libsecret master - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Received invalid secret from the secret storage
ta: இரகசிய சேமிப்பிலிருந்து தவறான இரகசியம் பெறப்பட்டது

en: Default keyring
ta: இயல்புநிலை விசை வளையம்

en: Couldn’t communicate with the secret storage
ta: இரகசிய சேமிப்பகத்துடன் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை

en: the label for the new stored item
ta: புதிய சேமிக்கப்பட்ட உருப்படிக்கான சிட்டை

en: the collection in which to place the stored item
ta: சேமிக்கப்பட்ட உருப்படியை வைக்க வேண்டிய தொகுப்பு

en: attribute value pairs of item to lookup
ta: தேடப்படவேண்டிய உருப்படியின் மதிப்பு இணைகள்

en: collection in which to lock
ta: பூட்டப்படவேண்டிய வேண்டிய தொகுப்பு

en: return all results, instead of just first one
ta: முதல் முடிவுக்கு பதிலாக எல்லா முடிவுகளையும் தரவும்

en: unlock item results if necessary
ta: தேவைப்பட்டால் உருப்படி முடிவுகளைத் திறக்கவும்
