xóa

en: collection in which to lock
vi: bộ sưu tập để khóa

en: return all results, instead of just first one
vi: trả về tất cả các kết quả, thay vì chỉ cái đầu tiên

en: unlock item results if necessary
vi: mở khóa các kết quả mục tin nếu cần thiết
