libshumate main - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Show Debug Overlay
ml: ഡീബഗ് ഓവർലെ  കാണിക്കുക

en: Show Tile Bounds
ml: ടൈൽ ബൗണ്ടസ്  കാണിക്കുക

en: Show Collision Boxes
ml: കൊളിഷൻ  ബോക്സസ്   കാണിക്കുക

en: Zoom In
ml: വലുതാക്കുക

en: Zoom Out
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Shumate
ml: ഷുമേറ്റ്
