libsoup master - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Connection terminated unexpectedly
ta: இணைப்பு எதிர்பாராமல் துண்டிக்கப்பட்டது

en: Invalid seek request
ta: தவறான தேடும் கோரிக்கை

en: Cannot truncate SoupBodyInputStream
ta: SoupBodyInputStream ஐ தசமிடமுடியவில்லை

en: Network stream unexpectedly closed
ta: பிணைய ஸ்ட்ரீம் எதிர்பாரா விதமாக மூடப்பட்டது

en: Failed to completely cache the resource
ta: வளத்தை முழுமையாக தேக்ககப்படுத்துதல் தோல்வியடைந்தது

en: Output buffer is too small
ta: வெளியீட்டு இடைநினைவு மிகச்சிறியது

en: Could not parse HTTP response
ta: HTTP பதிலைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unrecognized HTTP response encoding
ta: அறியப்படாத HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடாக்கம்

en: Operation was cancelled
ta: செயல்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Operation would block
ta: செயல்பாடு தடை செய்யும்

en: Could not parse HTTP request
ta: HTTP கோரிக்கையைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: No URI provided
ta: யூஆர்ஐ ஏதும் தரப்படவில்லை

en: Invalid '%s' URI: %s
ta: செல்லுபடியாகாத '%s' URI: %s

en: Can't create a TLS server without a TLS certificate
ta: TLS சான்றிதழ் இல்லாமல் TLS சேவையகத்தை உருவாக்க முடியாது

en: Could not listen on address %s, port %d
ta: முகவரி %s, துறை %d இல் கவனிக்க முடியவில்லை

en: Could not parse URI '%s'
ta: '%s' யூஆர்ஐ ஐ அலகிட முடியவில்லை

en: Unsupported URI scheme '%s'
ta: ஆதரவு இல்லாத யூஆர்ஐ திட்டம்  '%s'

en: Not an HTTP URI
ta: HTTP URI அல்ல

en: Can't import non-socket as SoupSocket
ta: நான் சாக்கெட்டை சூப்சாக்கெட்டாக இறக்குமதி செய்ய முடியாது

en: Could not import existing socket:
ta: முன்பே உள்ள சாக்கெட்டை இறக்குமதி செய்ய முடியாது

en: Can't import unconnected socket
ta: இணைக்கப்படாத சாக்கெட்டை இறக்குமதி செய்ய முடியாது

en: Hostname is an IP address
ta: புரவலன் பெயர் ஒரு ஐபி முகவரி

en: Invalid hostname
ta: செல்லுபடியாகாத கணிணிப்பெயர்

en: Hostname has no base domain
ta: புரவலன் பெயருக்கு ஒரு செயற்களம் இல்லை

en: Not enough domains
ta: போதிய செயற்களம் இல்லை
